[Thảo luận] Chú ý Giao cắt Láng Hòa Lạc - Khuất Duy Tiến

balutran

Xe tải
Hj. Hôm trước em cũng đi qua chỗ này. rõ ràng trước khi chui xuống hầm có biển chỉ dẫn rẽ sang thanh xuân. Đến khi thò lên thì vạch chỉ đường lại là đi thẳng. cộng với bên tay phải lại có làn đi thẳng đang lúc đèn xanh k0 thể rẽ đc nên em phải phi thẳng sang trần duy hưng.

ThanhTungTB

Xe điện
Nhiệm vụ chính là hướng dẫn phân luồng giải thoát giao thông cơ mà ...Sao cứ làm những cái việc hại dân thế nhỉ .

haivd

Xe buýt
Sáng nay em vừa đi qua đấy, các loại biển báo vẫn y nguyên và xxx vẫn đang vợt xe rẽ phải nhé.

thaoict

Xe máy
Biến chỉ dẫn cần trước điểm giao nhau từ 500 - 1000m

em thấy tình huống này giống tình huống đi trên đường 5 hướng từ Hải Phòng lên đến chân cầu Thanh Trì thì có lỗi rẽ phải cũng lên cầu Thanh trì để về đường vượt trên cao. Nhưng điểm nay không có biển chỉ dẫn hướng lên Cầu Thanh Trì. Em bỏ qua chỗ này, đi qua gầm cầu Thanh Trì, có điểm rẽ phải và có biến chỉ dẫn lên Cầu Thanh Trì em đi cho lành; còn điểm chân cầu mặc dù có nhưng không có biển chỉ dẫn lên Cầu nên em không rẽ, không biết cụ nào rẽ vào đó để lên Cầu xxx có tóm không nhỉ?

Đường từ Hòa Lạc sang KDT em chưa đi, nhưng theo em các bác cứ để ý biến chỉ dẫn rẽ phải sang KDT ấy, cứ có biển chỉ dẫn là rẽ được xxx tóm em, em mắng lại ấy chứ. không rẽ điểm 1 thì em rẽ điểm hai miễn là có biến chỉ dẫn.

Còn về việc cám biển em nói thật các bác chứ, bọn nó cắm bố láo đấy. Về nguyên tắc, phải có biển chỉ dẫn cho người tham gia giao thông trước điểm rẽ, điểm giao... phải cắm biển cách hàng 500m hoặc hơn chứ. Đằng này, đường tốc độ hơi cao mà đến tận điểm rẽ nhìn sang phải mới thấy biển chỉ dẫn mà các bác rẽ thì trao ôi, xe sau sẽ ăn tát, và chuyện gì nữa thì thôi thôi em chịu khó đi tiếp.

Bilclinton

[Tịch thu bằng lái]
Có mấy cụ cãi thắng xxx rồi mà. Xxx còn phải xin lỗi nữa, cụ chủ không đọc thôi

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
em thấy tình huống này giống tình huống đi trên đường 5 hướng từ Hải Phòng lên đến chân cầu Thanh Trì thì có lỗi rẽ phải cũng lên cầu Thanh trì để về đường vượt trên cao. Nhưng điểm nay không có biển chỉ dẫn hướng lên Cầu Thanh Trì. Em bỏ qua chỗ này, đi qua gầm cầu Thanh Trì, có điểm rẽ phải và có biến chỉ dẫn lên Cầu Thanh Trì em đi cho lành; còn điểm chân cầu mặc dù có nhưng không có biển chỉ dẫn lên Cầu nên em không rẽ, không biết cụ nào rẽ vào đó để lên Cầu xxx có tóm không nhỉ?

Đường từ Hòa Lạc sang KDT em chưa đi, nhưng theo em các bác cứ để ý biến chỉ dẫn rẽ phải sang KDT ấy, cứ có biển chỉ dẫn là rẽ được xxx tóm em, em mắng lại ấy chứ. không rẽ điểm 1 thì em rẽ điểm hai miễn là có biến chỉ dẫn.

Còn về việc cám biển em nói thật các bác chứ, bọn nó cắm bố láo đấy. Về nguyên tắc, phải có biển chỉ dẫn cho người tham gia giao thông trước điểm rẽ, điểm giao... phải cắm biển cách hàng 500m hoặc hơn chứ. Đằng này, đường tốc độ hơi cao mà đến tận điểm rẽ nhìn sang phải mới thấy biển chỉ dẫn mà các bác rẽ thì trao ôi, xe sau sẽ ăn tát, và chuyện gì nữa thì thôi thôi em chịu khó đi tiếp.
Thì chúng nó cố tình cắm bố láo để ăn xiền mà kụ.

buicongchuc

Xe ba gác
Hờ...hờ...!Đã có Cụ tranh luận thắng xxx ở đây rồi ạ.Vì thế nhà cháu đi suốt mà chả có xxx nào vẫy để tranh luận cho vui:D
Vừa sáng nay nhà cháu qua đó, chắc thấy logo OF éo dám bắt láo!

tuanminhxd1

Xe máy
Mấy hôm nay em có việc trên Hòa Lạc thấy tình huống như sau : Chiều Hà Nội - Hòa Lạc No vấn đề, Chiều Hòa Lạc về Hà Nội các cụ lưu ý Khi đi đến cuối đường rẽ phải Khuất Duy tiến là bị vợt ngay đấy. Lúc 16h10 em về tới đó có 3 bác biển 14 + 16 và 89 nối đuôi nhau rẽ phải ,chú xxx trẻ thấy rồi cứ mần thinh, khi 3 bác đó qua hết cột đèn tín hiệu chú xxx quay ngoắt chỉ cap nong bắt luôn .Ông anh ngồi trên xe em bảo: Ở đây xxx lập luận là phương tiện muốn rẽ phải đi Khuât Duy Tiến phải rẽ ra đường nhánh trước cửa Viglacera ,Đường này chỉ cho phương tiện đi thẳng Trần Duy Hưng mà thôi. Các cụ chú ý nhé !
Bác xem lại bài một bác đã post nhé. Trừ khi biển chỉ đường đã bị dỡ xuống

jinyo89lie

Xe tăng
ở đây đã có nhiều bài rồi mà cụ ????

ktsthanhnc

Xe hơi
Mia thằng xxx hồi đâu 2011 bị mất 3 lố ở đây mà nhà cháu không bít đđường mà cãi, bây giờ gặp thì xxx chít với bọ

chuotbachhn

Xe hơi
chỗ này bắt láo rõ ràng có mũi tên rẽ thanh xuân rồi còn dám vẫy vào.

congtuan89hp

Xe tải
Cũng phải kiểm tra lại xem sau vụ xxx bị bác rabbit mắng, e sợ các chú xxx đã làm việc với gtcc ch gỡ cái biển chỉ dẫn rẽ Thanh Xuân đi rồi là vẫn mất tiền đấy. Cụ nào thường đi đường này xác nhận dùm. Ở VN masy ông gtcc làm ăn tùy tiện, gỡ biển hay đặt biển bất thình lình lắm.
Chiều nay em đi qua đây và vẫn còn nguyên biển cụ nhé!
Em cũng không nhớ có biển cấm rẽ phải hay không, nhưng em toàn rẽ trước đó. Có lần em bị đi quá, cần rẽ phải, thế là phải làm một vòng quanh bùng binh (từ hồi chưa có đèn xanh đèn đỏ cơ ạ), thằng em ngồi bên nó cứ cười em mãi ! Em bảo nó, thôi, cãi xxx cũng có thể được, nhưng chắc chắn mất thời gian, đi một vòng chỉ mất chưa tới 1 phút thôi.
Cụ nói đúng đấy ạ. VN ta là thế mà, nén bạc đâm toạc tờ giấy thôi. Em qua đây cũng chú ý và ra trc khi đi hết đường để có rẽ phải cũng tránh xung đột với dòng phương tiện ở đường gom đi thẳng. Vừa nhanh vừa đỡ mệt. Còn nếu có đi quá thì vẫn cãi được cơ mà tốn nước bọt lắm ạ.

Mấy tay xxx vẫn hay dọa gà mà. Các bác cứ rắn mặt vào là nó sợ ngay!

thientamnt

Xe điện
Mấy hôm nay em có việc trên Hòa Lạc thấy tình huống như sau : Chiều Hà Nội - Hòa Lạc No vấn đề, Chiều Hòa Lạc về Hà Nội các cụ lưu ý Khi đi đến cuối đường rẽ phải Khuất Duy tiến là bị vợt ngay đấy. Lúc 16h10 em về tới đó có 3 bác biển 14 + 16 và 89 nối đuôi nhau rẽ phải ,chú xxx trẻ thấy rồi cứ mần thinh, khi 3 bác đó qua hết cột đèn tín hiệu chú xxx quay ngoắt chỉ cap nong bắt luôn .Ông anh ngồi trên xe em bảo: Ở đây xxx lập luận là phương tiện muốn rẽ phải đi Khuât Duy Tiến phải rẽ ra đường nhánh trước cửa Viglacera ,Đường này chỉ cho phương tiện đi thẳng Trần Duy Hưng mà thôi. Các cụ chú ý nhé !
Chắc Cụ mới vào OF. :))

thientamnt

Xe điện
Cụ Lí Bò đã chiến đấu và chiến thắng ở đoạn này rồi
Cơ mờ hôm rồi em đi qua cũng chột dạ vì dưới đường éo nhìn thấy cái mũi tên rẽ phải đi KDT nào, toàn thấy mũi tên đi thẳng thôi ơk
Trước đó có cái rẻ phải treo tít trên cùng, vắt ngang đường mà lão :))

AnhRomeo

Xe máy
Có biển rẽ phải mà . Đi thẳng như bác gì nói thì đâm vào bùng binh à :)))