chọn mua xe fiesta mt 1.4 mà bạn bè ai cũng gàn

HamLong3.0V

Xe điện
Em chẳng phải đại gia cụ Hàm Rụng ơi. Nhưng mà em có chọn xe vì nghĩ sau này sẽ bán lõm bao nhiêu đâu. Em thề .
Đương nhiên k0 quá lăn tăn, vì phải trừ hao công sức nó hầu hạ mình. Nhưng k0 thể coi nó là đồ bỏ, k0 hề suy tính tý nào. Có lẽ tớ bủn xỉn hơn cậu :)), với lại tớ tính ĐK cho phép cứ 3 năm tớ lại đổi xe một lần cho sướng :D

puremoon

Xe buýt
Đương nhiên k0 quá lăn tăn, vì phải trừ hao công sức nó hầu hạ mình. Nhưng k0 thể coi nó là đồ bỏ, k0 hề suy tính tý nào. Có lẽ tớ bủn xỉn hơn cậu :)), với lại tớ tính ĐK cho phép cứ 3 năm tớ lại đổi xe một lần cho sướng :D
Vậy em xí phần con Fiesta nhà cụ nhé. 2 Năm nữa cụ nhé. À mà xe của em cụ đi nhờ em 2 năm đầu nhớ giữ gìn cẩn thận nha :)) .:D

ngocpb

Xe đạp
Thứ 2 là lấy xe rồi, cứ vững tâm đi bác, con xe này được đấy chứ, chỉ có mỗi cái nắp xăng lúc nào cũng mở được là khó hiểu thôi (về ý tưởng thiết kế của Ford). Anh bạn cơ quan em cũng vừa làm 1 con rồi, bảo đi thích lắm. Chúc bác lấy xe may mắn vào thứ 2, ko bị hẹn lại 1 lần nữa
Tại sao lại lúc nào cũng mở được?. Kụ nhầm thế nào ý chứ, kụ thử khóa cửa xe lại xem có mở được không.
Không đúng không, Mondeo cũng thế!!! Chỉ mở được khi cửa lái mở thôi

ngocpb

Xe đạp
E có tầm tiền này em chọn Kia Forte
:D
Kia Forte đi cực chán, mong manh, uằn oại, và rất ồn ào. Chỉ được cái mã, thân vỏ không ra gì lại còn đua đòi đi guốc 215/45/R17. Guốc này chỉ xe Ford đi là ổn thôi

digger

Xe tăng
Tại sao lại lúc nào cũng mở được?. Kụ nhầm thế nào ý chứ, kụ thử khóa cửa xe lại xem có mở được không.
Kia Forte đi cực chán, mong manh, uằn oại, và rất ồn ào. Chỉ được cái mã, thân vỏ không ra gì lại còn đua đòi đi guốc 215/45/R17. Guốc này chỉ xe Ford đi là ổn thôi
Văn của cụ cực hay, nhưng mà khóa xe vẫn mở được nắp xăng cụ ợ.
Cụ lói làm nhà cháu mừng hụt, chạy vội xuống dưới nhà xem khóa xong thì thía nào, hóa ra vữn mở được

FordAT

Xe tăng
Anh hỏi thật trên OF mấy người làm được thế, trừ mấy đại ca dư xiền ? Nếu chú là người mua xe, chú có dám nói chú k0 hề quan tâm về sau chú bán đi mất toi bao xiền k0 ? Xe là công cụ, thế nên ít người nghĩ sẽ gắn bó mãi với nó, mà sẽ phải nghĩ bao năm nữa sẽ đổi xe mới, khi đổi sẽ thiệt hại bao nhiêu và phải cày thêm bao nhiêu để đổi.v.v. Chú ngẫm kỹ lại chút đi xem có đúng không ?
Em nghĩ đến tầm này thì các xe nó cũng xem xem nhau thôi. Có xe nào bán rẻ đâu, mà cứ VIos mãi sao dc. Người ta đi trước cả 1 thế hệ động cơ mới rồi mấy bác thì vẫn "em thix Vios vì nó lành".
"Em thì đi Ford vì nó sướng"
Giữa lành và sướng thì em chọn sướng... mà sướng xong có khi vẫn lành.

batdauhoclai

Xe buýt
Chắc cụ chưa sờ vào con Fiesta và cứ nghĩ là xe nào cũng khóa cửa là không mở được cái nắp xăng nên mới nói thế này phải không ạ? Vẫn mở được đấy cụ ạ. Đấy là điểm khá là thắc mắc về ý tưởng của Ford

Tại sao lại lúc nào cũng mở được?. Kụ thế nào ý chứ, kụ thử khóa cửa xe lại xem có mở được không.

HamLong3.0V

Xe điện
Văn của cụ cực hay, nhưng mà khóa xe vẫn mở được nắp xăng cụ ợ.
Cụ lói làm nhà cháu mừng hụt, chạy vội xuống dưới nhà xem khóa xong thì thía nào, hóa ra vữn mở được
Hô hô, bác digger sao lại đùa nhà Ngocpb thế ! Người ta không biết thì mình bảo cho người ta để người ta chém gió cho ló chuẩn, chứ ai lại...buồn cười chết =))

puremoon

Xe buýt
Cụ Long Hàm còn con Camry đi 1 năm rưỡi rồi đúng hem ?

dinhtruong.vn

Xe đạp
Mình có "sáng kiến" thêm về cái nắp đây:
Ngoài việc kè kè 1 cái phểu, bác nên mang theo thêm 1 gói vừa vừa bông thấm nước.
Trước khi cho phểu vào , ta phải thấm nuóc truóc, kẻo có thằng nào bẩn tính chơi xấu.
Kể ra bất tiện và xem thì bần tiện , nhưng an toàn là trên hết
Thêm nửa, nên đổ xăng đầy bình, và đổ nơi chổ mình thích đổ xăng!
Các cụ thấy thế nào!
Fort fitta xau lam bac ah

HamLong3.0V

Xe điện

FordAT

Xe tăng
Cái phễu em thấy nó chỉ có thể để đổ xăng khi mình đổ bằng can xăng mua thêm. Chứ cầm vòi bóp xăng vô nó cứ bị xộc xăng ra ngoài.... vẫn cứ phải đút vòi xăng trực tiếp.

puremoon

Xe buýt
Cái phễu em thấy nó chỉ có thể để đổ xăng khi mình đổ bằng can xăng mua thêm. Chứ cầm vòi bóp xăng vô nó cứ bị xộc xăng ra ngoài.... vẫn cứ phải đút vòi xăng trực tiếp.
Cụ ơi, chụp cái hình lên em dễ tưởng tượng đc ko ? Em vẫn chưa đc mục sở thị cái vòi này . À mà ngày xưa xem phim có đoạn bỏ đường vào bình xăng vui phết cụ ạ .

sh87

Xe hơi
Cu Hamlong3.0V cho em xin đăng ký 1 cái logo otofun nhé. Em ở dưới Hải Phòng đang mong có 1 chiếc logo của hội Fi quá mà không biết phải làm sao để có nó. Khi nào có cụ ới thằng em nhé. Phi lên Hà Nội để xin cụ cái logo cho hoành tráng ^^

HamLong3.0V

Xe điện
Cu Hamlong3.0V cho em xin đăng ký 1 cái logo otofun nhé. Em ở dưới Hải Phòng đang mong có 1 chiếc logo của hội Fi quá mà không biết phải làm sao để có nó. Khi nào có cụ ới thằng em nhé. Phi lên Hà Nội để xin cụ cái logo cho hoành tráng ^^
keke, cái đó phải hỏi chủ tịt digger. Đích thân chủ tịt đang làm thử mấy mẫu logo cho FFi, khi nào có tớ sẽ báo cho. Nhà SH dưới Hải Phòng ah, phường quận nào thế ? Nhà music tớ ở Lê Lợi, năm nào chả xuống đó mấy bận, có dịp giao lưu tý nhé ( đang tính rủ mấy lão trong hội FFi chạy xuống đó thử mấy thứ :D )

phuongtv_76

Xe container
FI xấu lắm, thêm 1 ý kiến nhé:D

sh87

Xe hơi
HamLong : Nhà thằng em ở đường Đà Nẵng, sát đường Lê Lợi luôn. Thằng em còn trẻ lại mới mua xe nên ngạo muộn xin các anh cái logo để gắn nó vào cho nó hoành Hehe Hôm nào về Hp chơi alo anh em mình giao lưu nhé....