chọn mua xe fiesta mt 1.4 mà bạn bè ai cũng gàn

firewall27

Xe tải
Theo em thì chủ thớt nên nghiên cứu và hỏi han kỹ trước khi mua xe vì nó là tài sản khá lớn và không dễ thay đổi. Cá nhân em thấy con FFi ổn, mà đa số các thành viên hội FFi đều yêu thích và hài lòng với sự lựa chọn của mình, mà nói chung nhìn quanh với giá tiền như rứa cũng chả có thằng nào hơn, thế cho nhanh. Còn nếu lăn tăn nhiều quá em khuyên thật chủ thớt nghiến răng thêm 100 củ làm em Yaris nhập cho hoành tráng, khỏi phải ngợi mệt đầu :))
PS: Nếu quyết lấy FFi thì mời chủ thớt ghi danh vào hội FFi nhà chúng em cho xôm nhá, sắp off hoành rồi đới :D
Bác Hamlong oi ! bác có cái logo otofun nào không, cho em 1 cái, em sẽ cám ơn bác nhiều lắm.hehe. không thì bác chỉ cho em chỗ nào bán cũng được !!:D :D :D

HamLong3.0V

Xe điện
Bác Hamlong oi ! bác có cái logo otofun nào không, cho em 1 cái, em sẽ cám ơn bác nhiều lắm.hehe. không thì bác chỉ cho em chỗ nào bán cũng được !!:D :D :D
Bác chủ tịt digger đang thi công mấy chục nhát rồi, bác cứ chờ nhé, khi nào có em sẽ ới bác :D Em cũng đang chờ dài hết cả cần...cổ đây ah :))
PS: bác dành lời cảm ơn cho chủ tịt nhá, bác ý vất vả vì hội FFi lắm đới ah

Chỉnh sửa cuối:

firewall27

Xe tải
Bác chủ tịt digger đang thi công mấy chục nhát rồi, bác cứ chờ nhé, khi nào có em sẽ ới bác :D Em cũng đang chờ dài hết cả cần...cổ đây ah :))
OK. lúc nào có bác ới em 1 tiếng nhé. Thèm cái logo otofun quá !!:D :D

tai-xe-tre

Xe hơi
em lấy rồi các bác ạ. cũng được 2 tuần rôi. nhưng em cung hỏi thật các bác, em đổ đầy bình đến lúc hết xăng đi được 330km là sao hả các bác, thế là tốn hay không? xe em laíeta MT 1.4

batdauhoclai

Xe buýt
Thế là ăn xăng quá bác nhỉ? Lúc bác đổ đầy bình là hết bao nhiều tiền ạ?

em lấy rồi các bác ạ. cũng được 2 tuần rôi. nhưng em cung hỏi thật các bác, em đổ đầy bình đến lúc hết xăng đi được 330km là sao hả các bác, thế là tốn hay không? xe em laíeta MT 1.4

tai-xe-tre

Xe hơi
hết 850k ( trong bình còn 1 ti' xăng ) em còn quyên mất là lúc nhận xe, đòng hồ đã chỉ 25km rui a. có nghia la 850k tiền xăng em chạy duoc 300km

Chỉnh sửa cuối:

HamLong3.0V

Xe điện
hết 850k ( trong bình còn 1 ti' xăng ) em còn quyên mất là lúc nhận xe, đòng hồ đã chỉ 25km rui a. có nghia la 850k tiền xăng em chạy duoc 300km
Mới chạy thế là ngon rồi kêu ca gì nữa, đều chân mấy tháng nữa em nó ăn uống nhẹ nhàng ngay mà :))

puremoon

Xe buýt
cụ xì pem nhanh quá, đã 1300 nhát rồi. À lúc nào giu hộ e cái logo nhé. E xí 1 cái nhé.

firewall27

Xe tải
Bác xem lại đi! xe đi như thế là ăn hơi nhiều !! chắc có thể là bác mới đi xe . :D :D :D

HamLong3.0V

Xe điện
cụ xì pem nhanh quá, đã 1300 nhát rồi. À lúc nào giu hộ e cái logo nhé. E xí 1 cái nhé.
Tưởng dạo này rảnh, chuyên chém gió trên OF cơ mà ;)) Chém k0 lại tớ hả, chóng mẹt chưa =))

puremoon

Xe buýt
Tưởng dạo này rảnh, chuyên chém gió trên OF cơ mà ;)) Chém k0 lại tớ hả, chóng mẹt chưa =))
Em thề là em chả tìm ra chỗ nào mà chém nữa. Chém vô duyên thì hem muốn chém. Mà chém bừa thì mod pem nick. CỤ chém chỗ nào thế ? Em đồ là có mỏ bí mật . Cụ khai link đi. [-O<

HamLong3.0V

Xe điện
Em thề là em chả tìm ra chỗ nào mà chém nữa. Chém vô duyên thì hem muốn chém. Mà chém bừa thì mod pem nick. CỤ chém chỗ nào thế ? Em đồ là có mỏ bí mật . Cụ khai link đi. [-O<
Tớ tham gia nhiều bang hội mà, k0 chỉ trong Box Ford đâu :))

ngoctuyen

Đi bộ
em cũng đang quan tâm cái này đọc bình luận của các bác em hiểu thêm nhiều.e cũng đang dự định lấy fiesta hay vios ví tiền ít nên cũng chỉ quan tâm con 1.4mt hoặc con vios limo.

HNmember

Xe tăng
em cũng đang quan tâm cái này đọc bình luận của các bác em hiểu thêm nhiều.e cũng đang dự định lấy fiesta hay vios ví tiền ít nên cũng chỉ quan tâm con 1.4mt hoặc con vios limo.
Con Vios Limo nó chỉ để dùng chạy taxi thôi Kụ ợ. E cũng thích con MT này lắm mà đành đứng nhìn đây, có cái xe thì chị Cả cướp mất rồi.

bcad

Xe buýt
Hôm trước có 1 bác cũng tâm sự với em là đang so sánh Vios và FFi nhưng là số tự động cơ ( đang nghiêng về em Vios). Em phân tích 1 số vấn đề tuy ko thuyết phục cho lắm nhưng cũng làm bác ý nghĩ lại rồi mới quyết định. Nói thật nếu đã coi ô tô là 1 tài sản lâu dài của mình thì các bác mua xe hãy hết mình với em nó đi đừng bao giờ nghĩ đến chuyện sau này bán có được giá hay ko? Vì như thế chỉ làm các bác lắn tăn khùng khiếp thêm thôi.

HamLong3.0V

Xe điện
Hôm trước có 1 bác cũng tâm sự với em là đang so sánh Vios và FFi nhưng là số tự động cơ ( đang nghiêng về em Vios). Em phân tích 1 số vấn đề tuy ko thuyết phục cho lắm nhưng cũng làm bác ý nghĩ lại rồi mới quyết định. Nói thật nếu đã coi ô tô là 1 tài sản lâu dài của mình thì các bác mua xe hãy hết mình với em nó đi đừng bao giờ nghĩ đến chuyện sau này bán có được giá hay ko? Vì như thế chỉ làm các bác lắn tăn khùng khiếp thêm thôi.
Anh hỏi thật trên OF mấy người làm được thế, trừ mấy đại ca dư xiền ? Nếu chú là người mua xe, chú có dám nói chú k0 hề quan tâm về sau chú bán đi mất toi bao xiền k0 ? Xe là công cụ, thế nên ít người nghĩ sẽ gắn bó mãi với nó, mà sẽ phải nghĩ bao năm nữa sẽ đổi xe mới, khi đổi sẽ thiệt hại bao nhiêu và phải cày thêm bao nhiêu để đổi.v.v. Chú ngẫm kỹ lại chút đi xem có đúng không ?

puremoon

Xe buýt
Anh hỏi thật trên OF mấy người làm được thế, trừ mấy đại ca dư xiền ?
Em chẳng phải đại gia cụ Hàm Rụng ơi. Nhưng mà em có chọn xe vì nghĩ sau này sẽ bán lõm bao nhiêu đâu. Em thề .