[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lương có thể để múc chứng !

thangtran

Xe tải
em khản cổ rồi cụ VLchua ơi, chửi suốt 15' ATC :D

Ngoccu

Xe tăng
He he cụ nói thế thì em chịu rồi
Đây mới gọi là thanh khoản cạn kiệt nhé, HNX < 20tr , HOSE 30tr . Giá đi ngang giằng co, thanh khoản cạn kiệt. Vni lại đang vào ngưỡng hỗ trợ mạnh. Em ko khuyến nghị bắt đáy vùng này vì vùng này vẫn chứa đựng rất nhiều rủi ro. Nhưng từ phiên giảm mạnh hôm qua em đã tư vấn có thể mua dần. Hi vọng có cú hồi kha khá ở đoạn này.
Khi nào em khuyến nghị tổng lực bắt đáy thì sẽ chuẩn 100%, và vì vậy phải chắc 100% em mới dám khuyến nghị các cụ tổng lực, chưa phải lúc này ạ he he
Lần này hồi có vẻ khác mọi lần các cụ nhé. Dấu hiệu đi ngang, thanh khoản cạn kiệt cho ta liên tưởng đến đáy. Rất có thể hôm nay là ĐÁY. nhưng chưa thể biết chắc 100% nên em vẫn chưa khuyến nghị các cụ tổng lực, Cú bull này quá sốc và mạnh, ko thể coi thường được. PVF dư mua ATC và CE hơn 800k, OGC hơn 600k. Đúng là ko phải chuyện đùa. Các cụ cầm tiền lúc này thì sốt xình xịch lên rồi, các cụ yên tâm nhé TT nếu lên thật vẫn sẽ có giá đẹp để mua. Điều quan trọng là phải xác định được đáy cái đã Hehe.

onlinefisher

Xe điện
Mua đáy bán đỉnh là khát vọng ngàn đời của các bác đầu tư (chả phân biệt CK or cái gì đi nữa), tuy nhiên những con số thống kê cho rằng "thường những người cứ chăm chăm mua đáy bán đỉnh" thì nhiều nhất là chả được gì!? Nhà cháu cũng nghiệm thấy phần nào từ những ky no ít ỏi của mình các cụ ạ!

hoangvoila

Xe tăng
Lần này hồi có vẻ khác mọi lần các cụ nhé. Dấu hiệu đi ngang, thanh khoản cạn kiệt cho ta liên tưởng đến đáy. Rất có thể hôm nay là ĐÁY. nhưng chưa thể biết chắc 100% nên em vẫn chưa khuyến nghị các cụ tổng lực, Cú bull này quá sốc và mạnh, ko thể coi thường được. PVF dư mua ATC và CE hơn 800k, OGC hơn 600k. Đúng là ko phải chuyện đùa. Các cụ cầm tiền lúc này thì sốt xình xịch lên rồi, các cụ yên tâm nhé TT nếu lên thật vẫn sẽ có giá đẹp để mua. Điều quan trọng là phải xác định được đáy cái đã Hehe.
Vote cụ VL, em cũng để ý rất nhiều mã dư mua trần khối lượng lớn, khả năng đáy là cao

onlinefisher

Xe điện
Thị trường này điên *** nó rồi các cụ ah
Bác này chắc ngất vì mất hàng, thị trường hôm nay lên là bình thường cụ ạ, nó cũng xuống đến 3 phiên rồi còn gì cụ nhỉ, phân tích kiểu gì thì đó cũng là quy luật thôi!

KafeDel

Xe tăng
TT thế này mà muốn xanh đơn giản ko chứ có gì đâu cụ. Em cũng nghĩ xanh 2, 3... phiên :) Cụ nào ham đánh bạc mà ôm tất tay THV hôm nọ để mai bán thì đc mấy chục % rồi để tiền đấy đợi lệnh cụ VL tổng tấn công thì ngon nhỉ!!!
Em tính dấu ... có khả năng thay = úp chén đc rồi đấy cụ VL ạ!

hoangvoila

Xe tăng
Bác này chắc ngất vì mất hàng, thị trường hôm nay lên là bình thường cụ ạ, nó cũng xuống đến 3 phiên rồi còn gì cụ nhỉ, phân tích kiểu gì thì đó cũng là quy luật thôi!
Em đã pót từ những bài trước, em vẫn ôm PVS/VCB/HCM và em chả ngại ngần gì nên ko chui ra chui vào thêm. Ý em là hnay xanh thì ai cũng đoán được nhưng tím thì hơi bất ngờ với các khối lượng ý cụ ah

nang xuan

Xe buýt
Xuông 3 phiên, lên 1 phiên. Kiểu này TT side way đi xuống, khó chịu cho các bác cầm cổ quá.

Ngoccu

Xe tăng
Xuông 3 phiên, lên 1 phiên. Kiểu này TT side way đi xuống, khó chịu cho các bác cầm cổ quá.
Cụ hôm trước còn thanh khoản cạn kiệt ( khi 2 sàn khớp > 40tr/ phiên ) rồi đáy, lên hình chữ U, chữ V .
Chắc cụ mới bán hàng xong, ko sao cụ à, những người kẹp cổ thường bị bán ra ở đáy, đó ko còn là quan trọng nữa. Quan trọng là cụ có thể sửa sai đc hay ko :D.
Em nhắc các cụ lại là chưa biết đâu là đáy nhé, 1 phiên chưa nói lên đc điều gì, nhưng 2,3 phiên tới vẫn thế thì cũng nhiều thứ phải tính lắm đấy hi hi hi

newave

Xe tải
em đang cầm cổ đây, ko thấy khó chịu lắm cụ ạ.

Nói chung em thấy cầm tiền khó chịu hơn, tháng trước em có hứa với vợ là chỉ chơi 200 tr thôi, thế mà bây giờ lên 500 rồi cụ ạ. Lỗ chổng vó nhưng vẫn thấy ham.. Với lại em cũng có chút máu đánh bạc nữa, hix hix..

kenta84

Xe hơi
Cụ hôm trước còn thanh khoản cạn kiệt ( khi 2 sàn khớp > 40tr/ phiên ) rồi đáy, lên hình chữ U, chữ V .
Chắc cụ mới bán hàng xong, ko sao cụ à, những người kẹp cổ thường bị bán ra ở đáy, đó ko còn là quan trọng nữa. Quan trọng là cụ có thể sửa sai đc hay ko :D.
Em nhắc các cụ lại là chưa biết đâu là đáy nhé, 1 phiên chưa nói lên đc điều gì, nhưng 2,3 phiên tới vẫn thế thì cũng nhiều thứ phải tính lắm đấy hi hi hi
Em thích được nghe cụ cứ hi hi hi thế này mãi %%-

cogaimu

Xe hơi
Đống KS của mợ thế nào rồi? Mợ htruoc tử thủ đợt này lại thành ngon, KS dạo này cá hồi kinh khủng thế còn gì
Cụ này để ý em dữ. Cá hồi gì đâu hở cụ. Bọn nó cứ đua nhau tụt váy 2-3 phiên rồi lại kéo lên 1 phiên đánh lừa, không khéo cứ thế này em phải nhắm mắt tham gia vào đường dây chân dài nghìn $ mới lấy vốn nhanh được các cụ ah.

Đời nó éo le thế, muốn làm người tốt cũng khó!

thuanduc

Xe máy
Giờ này mà các cụ còn mơ màng CKVN, toàn sói săn cừu, cháu tránh xa mấy cái hang hùm hang sói ấy

rongtomtep

Xe hơi
Có gan làm giầu, có máu liều mới giầu, có tiền mới giầu,!

nếu sợ thì cứ đi làm nhà nước cuối tháng lĩnh lương là ổn, đều đều
Giờ này mà các cụ còn mơ màng CKVN, toàn sói săn cừu, cháu tránh xa mấy cái hang hùm hang sói ấy