[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lương có thể để múc chứng !

milevsko

Xe tăng
đợt hồi này có cụ nào kiếm được không ạ :D. Em thì bye bye cái TTCK này thôi. Về nhà làm ăn lương thiện cho nó lành. Thi thoảng vào hỏi thăm tình hình các cụ. Chúc các cụ mua bán thành công ;)
Em cung giống cụ, bye bye thôi, chờ tài khoản xuân hòa là em ngược, toàn bị tay to ăn dỗ hết đợt này đến đợt khác, về bán sữa chua, bún đậu ngày thu 1 củ cũng ấm chán. Ngán cờ bạc rùi.

KafeDel

Xe tăng
Em cung giống cụ, bye bye thôi, chờ tài khoản xuân hòa là em ngược, toàn bị tay to ăn dỗ hết đợt này đến đợt khác, về bán sữa chua, bún đậu ngày thu 1 củ cũng ấm chán. Ngán cờ bạc rùi.
Vấn đề là chờ đến lúc mợ xuân hòa là mợ lại máu tiếp mới chết. Đến bao giờ mới có TT minh bạch cho các NDT chân chính đây! :))

Rybicka

Xe buýt
đèo mịe cái TTCK, đợt này em quyết dứt áo chia tay về chăn lợn thôi... chúc các cụ bám trụ may mắn nhé.
(em mới lấy được 5ha cách mu rùa 50km, có cụ nào máu đi chăn lợn + nuôi bò với em không?)

milevsko

Xe tăng
Cụ ơi, cho em chân vắt sữa bò ná, ná :>
Ngày mai BVH mà CE là em lên khỏi mặt đất rùi, hi hi
Ôm em này sợ thật, lúc nó về 25 em lõm gần 20 củ, điếng hồn. Nhưng kiên quyết không cắt lỗ. Nhớ lần trước về 38 sau đó em í
Mai là hưởng thành quả rùi, hi hi.

Ngoccu

Xe tăng
đèo mịe cái TTCK, đợt này em quyết dứt áo chia tay về chăn lợn thôi... chúc các cụ bám trụ may mắn nhé.
(em mới lấy được 5ha cách mu rùa 50km, có cụ nào máu đi chăn lợn + nuôi bò với em không?)
Chia tay ko hẹn ngày trở lại thôi cụ ơi, phải chờ chu kỳ kinh tế mới thì mới có cửa, còn giờ khó quá. Cụ cho em chân chặt cây chuối, nấu cám cho lợn , tắm cho bò với...

hatrang1234

Xe buýt
Chia tay ko hẹn ngày trở lại thôi cụ ơi, phải chờ chu kỳ kinh tế mới thì mới có cửa, còn giờ khó quá. Cụ cho em chân chặt cây chuối, nấu cám cho lợn , tắm cho bò với...
Các cụ bình tĩnh, không nóng vội được. Thị trường còn ảm đạm hết năm nay nhưng vẫn có những con sóng nhẹ để các cụ lướt.
Nếu các cụ chơi trung và dài hạn thì thời điểm này mua là tốt. Nếu các cụ thích lướt vẫn có thể chọn cổ tốt và có sẵn trong TK 3.000-5.000CP vẫn lướt được để giữ cảm giác về thị trường và kiếm chút rau cháo.
Hôm trước em bán TCS 12.6 hôm nay em lại nhập lại số cổ đã bán giá 11.9. Em vẫn có động cơ để theo thị trường.

hatrang1234

Xe buýt
Cụ ơi, cho em chân vắt sữa bò ná, ná :>
Ngày mai BVH mà CE là em lên khỏi mặt đất rùi, hi hi
Ôm em này sợ thật, lúc nó về 25 em lõm gần 20 củ, điếng hồn. Nhưng kiên quyết không cắt lỗ. Nhớ lần trước về 38 sau đó em í
Mai là hưởng thành quả rùi, hi hi.
BVH mợ bán được rồi nhé 5 phiên CE rồi và đã tăng dừng rồi.

Ngoccu

Xe tăng
Các cụ bình tĩnh, không nóng vội được. Thị trường còn ảm đạm hết năm nay nhưng vẫn có những con sóng nhẹ để các cụ lướt.
Nếu các cụ chơi trung và dài hạn thì thời điểm này mua là tốt. Nếu các cụ thích lướt vẫn có thể chọn cổ tốt và có sẵn trong TK 3.000-5.000CP vẫn lướt được để giữ cảm giác về thị trường và kiếm chút rau cháo.
Hôm trước em bán TCS 12.6 hôm nay em lại nhập lại số cổ đã bán giá 11.9. Em vẫn có động cơ để theo thị trường.
Em chạy, ko thể bình tĩnh được nữa rồi, dứt tình với CK . Vĩnh biện các cụ !

hatrang1234

Xe buýt
Có tin dữ đó rất xầu nên các NH và CK sàn hết. Tin gì vậy nhỉ.

hatrang1234

Xe buýt
Hix em lại vừa vào TCS ( margin) giá 11.5, lệnh 7.000CP khớp được có 2.000CP

hoangvoila

Xe tăng
té ra các cụ vẫn loay hoay món này, giờ có con gì ngon phím em em vào cái xem nào

newave

Xe tải
Hi vọng sàn 3 hôm nữa, em sẽ thò tay vào lửa phát!

Mr.Tam

Xe buýt
Có tin dữ đó rất xầu nên các NH và CK sàn hết. Tin gì vậy nhỉ.
À bắt được mấy thằng ăn trộm hay móc túi ở chợ gì đó mà, tự nhiên chiều nay mua được ít giá sàn.
Thời điểm này em cứ gom mỗi ngày 1 ít kiểu gì sang năm cũng gấp mấy lần gửi ngân hàng hay làm việc khác, em thấy các cụ cứ nhảy ra nhảy vào chỉ tổ béo mấy CTCK

cwise

Xe container
À bắt được mấy thằng ăn trộm hay móc túi ở chợ gì đó mà, tự nhiên chiều nay mua được ít giá sàn.
Thời điểm này em cứ gom mỗi ngày 1 ít kiểu gì sang năm cũng gấp mấy lần gửi ngân hàng hay làm việc khác, em thấy các cụ cứ nhảy ra nhảy vào chỉ tổ béo mấy CTCK
Còn duy nhất cụ là truyền cảm hứng cho em.

Ngoccu

Xe tăng
Hi vọng mai có cơ hội bán để em out nốt KBC [-O<
Em đặt quyết tâm ko bám bảng nữa. 2,3 ngày nhìn qua 1 lần, nhất định chờ chu kỳ kinh tế mới, kiếm việc khác làm, ko liên quan đến tài chính nữa...
Vĩnh biệt chứng khoán !
Chúc các cụ sức khỏe !

hatrang1234

Xe buýt
Hi vọng mai có cơ hội bán để em out nốt KBC [-O<
Em đặt quyết tâm ko bám bảng nữa. 2,3 ngày nhìn qua 1 lần, nhất định chờ chu kỳ kinh tế mới, kiếm việc khác làm, ko liên quan đến tài chính nữa...
Vĩnh biệt chứng khoán !
Chúc các cụ sức khỏe !
Không ngờ cụ lại là người kém bền chí nhất.
Dù sao cũng chúc cụ lên đường may mắn.
Em cái nghiệp của em nó dính đến tài chính rồi nên em ở lại.

Ngoccu

Xe tăng
Không ngờ cụ lại là người kém bền chí nhất.
Dù sao cũng chúc cụ lên đường may mắn.
Em cái nghiệp của em nó dính đến tài chính rồi nên em ở lại.
May quá em đã out đc KBC 6,3 . Tưởng hnay ko bán được chứ.
Em giật dẹo tồn tại với chứng ung qua nhiều thời kỳ rồi cụ à, giờ ko kiếm đc tiền thì phải nhụt chí để còn giữ tiền, mặc dù giá đã rất thấp nhưng ham hố vẫn chỉ mất tiền nên em tạm thời vĩnh biệt CK, khi nào có mùi thơm thật sự ( chu kỳ kinh tế mới ) em lại hết nhụt chí ngay.
Kinh nghiệm tích lũy có lẽ đã hòm hòm, chỉ còn chờ cơ hội nữa thôi, bây giờ tồn tại là chiến thắng, ham hố giờ này là đến lúc có cơ hội thì hi sinh mất rồi.
Nghiệp của cụ có liên quan đến tài chính, còn CK là nghiệp của em cụ à.
Chúc cụ ở lại mạnh giỏi !

cwise

Xe container
May quá em đã out đc KBC 6,3 . Tưởng hnay ko bán được chứ.
Em giật dẹo tồn tại với chứng ung qua nhiều thời kỳ rồi cụ à, giờ ko kiếm đc tiền thì phải nhụt chí để còn giữ tiền, mặc dù giá đã rất thấp nhưng ham hố vẫn chỉ mất tiền nên em tạm thời vĩnh biệt CK, khi nào có mùi thơm thật sự ( chu kỳ kinh tế mới ) em lại hết nhụt chí ngay.
Kinh nghiệm tích lũy có lẽ đã hòm hòm, chỉ còn chờ cơ hội nữa thôi, bây giờ tồn tại là chiến thắng, ham hố giờ này là đến lúc có cơ hội thì hi sinh mất rồi.
Nghiệp của cụ có liên quan đến tài chính, còn CK là nghiệp của em cụ à.
Chúc cụ ở lại mạnh giỏi !
Em thấy cụ tạm bịt rồi vĩnh bịt nhiều lần rồi nhưng vẫn lăn tăn quay lại???>:)=)). người ra đi đừng ngoảnh đầu cụ nhé. =))

Mr.Tam

Xe buýt
Em lại đi ngược lại với cụ VLchua, trước đây người người nhà nhà chơi chứng thì em đi kiếm tiền nơi khác, từ tháng 12/2011 em bắt đầu nhảy vào chứng khi nào mọi người đều chơi chứng thì em lại đi chỗ khác cho nước ... trong.
Thấy các cụ không phải đánh chứng mà đa số bị chứng đánh thì đúng hơn, chắc do mọi người gọi là "sàn" mà đã là "sàn" thì các cụ cứ phải nhảy nhót cho vã mồ hôi hay cái gì đó. Em chân yếu lên chẳng nhảy nhót được cứ mua được ít nào cất tủ ít đấy lâu lâu kiểm tra thấy được giá thì bán còn không cứ để đó lên mấy chú môi giới kêu: "ai cũng như anh chắc nghề môi giới bọn em dẹp hết đi làm phụ hồ, xe ôm còn có thu nhập cao hơn"
Dù sao cũng chúc cụ chủ đi đến nơi mai sau về đến chốn, và các cụ ở lại cùng em đều chiến thắng!