[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lương có thể để múc chứng !

milevsko

Xe tăng
Tình hình là topic 15k lượt view, nhưng chỉ có khoảng hơn 10 cụ là quan tâm và post bài, trong khi đó có đến 10 cụ là ko tin tưởng em và mua-bán loạn xạ cả lên. Em lập topic hóa ra là công cốc, vô ích quá.... Buồn các cụ lắm.......
Em dỗi rồi, bị tổn thương ........ =))
Cụ ơi, đàn ông ai lại mong manh dễ vỡ như vậy chứ, em xin cụ, cụ đừng đi nhá. Em vẫn đánh giá cao tinh thần vì đồng đội của cụ mà.
Em vẫn nghe cụ, em bán SCR hôm qua và hôm nay rồi cụ ạ, bán gần hết rồi, chỉ để lại vài K hàng lấy cảm giác TT thôi.
Bao giờ lên tàu, vào em gì cụ hô to to lên nhá, em bị thiểu năng tuần hoàn não, tai bị ù, mắt bị kém, phải nghe vài lần mới thủng.
BHHN : Topic này có mỗi em là đàn bà con gái, chắc là các cụ sợ xúi quẩy, em vào là lặn mất tăm cụ nhở, em bít dồi, em sorry, em sẽ không vào nữa, chỉ động viên cụ VL thôi.

biahoihanoi

Xe lăn
Cụ ơi, đàn ông ai lại mong manh dễ vỡ như vậy chứ, em xin cụ, cụ đừng đi nhá. Em vẫn đánh giá cao tinh thần vì đồng đội của cụ mà.
Em vẫn nghe cụ, em bán SCR hôm qua và hôm nay rồi cụ ạ, bán gần hết rồi, chỉ để lại vài K hàng lấy cảm giác TT thôi.
Bao giờ lên tàu, vào em gì cụ hô to to lên nhá, em bị thiểu năng tuần hoàn não, tai bị ù, mắt bị kém, phải nghe vài lần mới thủng.
BHHN : Topic này có mỗi em là đàn bà con gái, chắc là các cụ sợ xúi quẩy, em vào là lặn mất tăm cụ nhở, em bít dồi, em sorry, em sẽ không vào nữa, chỉ động viên cụ VL thôi.
@milesko: Mợ hiểu nhầm nhọt rồi, các cụ đang bàn về sữa chứ có ai bàn xúi với không xúi đâu;)). Tự mợ nghĩ ra đấy nhé\:D/. Mợ bị tự kỷ thì sẽ có người chữa giúp free ngay@};-.
Mợ cứ tự nhận cò con nhưng CÒ của cụ to phết đấy, hơn đứt các cụ ở đây. :))

Ngoccu

Xe tăng
Hôm nào làm quả bắt đáy hoành tráng xong đi beer chưa muộn các cụ ơi, giờ này các cụ người ít người nhiều ai cũng cầm cổ,có mỗi em là trắng, tâm trạng khác nhau lắm nên bia ngon cũng khó vào....
@ Mợ milesko : cám ơn mợ đã động viên, mợ mà đi là em out luôn đấy ko chút vương vấn, có mợ ở lại em mới thấy vấn vương mợ à. hihi

DuongXa

Đi bộ
Tình hình là topic 15k lượt view, nhưng chỉ có khoảng hơn 10 cụ là quan tâm và post bài, trong khi đó có đến 10 cụ là ko tin tưởng em và mua-bán loạn xạ cả lên. Em lập topic hóa ra là công cốc, vô ích quá.... Buồn các cụ lắm.......
Em dỗi rồi, bị tổn thương ........ =))
Xin lỗi cụ vì em vào topic của cụ đã lâu mà chưa vào chào hỏi cụ . Em nguyên văn vẫn nghe theo lời khuyên của cụ," giữ full tiền mặt ", em không xem thị trường mà chỉ lượn quanh tàu của cụ thôi . hi hi Khi nào cụ chuẩn bị lên tàu , cụ dắt em theo với nhé. Cám ơn cụ và chúc sức khoẻ .

papazazzi

Xe tải
@Cụ Vãi Luyện:em theo dõi topic của cụ từ cái ngày cụ mở thớt,nhận định của cụ về TT vẫn khá chuẩn cho đến thời điểm này.Thấy cụ có vẻ mất chút ít cảm xúc nên em vào kéo lên giúp cụ:D .Mong cụ chia sẻ nhiều hơn những nhận định trong thời gian tới :)

Linh_Chi

Xe buýt
2 cụ mới hay âm binh cụ nào vào ko muốn ra mắt cổ vũ cụ Vê lờ thế này.

hatrang1234

Xe buýt
Cổ vẫn rơi em găm 400 củ vào cổ rồi nhưng không có dấu hiệu hoảng loạn.

thangtran

Xe tải
không biết mấy cụ T4 có cái ăn không đây

JustCar

Xe hơi
Ủng hộ cụ VL, nhận định rất có cơ sở và tinh thần chia sẻ cao. Căm on cụ! Iem vưỡn đợi cái list cụ lói đợt trước đới. b-)

Kap

Xe máy
Gửi cụ VL .
Em cũng là một trong những lượt view đó. Em cũng mới tập tọe làm quen với chứng khoán nên không hiểu biết nhiều để trao đổi với cụ. Do chưa hiểu lắm nên đầu tuần em cũng có mua một số, hôm nay thấy nản kinh.
Thế nên em mong có cụ làm đầu tầu tư vấn cho bọn em trong đó nhất là em coi như chưa biết gì . hi hi
Cảm ơn cụ . Chúc cụ sức khỏe

binhnv

Xe hơi
TT xấu quá. Như hôm nay mà thanh khoản như thế này là quá tệ. Hy vọng có đợt hồi lại thì các cụ còn cổ em nghĩ nên cân nhắc ra bớt.

hatrang1234

Xe buýt
15h30 ngày 23/5/2012 xăng giảm 600 đồng/lít, dầu diezel giảm 400đồng/lít.
Mức giảm quá ít, đây là nguyên nhân dẫn đến việc sập sàn ngày hôm nay.

newave

Xe tải
Gửi cụ VL .
Em cũng là một trong những lượt view đó. Em cũng mới tập tọe làm quen với chứng khoán nên không hiểu biết nhiều để trao đổi với cụ. Do chưa hiểu lắm nên đầu tuần em cũng có mua một số, hôm nay thấy nản kinh.
Thế nên em mong có cụ làm đầu tầu tư vấn cho bọn em trong đó nhất là em coi như chưa biết gì . hi hi
Cảm ơn cụ . Chúc cụ sức khỏe
Cụ VL uy tín tăng vùn vụt,hihi.

Cụ mà chỉ đạo anh em bắt đáy thành công thì bia chảy như suối, Hò hát mệt nghỉ...

rongtomtep

Xe hơi
Đầu giờ sáng mai sẽ xanh lét, nhưng chắc không giữ được bao lâu! kụ mợ nào có nhu cầu thoát hàng Cutloss sẽ được toại nguyện

15h30 ngày 23/5/2012 xăng giảm 600 đồng/lít, dầu diezel giảm 400đồng/lít.
Mức giảm quá ít, đây là nguyên nhân dẫn đến việc sập sàn ngày hôm nay.

hoangvoila

Xe tăng
em nghĩ như lần trước thôi, xăng giảm có tẹo thì thị trường này miễn nhiễm, mai cực khó kiếm cái bull nào mà thoát hàng các cụ ợ keke

em thì keep mấy em của em ngon rồi nên chả sợ

hatrang1234

Xe buýt
Đầu giờ sáng mai sẽ xanh lét, nhưng chắc không giữ được bao lâu! kụ mợ nào có nhu cầu thoát hàng Cutloss sẽ được toại nguyện
Mai không có chuyện xanh đầu giờ đâu, mà sẽ giảm nhẹ. Bà con kỳ vọng giá xăng giảm 1000đ/l và đã phản ánh vào giá hôm 21/5 rồi hôm nay giá công bố giảm 600đ/l thấp hơn kỳ vọng. BBs đã nắm được thông tin này đầu giờ sáng nay nên thị trường giảm mạnh.

Như vậy khối lượng lớn hàng bắt đáy hôm 18/6 chiều nay về mai bán vẫn lỗ.