Chỗ sửa xe tay ga uy tín

toandw

Xe tải
Hay quá . Úp

truong39

Xe tải

xjchlo

Xe buýt
Dũng hàng gà là máy chém,đồ chưa hỏng đã bắt thay cho tiện công tháo lắp.

King72

Xe hơi
Dũng hàng gà là máy chém,đồ chưa hỏng đã bắt thay cho tiện công tháo lắp.
Chuẩn, xe mới mà ra cái gì cũng bắt thay, chán chả muốn sửa nữa, về chỗ bác Sơn ở Đê La Thành, bác ấy chả bắt thay gì cả, chạy vưỡn ngon, mội tội đợi hơi lâu. Hic

CỬU VĂN LONG

Xe container
Em chào các pác! các pác ơi cho e hỏi một chút với! E có con Dylan chảng hiểu sao lúc bóp phanh trước mới đề được, lúc thì bóp phanh sau mới đề được mang ra thợ họ cũng pó tay.com.e :102:chỉ sợ đang đèo con hàng mà bóp 2 phanh nó chẳng nổ được thì Quê quá...:ohmy:.( xe Dylan ko có cần đạp).Có pác nào gặp trường hợp như e không zậy. Chỉ cho e với e xin cảm ơn..........:41:

em hay sửa xe tay ga ở nhà số 11 hay 15 Quán Thánh ( em ko nhớ rõ ) cũng rất được ợ :6:

spacy_spacy

Đi bộ
Em hay chọn Trung tâm Công nghệ Motor - trên đường Nguyễn Khánh Toàn - của TrungSpacy chăm sóc con SHi.
Anh này dân Miền Nam nên dịch vụ, giá và sửa ngon lắm, hệ thống máy móc ở đây cũng ổn.

siuga

Xe tăng
Em chào các pác! các pác ơi cho e hỏi một chút với! E có con Dylan chảng hiểu sao lúc bóp phanh trước mới đề được, lúc thì bóp phanh sau mới đề được mang ra thợ họ cũng pó tay.com.e :102:chỉ sợ đang đèo con hàng mà bóp 2 phanh nó chẳng nổ được thì Quê quá...:ohmy:.( xe Dylan ko có cần đạp).Có pác nào gặp trường hợp như e không zậy. Chỉ cho e với e xin cảm ơn..........:41:
Vãi lái, chạy "Đai lần" rồi mà còn sợ quê với " con hàng" nữa thì cũng bó tay.

luklak

Xe điện
Nói chung sửa tốt chỉ là tương đối, tùy hôm, tùy đối tượng vì các địa chỉ trên thì các a này kg làm trực tiếp mà toàn các thợ phụ thợ con làm, ai quen biết may ra mới được đích thân. Cũng phải thông cảm thuê của hàng, nhân công cao nên họ phải sống bằng cả thay đồ, chứ bảo dưỡng sửa chữa thì được bao nhiêu, mà mấy cái này đồ thay thì tùy lương tâm chủ hàng mà chém vì xe banh ra rồi mấy ai kg thay.

quyen_susu

Xe hơi
hic,em định quất con Piago,chắc sửa ở hãng luôn,đắt nhưng xắt ra miếng..

acer1

Đi bộ
Seo lại cứ loanh goanh dzậy ? tui thấy cứ đem sang Thành Gia 682 ngọc lâm là xong tuốt giá cũng tạm được toàn thợ đỉnh, nge đâu có mấy cái tại HN đấy .Hỏi thử xiem .Chúc thành công!

quatmo212

Xe điện
em thì sửa quen ở thắng béo phủ doãn rồi, vứt xe đấy lúc nào xong thì ra lấy mỗi tội lâu :(

King Cat

Xe buýt
Nói chung sửa tốt chỉ là tương đối, tùy hôm, tùy đối tượng vì các địa chỉ trên thì các a này kg làm trực tiếp mà toàn các thợ phụ thợ con làm, ai quen biết may ra mới được đích thân. Cũng phải thông cảm thuê của hàng, nhân công cao nên họ phải sống bằng cả thay đồ, chứ bảo dưỡng sửa chữa thì được bao nhiêu, mà mấy cái này đồ thay thì tùy lương tâm chủ hàng mà chém vì xe banh ra rồi mấy ai kg thay.
Các Cụ ơi ăn chơi thì phải chịu mưa rơi thui.! Trước đây em chỉ đi xe số, nay em có có cơ hội dùng xe ga em thấy có mấy nhận xét thế này nhé:
- Đi xe ga cần phải có kiến thức sử dụng và bảo dưỡng kỹ hơn xe số (không chỉ có thay dầu và đổ xăng...)
- Đến lúc phụ tùng cần thay thì phải thay nhiều hơn xe số (phần chuyền động, bộ ly hợp...).
- Khi mang xe đến thợ bảo dưỡng hoặc sửa chữa thợ sẽ chém đẹp hơn xe số nhiều lần, cái này còn tùy thuộc các cụ đi loại xe gì, trông sành điệu ra sao.
Mấy ý trên của em là chắc chắn vì: Ông anh em chuyên bán các phụ tùng cho xe ga và em cũng đã mang chính chiếc xe của em đi bảo dưỡng và sửa chữa rùi ( giá của các bác thợ thay thế phụ tùng thường là gấp 3 lần hoặc nhẹ là gấp 2 cái này em thề luôn.! VD bộ côn của LX anh bán 1xx củ còn ở thợ tầm 3 củ) Cho em xin lỗi những bác thợ ở OF nhà mình có lương tâm và không nằm trong những thợ em em vừa nêu nhé.! Vì gà cùng một mẹ mà..!?
Nói cho cùng đi xe ga thì nên có chút ít kiến thức về kon ''ngữa sắt'' mà mình đang cưỡi và trông túi luôn sẵn ''xèng'' dù ít..:P

Chỉnh sửa cuối:

Nam_Can

Xe buýt
Các Cụ ơi ăn chơi thì phải chịu mưa rơi thui.! Trước đây em chỉ đi xe số, nay em có có cơ hội dùng xe ga em thấy có mấy nhận xét thế này nhé:
- Đi xe ga cần phải có kiến thức sử dụng và bảo dưỡng kỹ hơn xe số (không chỉ có thay dầu và đổ xăng...)
- Đến lúc phụ tùng cần thay thì phải thay nhiều hơn xe số (phần chuyền động, bộ ly hợp...).
- Khi măng xe đén thợ bảo dưỡng hoặc sửa chữa thợ sẽ chém đẹp hơn xe số nhiều lần, cái này còn tùy thuộc các cụ đi loại xe gì, trông sành điệu ra sao.
Mấy ý trên của em là chắc chắn vì: Ông anh em chuyên bán các phụ tùng cho xe ga và em cũng đã mang chính chiếc xe của em đi bảo dưỡng và sửa chữa rùi ( giá của các bác thợ thay thế phụ tùng thường là gấp 3 lần hoặc nhẹ là gấp 2 cái này em thề luôn.! VD bộ côn của LX anh bán 1xx củ còn ở thợ tầm 3 củ) Cho em xin lỗi những bác thợ ở OF nhà mình có lương tâm và không nằm trong những thợ em em vừa nêu nhé.! Vì gà cùng một mẹ mà..!?
Nói cho cùng đi xe ga thì nên có chút ít kiến thức về kon ''ngữa sắt'' mà mình đang cưỡi và trông túi luôn sẵn ''xèng'' dù ít..:P
Hix - mình đi xe đạp mua cái Áo phông có 25k. Đi AB qua nó đòi 30k, đi SH qua thì nó bán 40k.
Sợ thật đấy.
Kinh nghiệm đi chợ thì ko nên đi SH thường bị chém hơn :))

King Cat

Xe buýt
Hix - mình đi xe đạp mua cái Áo phông có 25k. Đi AB qua nó đòi 30k, đi SH qua thì nó bán 40k.
Sợ thật đấy.
Kinh nghiệm đi chợ thì ko nên đi SH thường bị chém hơn :))
Cụ nói chuẩn.! May mà em đi làm tối ngày, còn ''Gấu'' nhà em toàn đi chợ bằng xe số cụ ợ.! Chết... ! Thời buổi kinh tế này có khi lại quay về đi xe đạp cho nó chậm cụ nhể!?#:-s:-/

Nam_Can

Xe buýt
Cụ nói chuẩn.! May mà em đi làm tối ngày, còn ''Gấu'' nhà em toàn đi chợ bằng xe số cụ ợ.! Chết... ! Thời buổi kinh tế này có khi lại quay về đi xe đạp cho nó chậm cụ nhể!?#:-s:-/
Mà xe đạp em đi nó còn đắt hơn cả SH đấy chứ :))

[Chém]Xe của em đây ạ [/Chém]

King Cat

Xe buýt
Mà xe đạp em đi nó còn đắt hơn cả SH đấy chứ :))

[Chém]Xe của em đây ạ [/Chém]
Thế này hóa ra cụ sành điệu quá! Nếu mấy bà bán rau ở chợ mà phát hiện cụ đi xe đạp này thì cụ cũng bị chém như đi xe SH đới.!:):)

Nam_Can

Xe buýt
Thế này hóa ra cụ sành điệu quá! Nếu mấy bà bán rau ở chợ mà phát hiện cụ đi xe đạp này thì cụ cũng bị chém như đi xe SH đới.!:):)
Cơ mà mấy bà ý bảo - ko có chắn bùn và phanh, xích lại yếu nữa - nhìn trông như xe thồ ạ :))