[Funland] Chọn vợ giàu- tạo đường tắt đi đến thành công .

Canghai89

Xe tải
Các cụ cho e hỏi chị P con anh 3 đã li ị chưa ợ=P~
Haha cụ có cái còm vs cái tên y như nhao:-)) mà đấy vấn đề đặt ra là nếu đc lấy chị ấy , các cụ có định nhắm mắt đưa chân lên làm phò mã k?:))

Chỉnh sửa cuối:

Canghai89

Xe tải
Trên này có mợ nào giàu mà les không,
khuân cháu cháu đồng ý ngay
Đổ vỏ hay single mom cháu cũng nhận kèo, con là con gái là được :))
Cháu ngoại hình tạm nhòm được, có 1 cái bằng đại học cùi, còn công việc thì lương thấp, bấp bênh rồi
Sao cụ có cái tiêu chí lạ thế ạ? Thẳng k đc mà cứ nhất định phải les hả c?

Canghai89

Xe tải
Hi, em thấy đúng đó mọi người, em có quen một người, cũng cv tot, học cao, nhưng vợ giàu lắm, em thì em không biết người đó có nhờ vả gì nhà vợ không nhưng mà người đó thì bị vợ chửi, bắt nạt suốt ngày và cả bố mẹ chồng nè, cũng đòi ly hôn đủ thứ nhưng chỉ cần bố me vợ sang là coi như chưa hề có việc gì xảy ra, công nhận bố mẹ vợ chị đó hay lắm lun vilexim
Chắc mỗi lần sang music đại nhân lại sang tên cho tí tài sản nên lại chuyện như chưa bắt đầu mợ nhỉ:))

Canghai89

Xe tải
Em thì không thích ý nào của cụ viết trên này hết, cuộc sống giờ nam nữ bình đẳng, cùng đi làm, cùng kiếm tiền và về cùng chia sẻ trách nhiệm với nhau, người làm việc nọ, thì người kia làm việc kia, còn đàn ông thì phải có trách nhiệm, bản lĩnh, chí tiến thủ mới ok, em chỉ nói là sau một ngày làm việc cả hai người thì nên biết tạo cho nhau những điều nho nhỏ khi được nghỉ ngơi, chứ em không thích sống cái kiểu áp đặt, mà là cùng nhau chia sẻ thì mới ok.
Còn sao em nói là phụ nữ nên ở nhà nhiều hơn là vì trên quan điểm của em thì em không thích suốt ngày bôn ba ngoài xã hội như đàn ông, em thích vẫn đi làm những vẫn ở nhà mà vẫn ra tiền.
Cái câu cuối có vẻ hơi khó mợ nhỉ:)) chắc mợ đang bán hàng onl giống các em hot gơn:))

Ngại Ngùng

Xe tải
Ầy sao cụ lại lái sang thiên đg làm gì:)) em chỉ đang bàn về vấn đề lấy vợ thôi
Thì cháu có lái đâu cụ. :( Lấy nhau mà nhìn vào kinh tế nhà vợ, bình thường thì không sao rủi nhà vợ có chuyện gì. Thằng đàn ông mà không lo lắng gánh vác được thì chẳng ôm nhau xuống hố cả nút thì gì. ;))

fashion

Xe tăng
Bọn đàn bà h cũng vậy,luôn tìm thằng giầu để có chỗ mà ăn chơi,ít nhất có chỗ dựa :D

thanktn

Xe tăng
Xưa em được giới thiệu một em nhà giàu, quan chức to. Nhưng qua cách nói chuyện thấy tỏ vẻ cửa trên. Em cho next luôn. Sau này lấy về coi em, coi bố mẹ em không ra gì thì em ỉa vào nhà giàu.

Canghai89

Xe tải
Thì cháu có lái đâu cụ. :( Lấy nhau mà nhìn vào kinh tế nhà vợ, bình thường thì không sao rủi nhà vợ có chuyện gì. Thằng đàn ông mà không lo lắng gánh vác được thì chẳng ôm nhau xuống hố cả nút thì gì. ;))
Ơ vậy mà e cứ tưởng:)) thế có khj e lái chứ k phải cụ nhỉ:))

Canghai89

Xe tải
Xưa em được giới thiệu một em nhà giàu, quan chức to. Nhưng qua cách nói chuyện thấy tỏ vẻ cửa trên. Em cho next luôn. Sau này lấy về coi em, coi bố mẹ em không ra gì thì em ỉa vào nhà giàu.
Thế giờ tình hình cụ đã tìm đc mối mới chưa ?

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cháu thì nghĩ là cứ yêu đi, đừng vì giàu mà yêu vì nghèo mà bỏ là được rồi, còn nếu vợ giàu thì tốt, còn nhà vợ nghèo thì chịu

xaunhatxahoi

Xe điện
Đọc thớt em lại nghĩ đến câu này :
Nếu bố bạn nghèo thì đó là số phận nhưng
Nếu bố vợ bạn nghèo là do bạn ngu

Tiếc là em đọc được câu này quá muộn để trở thành người khôn ngoan

xaunhatxahoi

Xe điện
Đọc thớt em lại nghĩ đến câu này :
Nếu bố bạn nghèo thì đó là số phận nhưng
Nếu bố vợ bạn nghèo là do bạn ngu

Tiếc là em đọc được câu này quá muộn để trở thành người khôn ngoan