[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lương có thể để múc chứng !

KafeDel

Xe tăng
E buồn dã man luôn, xuống thì phi ầm ầm, lên thì ì ạch như cá chạch. E có cảm giác chứng sắp ung "thư" hết rồi nên mọi người chẳng muốn ôm hận làm gì.
Biết ngay, TT xanh cái thì người cầm cổ như mợ mới nói đc 1 câu. Thôi buồn cũng ko giải quyết đc đâu mợ ơi. Để bớt buồn thì mợ tranh thủ xanh cút lót sạch đi rồi tập trung vào công việc chuyên môn đi :D Em thì nghiệp buôn chứng thối vận vào người rồi, ko biết cut đi đâu bây giờ nữa!

Chỉnh sửa cuối:

Ngoccu

Xe tăng
Thôi thì đành tu luyện môn Trảm Phong Thần Công vậy :-@ Ý em là muốn phán chuẩn đc như cụ VL đến thời điểm này thì ko đơn thuần là nhìn bảng đâu, cụ ý phải là người nắm đc lệnh trên ban xuống như thế nào cơ. Em vuốt mông cụ VL luôn rồi nhé, ko cần đợi hết tuần :))
Thảm nào em thấy sương sướng ở phần dưới, phán như em dễ lắm cụ à, hãy coi CK là 1 canh bạc, thế là xong. =)) em được cái đánh lô hay trượt nhưng đánh 3k hay ăn =))

milevsko

Xe tăng
E buồn dã man luôn, xuống thì phi ầm ầm, lên thì ì ạch như cá chạch. E có cảm giác chứng sắp ung "thư" hết rồi nên mọi người chẳng muốn ôm hận làm gì.
Hi hi, mợ cố lên nhé, chịu khó cưa bàn cưa ghế cũng kiếm dc suất bún chả đấy mợ ạ. Cầm tay mợ rồi nè, cố lên cố lên.
Sáng nay em mua 3 K PVA đầu phiên 8.5, bán dc ngay trong phiên 8.8, được suất bánh đúc thịt cả tuần rồi, he he.
Con TST mua hôm qua 2 K giá 6.4, hôm nay CE 6.8 mới khiếp, vãi cả lọ với em này.
SHB vừa mua 8.7 xong, hàng có sẵn, chả hiểu có được suất cháo sườn không.

thangtran

Xe tải
vừa xem bảng, em rùng hết mình, không chạy sớm đến hôm nay thì TK của em khét lẹt rồi. Chúc các cụ may mắn.

hoangvoila

Xe tăng
Em vào hóng các cụ tranh luận thôi, vẫn xem bể cá cảnh hàng ngày <:-P

KafeDel

Xe tăng
Mợ Xuân bình loạn thị trường, anh em biết ngay mợ mới đi thái về!
Đây là cụ chứ có phải mợ đâu, em với cụ ý vừa ở box Tennis về. Chết em rồi cụ "câu cá trực tuyến" ơi, đúng là ở VN trên bảo dưới đ éo nghe rồi ~X(

Ngoccu

Xe tăng
vẫn số tiền ấy, vẫn CP đấy. Số lượng mua gấp 2 , tại sao ko làm nhỉ ??? việc gì phải mua, sau đó chờ lỗ lòi, rồi lại thành có lãi để bán nhỉ ? chi phí cơ hội để đi đâu ?

hatrang1234

Xe buýt
Hi hi, mợ cố lên nhé, chịu khó cưa bàn cưa ghế cũng kiếm dc suất bún chả đấy mợ ạ. Cầm tay mợ rồi nè, cố lên cố lên.
Sáng nay em mua 3 K PVA đầu phiên 8.5, bán dc ngay trong phiên 8.8, được suất bánh đúc thịt cả tuần rồi, he he.
Con TST mua hôm qua 2 K giá 6.4, hôm nay CE 6.8 mới khiếp, vãi cả lọ với em này.
Em phục mợ về khả năng chơi chứng khoán trong mọi thời tiết: Thị trường đi lên - quá dễ, thị trường đi ngang vẫn có thể chơi được, nhưng thị trường đi xuống mợ vẫn có thể kiếm được 1 vài line quả là đáng phục.

nang xuan

Xe buýt
Giá CP lúc này đang rẻ hơn cái đáy 413 lần trước roài, nhưng có lẽ với tâm lý thế này thì thị trường lấy lại niềm tin sẽ mất 1 khoảng thời gian khá dài đây. Khả năng 2 phiên cuối tuần thị trường tiếp tục có bulltrap trong phiên và sideway. Chiến lược tiếp theo có lẽ chỉ là rình mồi :))

cogaimu

Xe hơi
Ôi e ngưỡng mộ mợ quá, Mợ vào hàng mà ko hú e 1 tiếng, e đang lay hoay với cái mớ khoáng sản mãi mà chưa rút ra được.

onlinefisher

Xe điện
Đây là cụ chứ có phải mợ đâu, em với cụ ý vừa ở box Tennis về. Chết em rồi cụ "câu cá trực tuyến" ơi, đúng là ở VN trên bảo dưới đ éo nghe rồi ~X(
Bên "Lady lay in Car", người ta gọi cụ ấy là Mợ => nhà cháu gọi Mợ là đúng roài ạ!

milevsko

Xe tăng
Ôi e ngưỡng mộ mợ quá, Mợ vào hàng mà ko hú e 1 tiếng, e đang lay hoay với cái mớ khoáng sản mãi mà chưa rút ra được.
Hi hi, cụ quá nhời khen em, thật ra chơi như em là không pro, bài học đầu tiên của người chơi chứng là phải biết cắt lỗ, nhưng tk của em lúc nào cũng có hàng tính ra là vài chục triệu, tính em lại hay lướt lát, cầm làn đi chợ nhặt guốc dép, em là phận đỏ đen rồi cụ ạ.
TT lình xình thế này em cứ mua đầu phiên bán cuối phiên hoặc giữa phiên, nhưng nhiều phiên vẫn phủ lỗ đấy cụ ạ.
Với lại tiền của em là tiền thật, chả vay mượn ai cả, giá em mua xong co kéo nên cũng khá mềm, chả phải lo nghĩ gì cả.
Khoáng sản em chả còn con nào, đợt trước em được một ít ở LCM, BKC, tí chết với con KHB, bán xong hôm trước, hôm sau CE 3 triệu cổ, chiều ra tin, ối bà con ngất trên cành quất.
Đợt này em chủ yếu chơi PVA, PET và KLS, chơi những em thanh khoản tốt này cho nó lành, còn TST có 3 K nên em cũng chả care, chơi lấy cảm giác thôi ạ.
Còn cái sổ tk hơn 100 củ mai em lại ra rút về oánh chứng, giá cổ phiếu đã khá hấp dẫn rồi.

xe chở hàng

Xe hơi
thị trường em thấy đang đẹp dần lên so với cuối tuần trước. Em là em chỉ thích lên xuống thật mạnh, chứ mỗi hôm đo đỏ thế này, giao dịch lèo tèo.... trông buồn ngủ quá.

letam669

Xe hơi
thị trường đang đẹp dần lên rồi đấy

subalu

Xe máy
Cả nhà đang chăm chú bảng điện tử hay sao mà im ắng thế :D

VPID

Xe buýt
Nhiều cụ thik cưỡi sóng mạnh nhỉ. Thế hnay các cụ xem bóng xong đến h chưa dậy cả hay sao ? TT vẫn thoai thoải chưa thấy sóng sánh j hay sao. Chắc đang chờ các cụ ngủ dậy.

Ngoccu

Xe tăng
Sóng nhẹ các cụ đã lãi chưa mà đòi chơi sóng mạnh ? tầu bé mà gặp sóng mạnh thì nát tầu ngay. Các cụ cứ nhìn lịch sử giá rồi nghĩ mọi thứ đơn giản , nhưng làm thật thì có làm đc đâu cơ chứ ? cụ nào thích sóng mạnh mở 1 tk forex mini mà thử, để biết cảm giác sóng mạnh, có dễ ko ? :))