[Funland] Chơi dại mất bạn

Minh CNK

[Tịch thu bằng lái]
Nay chán đời nghĩ dại cccm ạ, tự nhiên nhớ xưa có đọc bài thử bạn bằng cách... Vay tiền
Ờ thì đang chán, cũng khó khăn test thử xem, chọn list mấy bạn có điều kiện và hay qua lại. Mục tiêu: 50 củ, thấp hơn thì không đáng công hỏi làm gì cho mệt
1 thằng mới đổi vợ 2 "Tao vừa lấy xe xong nên không có" ok lý do cũng được, next
1 thằng hôm trước nói chuyện có dự định sắm vk 2 "tao chuẩn bị lấy xe, còn thiếu 1 chút nữa mới đủ" next tiếp
1 thằng có công ty riêng làm ăn tốt trong lĩnh vực nha khoa "tao đang có cái HĐ với đối tác nước ngoài, chờ mấy tháng nữa thì thoải mái" rồi okie biết thế
1 thằng nữa làm trưởng phòng 1 bv cũng lớn trong tp "tao đang học tiến sĩ mất cũng kha khá nên đợt này không có"
Vứt cmn điện thoại đi không gọi nữa, ah còn 1 cú cho "con bạn thân" từ cấp 2 thỉnh thoảng trêu nhau mấy câu "okie mấy hôm nữa tôi chuyển cho"
Chơi dại xong chả biết có mất bạn nào không, chia sẻ với cccm tý

Trưởng làng

[Tịch thu bằng lái]
Con bạn thân là êm ưng rồi

Bò lốp

Xe lăn
Em vay tiền cực dễ, nhưng ngại chả vay :(

accord1992

Xe tăng
Thớt cho bạn mượn lần nào chưa

Minh CNK

[Tịch thu bằng lái]
Mượn tiền k dc thì cũng phải tự xem lại bản thân, tại sao bạn lại k cho mượn chứ cụ ?
Cái gọi là lòng tin bg hơi khó ! Cũng 1 phần là ng ta k có thì cũng k thể cho mượn dc.
Em có mượn thật đâu, rảnh và chán thì nghĩ dại thôi, em cũng chỉ nói chuyện thôi, trước có cô bạn lâu lâu ko gặp muốn vay 200 mà em cũng ko giúp vì chưa đủ lòng tin

hoangduc.sbr

Xe container
Klq lắm nhưng đọc thớt này làm em nhớ lại câu của 1 thằng lớp đh của em, thằng này rất khôn ngoan (thể hiện ở nhiều việc và h/tại nó cũng rất giàu). Ngay hồi năm 1 nó đã chê em là: "Mày mà ko chơi nhiều với con gái hoặc ko có ít nhất 1 đứa bạn thân là con gái thì chỉ có thiệt. Chỉ có ngu mới chơi với toàn con zai."

Minh CNK

[Tịch thu bằng lái]
Klq lắm nhưng độc thớt này làm em nhớ lại câu của 1 thằng lớp đh của em, thằng này rất khôn ngoan (thể hiện ở nhiều việc và h/tại nó cũng rất giàu). Ngay hồi năm 1 nó đã chê em là: "Mày mà ko chơi nhiều với con gái hoặc ko có ít nhất 1 đứa bạn thân là con gái thì chỉ có thiệt. Chỉ có ngu mới chơi với toàn con zai."
Thân với gái phải qua được vợ cụ nhé, không lại lằng nhằng, em chơi cả hai vợ chồng cho lão chồng yên tâm :))

kientruc.ACCV

Xe tải
Website
www.accv.vn
Klq lắm nhưng độc thớt này làm em nhớ lại câu của 1 thằng lớp đh của em, thằng này rất khôn ngoan (thể hiện ở nhiều việc và h/tại nó cũng rất giàu). Ngay hồi năm 1 nó đã chê em là: "Mày mà ko chơi nhiều với con gái hoặc ko có ít nhất 1 đứa bạn thân là con gái thì chỉ có thiệt. Chỉ có ngu mới chơi với toàn con zai."
Thật nhỉ. Em nhìn lại cũng có 1 cô bạn nhỏ, thân, giàu, rất nhiệt tình giúp đỡ em không hề vụ lợi. Được cái nó giàu hẳn nên em kết giao bạn bè cũng không thấy tự ti lắm. :D

meotamthe

Xe cút kít
Cứ bình thường như không có chuyện gì, 1 tuần sau chuyển trả tiền cho cô bạn thân, cà phê ăn trưa là xong.

lhduong2002

Xe tăng
Em chả vay ai, nhưng cho vay cũng mấy nhân. Bạn có, em có nhưng qua hạn trả đến n tháng rồi mà chẳng thấy bên vay có ý kiến gì cả. Lúc vay thì hứa như đúng rồi mấy tháng trả luôn, bây h thành mấy niên rồi. Bây h hỏi thì ngại mất bạn, mất tình, ko hỏi thì cứ loanh quanh trong đầu 😩😩😩

Vũ Điệp

Xe điện
Cụ vay thật,hay thử bạn?Vay thì ko nói chứ đừng thử.Em thật!

WaveX5

Xe tải
Nay chán đời nghĩ dại cccm ạ, tự nhiên nhớ xưa có đọc bài thử bạn bằng cách... Vay tiền
Ờ thì đang chán, cũng khó khăn test thử xem, chọn list mấy bạn có điều kiện và hay qua lại. Mục tiêu: 50 củ, thấp hơn thì không đáng công hỏi làm gì cho mệt
1 thằng mới đổi vợ 2 "Tao vừa lấy xe xong nên không có" ok lý do cũng được, next
1 thằng hôm trước nói chuyện có dự định sắm vk 2 "tao chuẩn bị lấy xe, còn thiếu 1 chút nữa mới đủ" next tiếp
1 thằng có công ty riêng làm ăn tốt trong lĩnh vực nha khoa "tao đang có cái HĐ với đối tác nước ngoài, chờ mấy tháng nữa thì thoải mái" rồi okie biết thế
1 thằng nữa làm trưởng phòng 1 bv cũng lớn trong tp "tao đang học tiến sĩ mất cũng kha khá nên đợt này không có"
Vứt cmn điện thoại đi không gọi nữa, ah còn 1 cú cho "con bạn thân" từ cấp 2 thỉnh thoảng trêu nhau mấy câu "okie mấy hôm nữa tôi chuyển cho"
Chơi dại xong chả biết có mất bạn nào không, chia sẻ với cccm tý
Đọc nghe quen quen, chắc cụ chủ cũng đọc ở đâu modify rồi post à?
Chứ làm thế thật thì ngẫn lắm. Gặp em em chửi cho 1 chập. May em không có thằng bạn nào dở hơi như này, toàn hỏi vay thật :))

Minh CNK

[Tịch thu bằng lái]
Thật nhỉ. Em nhìn lại cũng có 1 cô bạn nhỏ, thân, giàu, rất nhiệt tình giúp đỡ em không hề vụ lợi. Được cái nó giàu hằn nên em bạn bè cũng không thấy tự ti lắm. :D
Mấy cô bạn thì ít chơi nhưng lại rất nhiệt tình, anh em nhiệt tình nhậu, nhưng mấy khoản khác có khi lại không bằng, em không nói đến tiền nong nhé

kientruc.ACCV

Xe tải
Website
www.accv.vn
Mấy cô bạn thì ít chơi nhưng lại rất nhiệt tình, anh em nhiệt tình nhậu, nhưng mấy khoản khác có khi lại không bằng, em không nói đến tiền nong nhé
Tình cảm khác giới nó vẫn có cái gì đó là lạ hơn!

Minh CNK

[Tịch thu bằng lái]
Đọc nghe quen quen, chắc cụ chủ cũng đọc ở đâu modify rồi post à?
Chứ làm thế thật thì ngẫn lắm. Gặp em em chửi cho 1 chập. May em không có thằng bạn nào dở hơi như này, toàn hỏi vay thật :))
Thì em nói rõ cũng đọc bài same same nên thử theo, chứ cũng dở đâu tự nghĩ ra kiểu này được :))