Chọn ảnh dùng để in lịch OF 2008 - Mời các bác tham gia

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
@ co nang ngo ngao : nếu 0 phải ảnh của a thì a cũng chê vì kỹ thuật kém quá , thật lòng :P :P :P :P

Land

Xe tăng
Bác Nô , Í E kô phải là áp dụng mấy cái tooool E nói vào ảnh của bác DK , Bởi vì ảnh bác DK E kô dám chê , mà thấy ảnh trên Sóc bị lem bùn vào xe , và tiết tròi u ám làm các mẫu bị xỉn.

Giò E mói nói ảnh của DK trông rất sâu và ý nghĩa. Tuy mẫu chưa được soi rọi chu đáo. Hỏn nữa cái tường bê tông mà đc SD viết chũ phù họp nội dung thì hay.

captivaltz

Xe điện
Ảnh bác DK em thích 2 cái ảnh đầu - đẹp
Nhưng để chọn lịch thì em thấy tay mẫu để chưa ổn

FeRAM

Xe điện
Em thấy cái ảnh của Igdesign mới hay ạ. Đúng tinh thần Otofun: Ô tô à? Ô tô đây nhé. Còn Fun thì ... đã thấy Fun chưa?

Chaien

Xe tăng
chờ nhé ! tối nay biết tay ông ! chưa chỉnh sửa được cái mẫu và xe nào...hic

mỗi người được mấy cái ý nhể?

Tomcun

Xe hơi
Theo mình thì mặt chính của tờ lịch chọn những bức ảnh đẹp nhất, 1 số bức ảnh còn lại thì cũng chon lọc ra rồi thì in hết ra mặt sau của tờ lịch, không nhất thiết ảnh nào cũng phải có xe đẹp và người mẫu, phải có cả ảnh mang tính chất cộng đồng nữa... vân vân và vân vân

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
thì thêm chủ đề chứng khoán, cafe ăn nhậu, ọp ẹp đi, đúng theo mấy cái box ý

Land

Xe tăng
HPS nói:
Cho em hỏi dùng ảnh nhiều chủ đề khác có được k ạ, hay nhất thiết phải có ô tô..
Chào bác HPS , hân hạnh mời bác tham gia , bọn E chọn chủ đề ô tô là chính , phụ là phong cảnh , phong cảnh mà dính ô tô vào thì càng đỉnh :D Bác cứ gửi ảnh lên đi , cái ảnh trên đỉnh Tam đảo đâu rồi ạ, ấn tượng lắm .(y)

Chaien

Xe tăng
Khoai thật ! khoai vãi ra

Thật ra cái khó chính là bản thân em cũng chưa biết mình muốn chỉnh như thế nào nữa...có khi phải đi học thôi...học mót cũng là học hê hê

Thử 2 cái để các bác đâm ! em vẫn ko vừa ý tý nào

Chỉnh sửa cuối:

xephaoma

Xe đạp
vào đây tưởng vui là chính post ảnh lên thì xóa ngay nói này nói lọ viết bài cũng bị xóa chỉ nói mấy câu lung tung thì o vấn đề ảnh người mẫu quảng cáo xe trên mạng đầy tôi đưa vào đây cũng del pos tay từ đây..........bbbbbbbbbbbbbb

Queen_hp

Xe buýt
:D Em thì thấy ảnh nào cũng đẹp cả, nhất là mấy cái ảnh chụp chàng Z4 mặc áo mới của mợ Zét (l) Em xin mạo muội bỏ 1 phiếu cho ảnh cô mẫu áo đỏ của bác Chaien, em chả biết phân tích nghệ thuật, dưng em thấy nó tươi tắn và đẹp (y)

dunghtbt

Xe tăng
Website
www.3vo.com
Khoai thật ! khoai vãi ra

Thật ra cái khó chính là bản thân em cũng chưa biết mình muốn chỉnh như thế nào nữa...có khi phải đi học thôi...học mót cũng là học hê hê

Thử 2 cái để các bác đâm ! em vẫn ko vừa ý tý nào

2 cái này đẹp này

vào đây tưởng vui là chính post ảnh lên thì xóa ngay nói này nói lọ viết bài cũng bị xóa chỉ nói mấy câu lung tung thì o vấn đề ảnh người mẫu quảng cáo xe trên mạng đầy tôi đưa vào đây cũng del pos tay từ đây..........bbbbbbbbbbbbbb
Bác này lại dỗi rồi, lúc nãy em cũng kịp nhìn thấy cái hình ghép thân hình cô gái mặc đồ lót nhưng đầu là của đàn ông râu ria bác post lên đây trước khi bị mod xoá rồi. Bác coi lại cái topic này là để thành viên đưa ảnh lên cho việc in lịch 2008 của OF, vậy cái hình của bác đưa vào đây là không đúng rồi, chưa kể trông nó rất kinh dị. Thôi bác kiếm cái gì hay hay đưa lên đi :)

@Noza: mấy cái hình mẫu chụp với Z4 em thấy hình như cân bằng trắng bị sai thì phải, tông màu không thật.

lengkeng

Xe tăng
Nói chung thời tiết hôm đó phụ lòng người... trời thì mù, mẫu thì lại xinh (y) , xe thì bẩn..
Bầu trời mà đẹp như thế này thì thích nhỉ :D

lengkeng

Xe tăng
Em đâm phát nhé... Ảnh của bác thà bê mẫu đặt ra giữa đường để chụp khéo còn đẹp hơn... Có cái xe mà lại như là ko có :'( phí quá
Đấy là em chưa tính đến bác để tốc độ 1/80 - theo em là thấp :)