[Funland] Chúa Trịnh Tùng , công cao , tội lớn !

Charmsalot

Xe tăng
Khổ thân cụ..người chiến sỹ trung kiên của phe Nguyễn..giờ cụ bị xì khói lốp..vậy ai lãnh trách nhiệm đánh đông dẹp bắc phe nhà Trịnh đây hả cụ
Em mong có cụ Nát 21 ..
Rất mong. Thớt rất mong..thay mặt hội đồng quân nhân nhà Nguyễn em phong cụ Nát 20 thăng lên quân hàm từ Thiếu Ta Nát 20 lên hàm... Đại Tá Nát 21..vì sự nghiệp tranh luận lịch sử
Cụ Nát, nhân danh người đứng đầu băng Nát mà chưa bổ nhiệm cụ làm người kế vị à?

Ngủ đi con

[Tịch thu bằng lái]
Khổ thân cụ..người chiến sỹ trung kiên của phe Nguyễn..giờ cụ bị xì khói lốp..vậy ai lãnh trách nhiệm đánh đông dẹp bắc phe nhà Trịnh đây hả cụ
Em mong có cụ Nát 21 ..
Rất mong. Thớt rất mong..thay mặt hội đồng quân nhân nhà Nguyễn em phong cụ Nát 20 thăng lên quân hàm từ Thiếu Ta Nát 20 lên hàm... Đại Tá Nát 21..vì sự nghiệp tranh luận lịch sử
Thớt sắp bị khoá rồi cụ ơi , bên mình thua chắc rồi nhưng em không hàng, em tử vì đạo :D

nguyenhoang_gac

Xe buýt
Bác Lát 20 bị xì lốp rồi, cháu xin lỗi bác Lát ạ.
Cháu xin hứa không chém ngang phè phè nữa ạ.
Bác lập nick mới Atlas21 đi, rồi quay lại thớt ạ.
Khổ quá đi mất, vừa nói khỏi miệng xong thì y như rằng. Đợi #21 vào vậy.

Thông tin, tài liệu của cụ Lát đã quý rồi, nhưng các "lập luận" và "kết luận" của cụ ấy còn vui hơn gấp nhiều lần. May là có cụ ấy nên mới vui thế.

assanovic

Xe tải
Em mong có cụ Nát 21 ..
Chết dở. Em nghĩ mãi ko ra đc lý do để cụ Lát bị xì hơi lốp. Vì sao thế cụ có biết ko ạ?

khói_lửa

Xe buýt
Mà kể cũng nhọ..chả bít cụ Nát phạm húy gì ở comment nào mà bị xì khói lốp thế nhỉ...????

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Mà kể cũng nhọ..chả bít cụ Nát phạm húy gì ở comment nào mà bị xì khói lốp thế nhỉ...????
À, một là liên quan đương triều, 2 là coi bọn khác giống là quân tình nguyện, đại loại thế.

Nguoimoivao3

Xe tăng
Vâng em nhận luôn là em bịa.
Link em không vào được. Mà em đang hỏi các ảnh văn bản của cụ Đốc đưa lên, theo đúng tiêu chí của cụ mà. Cụ nên bám sát tiêu chí cụ đặt ra chứ.
Ở thớt cũ đã bị xoá em ko lưu. Em căn cứ vào ảnh văn bản lẫn copy văn bản nghị quyết cụ Đốc đưa và copy word Hiệp ước mà cụ đưa trước đó, đối chiếu ảnh để thấy nội dung word cụ đứ đúng là sub từ bản gốc hiệp ước. Trước đó em chỉ guc ra nội dung hiệp ước đầy đủ bằng tiếng việt

khói_lửa

Xe buýt
E
Chết dở. Em nghĩ mãi ko ra đc lý do để cụ Lát bị xì hơi lốp. Vì sao thế cụ có biết ko ạ?
Em cũng như cụ..cụ Nát đâu nói gì để bị xì khói đâu nhỉ.. Mong min hoặc mod chỉ ra câu comment nào của cụ Nát 20 nói phạm luật d đ ?? Còn tranh luận thì phải trái chiều chứ nhỉ ..lạ thật

belo

Xe điện
Ở thớt cũ đã bị xoá em ko lưu. Em căn cứ vào ảnh văn bản lẫn copy văn bản nghị quyết cụ Đốc đưa và copy word Hiệp ước mà cụ đưa trước đó, đối chiếu ảnh để thấy nội dung word cụ đứ đúng là sub từ bản gốc hiệp ước. Trước đó em chỉ guc ra nội dung hiệp ước đầy đủ bằng tiếng việt
Ta tạm nghỉ cụ nhé. Có gì mới hơn em và cụ sẽ nhắc nhau.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Không phải đâu. Thấy xấu hổ vì những lập luận ngang trái của mình, anh tự xì lốp để bày tỏ quan điểm.
Lạ nhỉ, trên này chỉ có cách húc đầu xuống ruộng chứ làm gì tự xì đc.

Ngủ đi con

[Tịch thu bằng lái]
Còm như thế nào thế cụ :(. Khổ, cụ nói ý còm đó giúp e đc ko để e còn biết đường rút kinh nghiệm ạ.
Thôi nhắc lại làm chi , chắc lúc đó cụ Lát nổi nóng nói hơi nặng , mà sao cũng để nguyên!

Chỉnh sửa cuối:

assanovic

Xe tải
E

Em cũng như cụ..cụ Nát đâu nói gì để bị xì khói đâu nhỉ.. Mong min hoặc mod chỉ ra câu comment nào của cụ Nát 20 nói phạm luật d đ ?? Còn tranh luận thì phải trái chiều chứ nhỉ ..lạ thật
Vâng. Mà nếu liên quan đến công kích cá nhân thì cụ Lát cũng chỉ mắng vốn là dốt, ko đủ trình độ thôi chứ các cụ khác công kích cá nhân đáng lên án hơn nhiều!

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com