[Funland] Chủ nhà đập gương vì đỗ xe chắn trước cửa hàng xử lý như thế nào

Huthasa

Xe container
Thằng chụp cũng định hướng. Chụp ăn vạ.
Biết đâu đỗ xe sát cửa nhà, không ra vào đc.
Biết là sổ đỏ không có vỉa hè, nhưng bố đỗ thế thì ra vào thế nào.
Nhìn hành động của người chụp không thiện cảm.
Trên này đã từng có cụ đăng ý thức lái xe đỗ không cho ai ra vào luôn.
Chắc đây là web oto nên hầu như auto chửi nhà bị oto đỗ chắn lối ra vào.
Cụ để ý chỉ có vài ông đầu to óc bằng quả nho mới chửi chủ nhà thôi. Cái thằng chụp ảnh nó chỉ cố tình thể hiện xe bị phá chứ nó không chụp toàn cảnh lên để thấy nó đỗ ngu như thế nào?

hatinh5760

Xe điện
Bên face cũng đã rộn ràng vụ này rồi.
Cũng ko tự nhiên mà có đề xuất, đưa môn Ném đá giấu tay hay Gắp lửa bỏ tay người vào môn thi đấu.
Nên cứ để Cơ quan CA Điều tra làm rõ!

thuyht119

Xe tải
Công dân được quyền làm điều Pháp luật không cấm.
Đứa nào dùng Luật Rừng sẽ Bị Nghiêm Trị
Quân Vô Thiên, Vô Pháp thì trước sau cũng phải nhận Quả báo thôi !!!
Để chống mắt lên xem đứa nào nhận được quả báo

Dan du an

Xe ba gác
Theo các cụ gọi công an người ta có điều tra không? Cái ngõ nhà em 333 phố Vọng, đầu ngõ có nhà bán nước, lúc đầu chỉ để ít cây cảnh dọc nhà thôi, sau thấy chả ai nói gì xếp cây như cái vườn đủ loại làm ngõ chật hơn hẳn, trước xe tải 5 tấn vào vô tư, giờ thì khó rồi. Làm đơn lên phường, em bé nhận đơn bảo anh phải viết tên đầy đủ và số chứng minh thư. Em bảo chỉ kiến nghị mong phường nhắc nhở nhà kia có ý thức với lối đi chung thôi. Bạn đấy bảo cứ để đơn ở đây, em chờ mãi chả thấy động tĩnh gì, đâu vẫn nguyên đó. Các cụ tư vấn giúp em nên làm gì ạ.

meomeo128

Xe tải
Vân tay còn ở gương nữa nhé. Chạy đằng trời.
Quan trọng CA nó có làm không thôi, thường thì vụ này CA để 2 bên tự thỏa thuận.
Có bẻ đâu, đập mà cụ ;))

tamthat

Xe tải
Vân tay còn ở gương nữa nhé. Chạy đằng trời.
Quan trọng CA nó có làm không thôi, thường thì vụ này CA để 2 bên tự thỏa thuận.
Vụ này nhỏ để c.a vào cuộc có khí phí quá tội cái gương lại mua thêm bực vào mình

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Theo các cụ gọi công an người ta có điều tra không? Cái ngõ nhà em 333 phố Vọng, đầu ngõ có nhà bán nước, lúc đầu chỉ để ít cây cảnh dọc nhà thôi, sau thấy chả ai nói gì xếp cây như cái vườn đủ loại làm ngõ chật hơn hẳn, trước xe tải 5 tấn vào vô tư, giờ thì khó rồi. Làm đơn lên phường, em bé nhận đơn bảo anh phải viết tên đầy đủ và số chứng minh thư. Em bảo chỉ kiến nghị mong phường nhắc nhở nhà kia có ý thức với lối đi chung thôi. Bạn đấy bảo cứ để đơn ở đây, em chờ mãi chả thấy động tĩnh gì, đâu vẫn nguyên đó. Các cụ tư vấn giúp em nên làm gì ạ.
Cụ không dám nói một mình thì rủ rê thêm tâp thể thôi. Ví dụ hàng xóm, tổ dân phố....
Còn nếu họ thấy thế là bình thường thì có khi phải chuyển nhà :P

dvhung243

Xe điện
Em đã post 2 bài trong thớt này , bài này bài thứ 3
Trừ khi chủ thớt chấp nhận bỏ ra ít nhất gấp 20 lần giá trị gương để thoả mãn cái tôi “ phang “ thằng chủ nhà
Bằng cách đưa đơn , giấy tờ , bảo hiểm .. lên công an phường .. rồi đợi đi hầu kiện , bỏ cả công ăn việc làm . Thân cô thế cô , hy vọng phường nó sẽ giúp mình làm đúng theo luật
Bằng cách nhờ xã hội khu đó , qua đủ các loại anh em , ngoại giao...( chả ai nhờ xuông bằng mồm ) để “ anh em ta “ xuống đập chết mẹ thằng “ôn con” láo , dám đập gương xe tao

Ai nghĩ cách nào hay hơn 2 cách trên , xin cho biết

binhsu7273

Xe cút kít
Em đã post 2 bài trong thớt này , bài này bài thứ 3
Trừ khi chủ thớt chấp nhận bỏ ra ít nhất gấp 20 lần giá trị gương để thoả mãn cái tôi “ phang “ thằng chủ nhà
Bằng cách đưa đơn , giấy tờ , bảo hiểm .. lên công an phường .. rồi đợi đi hầu kiện , bỏ cả công ăn việc làm . Thân cô thế cô , hy vọng phường nó sẽ giúp mình làm đúng theo luật
Bằng cách nhờ xã hội khu đó , qua đủ các loại anh em , ngoại giao...( chả ai nhờ xuông bằng mồm ) để “ anh em ta “ xuống đập chết mẹ thằng “ôn con” láo , dám đập gương xe tao

Ai nghĩ cách nào hay hơn 2 cách trên , xin cho biết
Có nhõn Tiền gửi xe thôi còn Xót bỏ mịa, tuyền xui dại. ;)) ;)) ;))

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
M
MỜi cụ ong rừng vào cuộc.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Mấy ông mắng chủ nhà chắc nhà trong hẻm hoặc trên chung cư. Gớm hàng xóm vứt túi rác hay dắt chó ra bĩnh trước cửa đã điên lên rồi

caisua

Xe lăn
Nó rơi dưới đất kệ nó, chủ xe có mượn cụ nhặt lên đâu.
Thứ 2 nếu chỉ có mỗi vân tay chủ xe với của chủ nhà thì 99%là chủ nhà bẻ. 1% còn lại chủ xe bẻ ra để ăn vạ.
Còn nếu có thêm vân tay người khác nữa thì chủ xe xem như đen đủi.
đã bảo xe khác đi qua quệt vào làm rơi xong chủ nhà nhặt hộ lên thì làm gì có vân tay ai nữa