[Funland] Chồng đi làm xa nhà, vợ ở nhà tự dưng siêng tập cầu lông.

ngocanh_811

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em bán cửa nhôm xingfa,Zongkai, cửa nhựa, cửa cuốn
mình đi làm ăn xa, vợ ở nhà 1 mình, biết hoàn cảnh , bọn dê cụ nó hay thả dê lắm, đánh cầu thì chưa vấn đề gì, e sợ các con dê ở các lĩnh vực khác cơ.nó mời mọc uống nước, gạ gẫm

Xechaybangcom

Xe điện
Cụ chủ là người dễ bị người khác kích động, như vậy về công việc lẫn gia đình khó thành công rực rỡ.
Phải em, em chửi sấp mặt thằng gửi ảnh cho em. Một điều thấy rõ ràng là cái thằng gửi ảnh là thằng đang ghen tị với gia đình cụ, hoặc là thằng thích chọc ngoáy mắm tôm, lợi dụng điều này để gây bất hòa hàng xóm, hoặc bạn bè. Không ai vì hạnh phúc của hàng xóm hoặc bạn bè mà gửi ảnh có thể làm ảnh hưởng đến họ cả.
Vợ cụ chủ có thể là người có tính cách thoải mái, ít để ý tiểu tiết nên chơi thể thao bình thường.
Thay vào đánh cầu lông, cụ thử ngó vào phòng gym, giả sử mợ nhà cũng đi tập gym, thì cụ còn thấy khó chịu thế nào?

Chỉnh sửa cuối:

Fan gentra

Xe điện
Công nhận cụ thô nhưng mà thật. Có vợ mà đi xa phải lo thì nó chả ra gì. Chả nhẽ em lại bảo "lo thì được cái mứt gì"
nếu vk cụ ấy như ảnh avata thì chắc các cụ OFF nhà mình cũng thay nhau đến sân cầu cụ nhỉ >?>> :)) :)) :)) :))

Súng hơi HD

Xe tải
Chơi cầu lông thì tốt lên khuyến khích, Nhưng trong hoàn cảnh này thì lên phòng xa, dễ dính cạ, cò cưa. theo em thì dừng chơi, nếu cố chơi ắt đã dính

TraMy Wooribank

Xe máy
Cụ đi vắng mợ ấy cũng buồn, kiếm được chỗ thể thao giải trí chút có cả các cặp vợ chồng chơi cho vui có vấn đề gì đâu.

Cụ nên nghĩ thoáng chút, chỉ cần nhắc vợ là mấy ông cởi trần vô duyên quá, bảo vợ các ông ấy nhắc các ông ấy trùm cái áo may ô vào.

TraMy Wooribank

Xe máy
E thấy nhảm vì chỉ có những thằng vô dụng mới lên đây hỏi về cái việc lặt vặt liên quan đến đàn bà.
Người ta bối rối cũng chưa biết mình đúng sai thế nào, lên tìm hỏi tư vấn cho nó khách quan hơn.
Cụ ko giúp thì thôi, sao mà phải nặng lời thế?

Em đi vắng nhà lâu ngày, con vợ em đợt này lại tự dưng siêng đánh cầu lông với hàng xóm (có cả nam cả nữ), mỗi cái là mấy ông hàng xóm cứ mình trần trùng trục đánh cầu vs vợ em. Mấy hôm trước có người chụp ảnh gửi cho em cảnh vợ đánh cầu, tự dung em thấy hơi bực mình vs hành động của gấu nhà. Liệu em bực là có căn cứ không các cụ thông thái, hay là em nhạy cảm quá?
Sao em ko xem đc ảnh nhỉ cụ ơi :))
Người ta đã có ý thì giữ cũng ko đc, dù cụ có ở nhà hay không? Cụ chướng mắt thì nói với vợ, chẳng sao đâu, nhưng mà nên lựa lời nói, ko nên sỗ sàng quá

viethung7384

Xe hơi
Chỉ sợ đánh cầu rồi lại rủ cặp đi thi đấu với đội khác, thắng thua đều nhậu, khi nhậu lại bị ghép đôi các kiểu, vô tình đích đến lại là hotel thì toi các cụ ạ. kiểu thể thao hay vậy lắm

bilic

Xe buýt
Thơ này lâu rồi mà cụ
Anh đi công tác plei
Ku dài dằng dặc biết ngày nào ra ;))
Cụ chủ cũng công tác suốt mà.
Anh đi công tác Buôn mê
Thụt xong một cái lại về với em.

Thichlinhtinh866

[Tịch thu bằng lái]
Đầu tiên em chỉ muốn biết là hành động của Gấu nhà em có phản cảm hay ko trước đã ạ
Đến tầm này cụ ko nhận ra là cái mình tìm ... thực ra chỉ là 1 cái cớ ... để đổi mái ^^ thôi à :))

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Quan trọng là quả cầu nào
Cầu nhà tông mãi, lào phào chán kinh
Bây giờ chị vợt linh tinh
May mắn vợt trúng cầu mình ước ao
Cầu nhà khởi động đã tèo
Cầu làng mấy hiệp thêm kèo penalty😀

Chỉnh sửa cuối:

bepcuongthinh

Xe buýt
Website
bepcuongthinh.vn
Cụ về tối thử gạ mợ nhà làm nháy xem mợ có hứng thú gì không là biết ngay :D

C69BS

Xe máy
Cụ phải biết là trong mắt thằng hàng xóm thì vợ mình lại ngon, và trong mắt mình thì vợ thằng hàng xóm cũng ngọt nước =))

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Đánh cầu lông kết hợp đổ rác là đúng bài :))

kvboto

Xe container
Oánh cầu lông nói riêng hay thể thao nói chung, mồ hôi nó ra, cái mùi nó tỏa ra,...

Nam or nữ mà hít của nhau vào,.... dễ cảm, nghiện hơn thuốc phiện,....

Nhất là nam lại cởi trần,.... lấm tấm mồ hôi,.... hừng hực,.... thì gái dễ cảm lắm,....

QUANG1970

Xì hơi lốp
Em đi vắng nhà lâu ngày, con vợ em đợt này lại tự dưng siêng đánh cầu lông với hàng xóm (có cả nam cả nữ), mỗi cái là mấy ông hàng xóm cứ mình trần trùng trục đánh cầu vs vợ em. Mấy hôm trước có người chụp ảnh gửi cho em cảnh vợ đánh cầu, tự dung em thấy hơi bực mình vs hành động của gấu nhà. Liệu em bực là có căn cứ không các cụ thông thái, hay là em nhạy cảm quá?
Chị em mặc váy đánh cầu
Lông bay phấp phới trên đầu anh em
Hỏng hỏng hẳn rồi

Đánh cầu lông, chơi golf, hay một môn thể thao nào cùng chẳng có gì để bàn mà cần phải ca ngợi vì chí ít thì người tham gia chúng cùng có ý thức rèn luyện thân thể. =D>

Cái đáng bàn hay bác chủ "thớt" cần bận tâm là những gi sau cuộc chơi! :D