Cho em hỏi Mazda3 AN ồn hay ko ồn - để em Tậu

pan37

Xe đạp
Mới vào thấy cụ thăm hỏi em cũng nhiệt tình tí. Chả là e mới rước em nó về đợt t12/2014. Con vợ 2 của e là 1.5 Sedan. Sau từng đấy thời gian chạy em cũng có mấy ý kiến đánh giá cho bác dễ lựa chọn:
- Kiểu dáng: cụ không phải lăn tăn, rất trẻ trung, lịch lãm và sang trọng.<:-P
- Về độ ồn: Em thấy ở phân khúc này md3 allnew quá ổn.
- Về tính năng và vân hành: cái này em miễn chê, không biết ý kiến của các cụ khác thế nào. Ở cái mức 1.5 thì như thế quá ngon. mazda sx theo xu hướng trẻ, thể thao nên cái xe cũng bốc lắm. Chạy đường dài cũng ổn không có vấn đề gì để chê.( Miễn là các cụ đừng đem so sánh với hàng cao cấp nhé[-X ).
- Chỉ có 1 điều em chưa ưng lắm là cái đèn halogen tối quá, đang định tham khảo thêm các cụ nhiều kinh nghiệm xem muốn thay em bi xenon có vấn đề gì ảnh hưởng lớn đến xe không thôi.

Cuối cùng, chúc cụ rước em ấy về và yêu thương lâu dài ^^

cadillacsixteen

Xe tăng
Màu bảy sắc cầu vồng xuất hiện khi cụ phang vợ hai vào gốc cây hay bờ tường (hoa mắt chóng mặt), nên nếu thầy phán vậy thì chắc cụ không nên đi xe rồi @-) . E fun ti, hí hí :D
Ko fun tẹo nào cụ ạ. Chuẩn luôn ợ. Hoặc khi Vợ 1 phang thẳng vào mẹt mình thì trời đang nắng lại đổ mưa rào, và có 7 sắc cầu vồng ngay à cụ, just for Fun!

cadillacsixteen

Xe tăng
Mới vào thấy cụ thăm hỏi em cũng nhiệt tình tí. Chả là e mới rước em nó về đợt t12/2014. Con vợ 2 của e là 1.5 Sedan. Sau từng đấy thời gian chạy em cũng có mấy ý kiến đánh giá cho bác dễ lựa chọn:
- Kiểu dáng: cụ không phải lăn tăn, rất trẻ trung, lịch lãm và sang trọng.<:-P
- Về độ ồn: Em thấy ở phân khúc này md3 allnew quá ổn.
- Về tính năng và vân hành: cái này em miễn chê, không biết ý kiến của các cụ khác thế nào. Ở cái mức 1.5 thì như thế quá ngon. mazda sx theo xu hướng trẻ, thể thao nên cái xe cũng bốc lắm. Chạy đường dài cũng ổn không có vấn đề gì để chê.( Miễn là các cụ đừng đem so sánh với hàng cao cấp nhé[-X ).
- Chỉ có 1 điều em chưa ưng lắm là cái đèn halogen tối quá, đang định tham khảo thêm các cụ nhiều kinh nghiệm xem muốn thay em bi xenon có vấn đề gì ảnh hưởng lớn đến xe không thôi.

Cuối cùng, chúc cụ rước em ấy về và yêu thương lâu dài ^^
Cám ơn Cụ, Lại vẫn là câu chuyện cái Đèn. hic..cụ mua xe ở đâu giới thiệu em với

mr.coccu

Xe máy
Tầm M3 bác thử ngó sang Ford EcoSport xem 8->

pan37

Xe đạp
Tầm M3 bác thử ngó sang Ford EcoSport xem 8->
Cho e cũng không ham EcoSport đâu cụ. Em thảo khảo rồi. form xấu, xác nặng với cái 1.5 thì vượt rất mệt và chán. Nói về độ tốn xăng thì hỡi ôi, được cái tiếng ecoSport chứ thành phố thì tầm 10l/100km cụ nhé. Cái em EcoSport không bao giờ em bàn đến đâu, nửa nạc nửa mỡ lắm.
Chúc cụ hạnh phúc ^^

pan37

Xe đạp
Cám ơn Cụ, Lại vẫn là câu chuyện cái Đèn. hic..cụ mua xe ở đâu giới thiệu em với
Mazda nó hệ thống cả nước mà cụ. Trường Hải nó thầu cả nên từ bắc vào Nam giảm giá như nhau, chất lượng như nhau và khuyến mãi cũng như nhau. Cụ đến showroom nào của nó chẳng được. Em chỉ lăn tăn cái đèn Halogen thôi nhưng chắc chuyển em bi xenon cũng thỏa mãn. đấy không phải vấn đề lăn tăn đâu cụ

Chỉnh sửa cuối:

mr.coccu

Xe máy
Cho e cũng không ham EcoSport đâu cụ. Em thảo khảo rồi. form xấu, xác nặng với cái 1.5 thì vượt rất mệt và chán. Nói về độ tốn xăng thì hỡi ôi, được cái tiếng ecoSport chứ thành phố thì tầm 10l/100km cụ nhé. Cái em EcoSport không bao giờ em bàn đến đâu, nửa nạc nửa mỡ lắm.
Chúc cụ hạnh phúc ^^
Cụ pr dìm hàng lộ liễu quá. Có sao nói vậy chứ ai lại thế [-X

cadillacsixteen

Xe tăng
Mazda nó hệ thống cả nước mà cụ. Trường Hải nó thầu cả nên từ bắc vào Nam giảm giá như nhau, chất lượng như nhau và khuyến mãi cũng như nhau. Cụ đến showroom nào của nó chẳng được. Em chỉ lăn tăn cái đèn Halogen thôi nhưng chắc chuyển em bi xenon cũng thỏa mãn. đấy không phải vấn đề lăn tăn đâu cụ
vâng cảm ơn Cụ. nói thế chứ đi xe cái đèn mà tối là vấn đề quá lớn. fast and furious. mà theo em biết độ thay đèn liên quan đến vấn đề điện đóm là ko đc bảo hành. Vì còn liên quan cháy nổ. haizzaaa....chả biết dư lào

pan37

Xe đạp
Nếu thế e thêm 100tr lên luôn CX5 cụ ạ :D
cụ thêm 100tr làm sao rước em CX5 được. Em đang bảo cụ Cadillacsixteen con Allnew 1.5 cụ ợ. Xong trọn vẹn( chưa độ em nó nhé) là 820 chai. Cụ muốn rước em CX5 phải thêm gần 400 chai cho nó tròn cụ ợ. :)

mr.coccu

Xe máy
cụ thêm 100tr làm sao rước em CX5 được. Em đang bảo cụ Cadillacsixteen con Allnew 1.5 cụ ợ. Xong trọn vẹn( chưa độ em nó nhé) là 820 chai. Cụ muốn rước em CX5 phải thêm gần 400 chai cho nó tròn cụ ợ. :)
Thông tin trên mạng dự kiến là tầm 900 cụ ạ. Đấy là mình giá bán chứ chưa thủ tục. Nếu đúng giá này thì có phải thêm 100 hơn tí là có cx5 ngon hơn nhiều chứ :D

mr.coccu

Xe máy
Mà cx3 đang đánh vào phân khúc Crossover với cái giá đấy sợ là k cạnh tranh đc. Mặc dù nội thất rất đẹp, fom trẻ đẹp k kém :)

pan37

Xe đạp
Đang nói CX 5 mà cụ. Giá chưa VAT 1084. nó giảm cho bao nhiêu đấy rồi cụ thêm 10% đi. vị chi cũng hơn 1100 tương đối đấy cụ.

wonjun

Xe đạp
MD mang tiếng nhiều về độ ồn thế nhỉ

cadillacsixteen

Xe tăng
Chóng hết cả mặt, giá cả leo thang zầm zầm nhà em đang tăm em SD 1.5 mà cụ đẩy em lên CX5... đang ở sàn nhìn em cổ cánh cứ đèn Đỏ, đang buồn thúi ruột. Hy vọng mấy hôm nữa nó chuyển sang Tím em bưng cả balo Xiền qua bê CX9 chứ CX5 nhằm nhò giề.. :-|