[Thảo luận] Chú ý Giao cắt Láng Hòa Lạc - Khuất Duy Tiến

congnong1975

Xe tải
Mấy hôm nay em có việc trên Hòa Lạc thấy tình huống như sau : Chiều Hà Nội - Hòa Lạc No vấn đề, Chiều Hòa Lạc về Hà Nội các cụ lưu ý Khi đi đến cuối đường rẽ phải Khuất Duy tiến là bị vợt ngay đấy. Lúc 16h10 em về tới đó có 3 bác biển 14 + 16 và 89 nối đuôi nhau rẽ phải ,chú xxx trẻ thấy rồi cứ mần thinh, khi 3 bác đó qua hết cột đèn tín hiệu chú xxx quay ngoắt chỉ cap nong bắt luôn .Ông anh ngồi trên xe em bảo: Ở đây xxx lập luận là phương tiện muốn rẽ phải đi Khuât Duy Tiến phải rẽ ra đường nhánh trước cửa Viglacera ,Đường này chỉ cho phương tiện đi thẳng Trần Duy Hưng mà thôi. Các cụ chú ý nhé !

Hoathanhtao

Xe điện
Hờ...hờ...!Đã có Cụ tranh luận thắng xxx ở đây rồi ạ.Vì thế nhà cháu đi suốt mà chả có xxx nào vẫy để tranh luận cho vui:D

dcfocus

Xe tăng
Trước đây đã có cụ chiến đấu chỗ này với xxx và thắng rồi. Lâu em không đi nên không biết có biển mới và vạch mới gì không. Cụ chủ có tý ảnh phân tích kỹ thì hay quá.

tienlq

Xe buýt
Như này rõ ;là xxx bắt bậy. Tuy nhiên theo em các cụ lạ đường thì thôi, còn đã biết thì nên đi như lập luận của xxx cho an toàn. Bởi vì khi đèn xanh, làn đường bên phải đi thẳng khá đông, các cụ rẽ phải cắt qua đầu dòng xe nay rất nguy hiểm.
Theo em lối lên từ cửa hầm này nên cho phép rẽ phải khi đèn đỏ (Không đi thẳng vì lúc đó chri có dòng xe hướng Mỹ Đình-Thanh Xuân chạy). Còn khi đèn xanh thì chỉ đi thẳng và rẽ trái

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Chả có biển nào ở đó bảo rẽ phải bắt buộc phải rẽ ra ngoài cao tốc, xxx bắt bẩn, gặp e e chém cho vỡ mồm

congnong1975

Xe tải
Như này rõ ;là xxx bắt bậy. Tuy nhiên theo em các cụ lạ đường thì thôi, còn đã biết thì nên đi như lập luận của xxx cho an toàn. Bởi vì khi đèn xanh, làn đường bên phải đi thẳng khá đông, các cụ rẽ phải cắt qua đầu dòng xe nay rất nguy hiểm.
Theo em lối lên từ cửa hầm này nên cho phép rẽ phải khi đèn đỏ (Không đi thẳng vì lúc đó chri có dòng xe hướng Mỹ Đình-Thanh Xuân chạy). Còn khi đèn xanh thì chỉ đi thẳng và rẽ trái
Cụ nói chuẩn luôn. Vì sau khi dừng đèn xanh đèn đỏ tại chỗ này em không thấy : Thứ 1 không có biển cấm rẽ phải đi Khuất Duy Tiến , Thứ 2 Không có biển Hướng đi phải theo . Do vậy rẽ phải đi Khuất Duy Tiến bình thường ,anh em thường xuyên qua đay sẽ đủ cơ sở đề đối thoại với XXX. Nhưng em thiển nghĩ các bác biển tỉnh 90% nộp thóc cho XXX tại đây

mr.ken_no1

Xe container
Cụ Lí Bò đã chiến đấu và chiến thắng ở đoạn này rồi
Cơ mờ hôm rồi em đi qua cũng chột dạ vì dưới đường éo nhìn thấy cái mũi tên rẽ phải đi KDT nào, toàn thấy mũi tên đi thẳng thôi ơk

wallbio

Xe buýt
Trước khi vào hầm để lên KDT có 1 biển chỉ hướng đi Thanh Xuân, cụ nào để ý chém chết xxx luôn - hôm trước có cụ chém xxx 1 lần rồi thì phải - xxx phải xin lỗi

Tribute

Xe container
Lâu lâu cụ Lý ko đi tuần qua đây nên các chú xxx lại làm bậy rồi.

hiddendragong

Xe hơi
her her, nhà cháu chạy như thế này suốt mà có xxx nào chỉ mặt cháu đâu, có mấy hôm còn đi ngang mặt các anh ý lun. Đấy là thấy biển ngoại tỉnh nên vịn láo rồi, gặp cháu thì cháu cãi cho sập mặt...

pnew

Xe điện
Cụ nói chuẩn luôn. Vì sau khi dừng đèn xanh đèn đỏ tại chỗ này em không thấy : Thứ 1 không có biển cấm rẽ phải đi Khuất Duy Tiến , Thứ 2 Không có biển Hướng đi phải theo . Do vậy rẽ phải đi Khuất Duy Tiến bình thường ,anh em thường xuyên qua đay sẽ đủ cơ sở đề đối thoại với XXX. Nhưng em thiển nghĩ các bác biển tỉnh 90% nộp thóc cho XXX tại đây
Sao cụ lại coi thường các cụ biển tỉnh thế?

dreamwater

Xe điện
Chỗ này bắt láo.
Có cụ ở trên đây đã dạy cho chúng nó 1 bài học rồi.
Tuần trước em đi, đoạn cách trên đó độ 300m vẫn còn biển chỉ dẫn rẽ phải đàng hoàng. Có cụ nào mới đi, chụp lại cái ảnh xem cái biển ấy còn ko, nếu còn thì táng vỡ alo mấy cái con chó xxx ăn bẩn bắt láo ấy đi

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Đã nhiều cụ trên này cãi thắng, vì trước khi xuống hầm có cái biển to lù lù hướng dẫn dẽ phải, em thì cũng đã thấy có xe rẽ phải rồi và không làm sao, vừa rồi nó kẻ cái vạch đi thẳng giữa đường ở gầm cầu nên hôm nào em từ hầm chui lên cũng xi nhan phải để sang đi đúng làn, cho các chú đứng canh thèm

anhtho

Xe ngựa
Mấy hôm nay em có việc trên Hòa Lạc thấy tình huống như sau : Chiều Hà Nội - Hòa Lạc No vấn đề, Chiều Hòa Lạc về Hà Nội các cụ lưu ý Khi đi đến cuối đường rẽ phải Khuất Duy tiến là bị vợt ngay đấy. Lúc 16h10 em về tới đó có 3 bác biển 14 + 16 và 89 nối đuôi nhau rẽ phải ,chú xxx trẻ thấy rồi cứ mần thinh, khi 3 bác đó qua hết cột đèn tín hiệu chú xxx quay ngoắt chỉ cap nong bắt luôn .Ông anh ngồi trên xe em bảo: Ở đây xxx lập luận là phương tiện muốn rẽ phải đi Khuât Duy Tiến phải rẽ ra đường nhánh trước cửa Viglacera ,Đường này chỉ cho phương tiện đi thẳng Trần Duy Hưng mà thôi. Các cụ chú ý nhé !
Em cũng không nhớ có biển cấm rẽ phải hay không, nhưng em toàn rẽ trước đó. Có lần em bị đi quá, cần rẽ phải, thế là phải làm một vòng quanh bùng binh (từ hồi chưa có đèn xanh đèn đỏ cơ ạ), thằng em ngồi bên nó cứ cười em mãi ! Em bảo nó, thôi, cãi xxx cũng có thể được, nhưng chắc chắn mất thời gian, đi một vòng chỉ mất chưa tới 1 phút thôi.

Kim Jong un

Xe hơi
Hờ...hờ...!Đã có Cụ tranh luận thắng xxx ở đây rồi ạ.Vì thế nhà cháu đi suốt mà chả có xxx nào vẫy để tranh luận cho vui:D
Cũng phải kiểm tra lại xem sau vụ xxx bị bác rabbit mắng, e sợ các chú xxx đã làm việc với gtcc ch gỡ cái biển chỉ dẫn rẽ Thanh Xuân đi rồi là vẫn mất tiền đấy. Cụ nào thường đi đường này xác nhận dùm. Ở VN masy ông gtcc làm ăn tùy tiện, gỡ biển hay đặt biển bất thình lình lắm.

nhật anh 2006

Xe máy
Mấy tay xxx vẫn hay dọa gà mà. Các bác cứ rắn mặt vào là nó sợ ngay!