[Funland] Chồng đi làm xa nhà, vợ ở nhà tự dưng siêng tập cầu lông.

Azeglio

Xe điện
Chồng không có nhà vợ chả đi đánh cầu lông chứ không lẽ bắt vợ làm nàng Tô Thị mới hài lòng à.

cuhaifus

Xe container
Đầu tiên em chỉ muốn biết là hành động của Gấu nhà em có phản cảm hay ko trước đã ạ
Tdtt thì tốt chứ có gì mà phản cảm, có thấy mặc bikini hay váy ngắn hay đi đánh cầu không? Căn cứ vào cái ảnh đó cụ thấy ko ổn à?

poorcar

Xe điện
Em đi vắng nhà lâu ngày, con vợ em đợt này lại tự dưng siêng đánh cầu lông với hàng xóm (có cả nam cả nữ), mỗi cái là mấy ông hàng xóm cứ mình trần trùng trục đánh cầu vs vợ em. Mấy hôm trước có người chụp ảnh gửi cho em cảnh vợ đánh cầu, tự dung em thấy hơi bực mình vs hành động của gấu nhà. Liệu em bực là có căn cứ không các cụ thông thái, hay là em nhạy cảm quá?
E thấy nhảm vì chỉ có những thằng vô dụng mới lên đây hỏi về cái việc lặt vặt liên quan đến đàn bà.

ototrieutien

Xe buýt
E thấy nhảm vì chỉ có những thằng vô dụng mới lên đây hỏi về cái việc lặt vặt liên quan đến đàn bà.
Em sắp từ bỏ OF vì nhiều kiểu thớt như vậy, nhảm, chắc cũng có mđ gì đó
8-9 năm trở về trước OF còn hay, nhiều thành viên với bài chất lượng , giờ cũng nên đóng cửa được rồi

HaNamNinh

Xe hơi
Em sắp từ bỏ OF vì nhiều kiểu thớt như vậy, nhảm, chắc cũng có mđ gì đó
8-9 năm trở về trước OF còn hay, nhiều thành viên với bài chất lượng , giờ cũng nên đóng cửa được rồi
Ô tô Triều Tiên thì cũng nên bỏ OF thật ;))
Toàn ông lúc nào cũng "Ngày xưa bọn tao thế lọ, thế chai..ngày xưa ko như bây giờ...Trăng ở Paris sáng hơn trăng ở Hà nội...blabla..." Chán !!!
Già rồi thì nghỉ cho lớp trẻ nó chém, ham hố gì mà phải kêu ca? Đây là Ô tô Fun chứ có phải Ô Tô Nhân Dân, Ô Tô Quân Đội Nhân Dân đâu mà các bố cứ đòi [-([-(

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Sợ thì cụ về nhà làm, ít tiền hơn chút nhưng gần vợ gần con, e thật.

Johnny Cupcakes

Xe điện
Hoan hô các cụ cầu lông
Cầu lông thì ít sờ mông thì nhiều

Em té :))

HaNamNinh

Xe hơi
chém kiểu ông thớt đúng thằng dở người
Ông thấy vậy hợp nhãn chắc cũng phường dật dẹo hâm hấp
Kệ mẹ nó, cụ ko thích thì còm vào đây làm gì? Ko thích nữa thì cho nó vào Blacklist, còn lại để cho các cụ khác đang chán đời cần Fun vào chém...

Dan du an

Xe ba gác
Công nhận cụ thô nhưng mà thật. Có vợ mà đi xa phải lo thì nó chả ra gì. Chả nhẽ em lại bảo "lo thì được cái mứt gì"

Cap nhi tan

Xe buýt
Cơ quan em có cậu em năng đánh cầu lông bị lộ clip.... lúc đó anh em mới nể trình cậu ấy... clb có khoảng mươi chị thì cậu ấy lái được tất và đến 8 phần chỗ ấy tự nguyện cho quay clip lại làm kỉ niệm....

catking113

Xe Cứu Trợ
Chả cảm ơn hàng xóm thì thôi lại còn ...

Bokap

Xe điện
Em đi vắng nhà lâu ngày, con vợ em đợt này lại tự dưng siêng đánh cầu lông với hàng xóm (có cả nam cả nữ), mỗi cái là mấy ông hàng xóm cứ mình trần trùng trục đánh cầu vs vợ em. Mấy hôm trước có người chụp ảnh gửi cho em cảnh vợ đánh cầu, tự dung em thấy hơi bực mình vs hành động của gấu nhà. Liệu em bực là có căn cứ không các cụ thông thái, hay là em nhạy cảm quá?
Hôm nào cụ lén thay vợt bằng cái chổi vào nhé, mợ nhà mà vẫn không ý kiến gì là hiểu thôi. Đừng hoài nghi khi chưa có bằng chứng, mất đoàn kết gđ.

Fan gentra

Xe điện
Đầu tiên em chỉ muốn biết là hành động của Gấu nhà em có phản cảm hay ko trước đã ạ
bình thường mà cụ ...ko sợ bọn đánh cầu lông đâu ạ ...vì bọn nó giã cầu mệt rồi ko có sức cầy đâu ..chỉ sợ bọn đánh cầu ko lông thôi ..( em là 1 fan cầu lông chân chính ạ )..

Yeuaibaygio

Xe container
Không liên quan nhưng khu tập thể cũ trước em ở có 1 mợ to như con tịnh ( ngôn ngữ cả làng nói), chân to như cột đình, tay to như chân, da bánh mật, hay mặc quần xà lỏn, áo 2 dây oánh cầu long dưới sân với chục ông 1 cách mạnh mẽ! Với thể hình thể lực ấy, mợ ấy điều đối thủ chạy như ngựa! Chồng mợ ấy chả ghen gì cả, cặm cụi cơm nước, rửa bát quét nhà, đón con, chạy xe ôm, ship hàng rất hạnh phúc!
Cụ làm em vừa tưởng tượng vừa buồn cười.
Em cũng mợ chơi lông đây ạ, trình kha khá so với độ tuổi và giới tính. Nhưng nếu mợ kia lùa được các cụ như gà thì chỉ có 2 khả năng:
- Một là mợ từng là dân chuyên nghiệp, bán chuyên.
- Hai là các cụ kia quá gà hoặc quá già hoặc diễn sâu (nhưng hiếm ai diễn tập thể được lâu thế nên em loại trừ khả năng này.
Còn lại thì yếu trâu hơn khỏe bò nhé. Các cụ nam chấp các cụ nữ thoải mái, đứng một chỗ điều cầu thì mợ có mà chạy đứt hơi.

Công nhận ai có tính này nọ thì ở đâu cũng xảy ra được. Còn thể thao lành mạnh thì vô tư, chả nghĩ đến gì khác đâu các cụ ạ. Nhưng cũng có nhà vợ/chồng hay ghen. Chỗ em chơi có 1 cụ VIP U60 nhưng nhìn phong độ lắm. Bon em có 3 sân cho các trình độ thanh niên, trung niên khá và nam yếu + nữ già. Trình cụ chỉ đánh với nữ bọn em thôi mà vẫn phải thả tí cho cụ vui. Được cái cụ lịch sự đàng hoàng nên chị em cũng quý. Khổ cái cụ bà kiểm soát chặt nên cụ này mỗi lần đi liên hoan câu lạc bộ (năm vài lần thôi) cũng phải ôm bao vợt theo.

Chỉnh sửa cuối: