Cho E khoe em C240 (2005)

muonmuaxe

Xe tăng
he he chắc bác cũng qua đó rồi chứ gì. Em thấy bác beefbuger chăm xe hay quá nên tranh thủ em qua đó làm luôn cả bộ về học tập bác ấy. Sau khi cua bộ đó em lại qua tán phét với cụ big chút và thay đôi chổi gạt mưa đời mới. Chiều đi qua lê trọng tấn thấy xe cụ huỳnh Merc S 1889 đỗ ngay đường, chắc văn phòng công ty cụ ấy ở đó. Vậy là gần nhà em, thỉnh thoảng qua chơi học hỏi cụ huynh nghen?

capu

Xe tải
chương trình 02/01 tới như thế nào bác beef ơi, cho thông tin để còn chuẩn bị chứ
@ muonmuaxe: nhà Huynh ở Lê Trọng Tấn đấy, mua đủ bộ LIQUI chưa

HUYNHC240Tài khoản đã xác minh

Trên từng cây số
Website
www.Vietthinheec.vn
he he chắc bác cũng qua đó rồi chứ gì. Em thấy bác beefbuger chăm xe hay quá nên tranh thủ em qua đó làm luôn cả bộ về học tập bác ấy. Sau khi cua bộ đó em lại qua tán phét với cụ big chút và thay đôi chổi gạt mưa đời mới. Chiều đi qua lê trọng tấn thấy xe cụ huỳnh Merc S 1889 đỗ ngay đường, chắc văn phòng công ty cụ ấy ở đó. Vậy là gần nhà em, thỉnh thoảng qua chơi học hỏi cụ huynh nghen?
lúc nào cụ rảnh cụ cứ alo cho em, em không đi công tác ngoại tỉnh thì cafe liền...

dongnat

Xe điện
Hội cafe Linh đàm hơi bị xôm, 2,3 lần 1 ngày, 7 ngày 1 tuần.
Riêng cụ muonmuaxe thì còn cùng tòa nhà Ceo với em nhỉ. Tha hồ

beefburger

Xe tăng
Gửi cụ CAPU: Em không vào mạng ngày cuối tuần, hôm nay đến mới thấy bài các cụ viết, về việc ngày 2/1 em sẽ xem trong ngày hôm nay sau đó em sẽ thông báo các cụ nha. E hi vọng buổi đó sẽ gặp gỡ thêm các thành viên nữa và được ....mở mắt nữa hiii dưng cơ mà em phê bình cụ CAPU đó nha, cụ hẹn hò kiểu gì để cho cụ dongnat lai ra một chỗ ngồi một mình còn anh em lại chạy về một chỗ thế? E nghĩ cụ nên gọi điện mà sozi cụ ấy một lời đi kẻo cụ ấy giận đó.
@ muonmuaxe: Cụ đã xin ý kiến cụa HUYNH chưa mà cụ phọt số xe cụ ấy lên thế hả? cụ nên vào tháo xuống đi nha không cụ HUYNH mắng cho vì tội vô thần vô thánh bây giờ. Mà cụ mua đồ gì thì cũng từ từ thôi, mua cảm nhận xem nó hợp hay không rồi mua tiếp, chứ cụ mà làm phát thành tủ đồ cất sau xe như em là ....ốm luôn đó.
@ Cụ HUỲNH: Thực sự sáng thứ 7 không nghĩ là CAPU lại mời được cụ HUYNH đến thật( Vì trong thâm tâm em không nghĩ cụ ấy đến) nên gặp chẳng biết hỏi gì, đáp gì cả, hi vọng sẽ có những buổi khác nữa để....hầu chuyện thêm cụ. Cụ huỳnh có một thằng FEN đọc từng bài cụ viết, nhớ từng bài cụ viết từ bao lâu rồi thì cụ hiểu. À mà còn chuyện đặt gạch thì......mong cụ đừng hiểu nhầm nha, em chẳng có nhiều tiền mà đặt ghạch nhiều đến thế đâu, thực sự lúc chưa ra đến biển nhìn thấy cái sông tưởng biển rồi, nhìn thấy cải BIỂN của cụ em quên cái SÔNG kia luôn, nhất là khi em thò đầu vào cái BIỂN của cụ thì....thôi hẳn đó ạ( Nói vậy là cụ hiểu) mà cụ nói vui hay nói thất thế a? Nếu thật để mai mốt em alo cụ rồi vợ chồng em qua gặp cụ luôn nha.

beefburger

Xe tăng
CAPU: Tôi có mấy ý kiến thế này các cụ xem sao nha:
1: Thời gian: Một ngày sáng đi tối về hoặc nửa ngày chém gió ăn uống cà fe tuỳ theo các cụ lựa chọn).
2: địa điểm lựa chọn tạm thời là : TẢN ĐÀ resort ( sáng đi chiều về có ăn uống và ....tắm khoáng nóng mùa này cho sướng), Nếu đi địa điểm gần ở HN thì....thực sự em bí vì... em không biết sở thích của các cụ thế nào? ăn cái gì? chơi cái gì? Mong các cụ có thêm góp ý ạ.
3: Đối tượng tham gia: Hiện nay theo em được biết thì có cụ capu, em, muonmuaxe, ( Riêng cụ HUYNH em thay mặt 3 anh em có lời mời ạ, đây là tình cảm riêng của mấy anh em nhà mình) Còn cụ Huỳnh mà rủ thêm được anh em nào cùng hội tham gia cùng thì vui quá ạ, vì em không biết ai nên em không biết mời thế nào ạ. Hôm trước em có nói việc nếu anh em cho gia đình đi cùng thì cũng nên rõ luôn nha, vì nếu có các cháu mình phải tính rõ cả thời gian từ lúc khởi hành đến giờ ăn uống phải đi theo các cháu, ví dụ trời lạnh tụi nó không đi sớm được hoặc có đứa nào đó còn ăn uống bột bẹt chẳng hạn ạ. ( Riêng bề bản thân em thì thích cho tụi nhỏ và GẤU đi cùng để họ giao lưu với nhau còn mình thì chém gió cùng nhau hiii). Nếu ...không cho F1 và gấu đi thì lại nhanh gọn có thể ở HN chọn quán nhậu nào đó rồi tụ nhau một bữa giao lưu.
Nhìn chung em cần ý kiến của các cụ một chút rồi em sẽ túm lại ạ.
4: Về vấn đề tài chính của chương trình thì....cùng nhau vui chơi sau đó những chi phí chung cùng nhau gứi qua CAM PU CHIA nó giải quyết ạ.

dongnat

Xe điện
Gửi cụ CAPU: Em không vào mạng ngày cuối tuần, hôm nay đến mới thấy bài các cụ viết, về việc ngày 2/1 em sẽ xem trong ngày hôm nay sau đó em sẽ thông báo các cụ nha. E hi vọng buổi đó sẽ gặp gỡ thêm các thành viên nữa và được ....mở mắt nữa hiii dưng cơ mà em phê bình cụ CAPU đó nha, cụ hẹn hò kiểu gì để cho cụ dongnat lai ra một chỗ ngồi một mình còn anh em lại chạy về một chỗ thế? E nghĩ cụ nên gọi điện mà sozi cụ ấy một lời đi kẻo cụ ấy giận đó.
@ muonmuaxe: Cụ đã xin ý kiến cụa HUYNH chưa mà cụ phọt số xe cụ ấy lên thế hả? cụ nên vào tháo xuống đi nha không cụ HUYNH mắng cho vì tội vô thần vô thánh bây giờ. Mà cụ mua đồ gì thì cũng từ từ thôi, mua cảm nhận xem nó hợp hay không rồi mua tiếp, chứ cụ mà làm phát thành tủ đồ cất sau xe như em là ....ốm luôn đó.
@ Cụ HUỲNH: Thực sự sáng thứ 7 không nghĩ là CAPU lại mời được cụ HUYNH đến thật( Vì trong thâm tâm em không nghĩ cụ ấy đến) nên gặp chẳng biết hỏi gì, đáp gì cả, hi vọng sẽ có những buổi khác nữa để....hầu chuyện thêm cụ. Cụ huỳnh có một thằng FEN đọc từng bài cụ viết, nhớ từng bài cụ viết từ bao lâu rồi thì cụ hiểu. À mà còn chuyện đặt gạch thì......mong cụ đừng hiểu nhầm nha, em chẳng có nhiều tiền mà đặt ghạch nhiều đến thế đâu, thực sự lúc chưa ra đến biển nhìn thấy cái sông tưởng biển rồi, nhìn thấy cải BIỂN của cụ em quên cái SÔNG kia luôn, nhất là khi em thò đầu vào cái BIỂN của cụ thì....thôi hẳn đó ạ( Nói vậy là cụ hiểu) mà cụ nói vui hay nói thất thế a? Nếu thật để mai mốt em alo cụ rồi vợ chồng em qua gặp cụ luôn nha.
Em bảo kê cho, cụ cứ vác tiền xuống, em chấn xe đấy chuyển cho cụ luôn, xe đấy thì gọi là thôi rồi lượm ơi....nhưng cụ chuyển con C240 của cụ cho em để đi với, tình hình 2000km trong phố/ 1 tháng thế này thì ML chỉ để đi cuối tuần thôi, hí hí hí

beefburger

Xe tăng
Em bảo kê cho, cụ cứ vác tiền xuống, em chấn xe đấy chuyển cho cụ luôn, xe đấy thì gọi là thôi rồi lượm ơi....nhưng cụ chuyển con C240 của cụ cho em để đi với, tình hình 2000km trong phố/ 1 tháng thế này thì ML chỉ để đi cuối tuần thôi, hí hí hí
Cụ HUỲNH lên nhời đi, để anh em còn biết mà còn nói chứ.mà cụ đồng rách ơi à nhầm đồng nát ơi, em là C280 cụ ạ không phải 240, hay cụ hỏi nhầm con 240 của cụ capu vậy?
Cụ ĐỒNG NÁT Chấn cửa trên để em nhờ thêm người CHẤN cửa dưới vậy. :-bd
Mà cụ gõ nhầm thì phỏng? 200km/tháng hay 2000 vậy cụ? Không nhẽ ngày nào cụ cũng cứ lượn hết 36 phố phường để đánh bóng phố ah?

Chỉnh sửa cuối:

capu

Xe tải
Xe của beef là C240 nhá.

capu

Xe tải
@ beefburger: E nghĩ là chương trình nên có Gấu và F1 cho nó ấm cúng.
Địa điểm thì E có mấy ý kiến sau:
1, Nếu đi xa thì Tản Đà resort có vẻ ổn.
2, Hoặc muốn ấm cúng hơn nữa thì: E có ông bạn có 01 cái mini resort ở cách Tản Đà có 100m thôi (cái mini resort của bạn E chỉ để tu tập các gia đình thôi chứ không để kinh doanh, nếu cá cụ có nhã hứng thì E đã thông báo đặt lịch ở mini resort này rồi, mình thuê người về nấu ăn các món mình thích: lợn mán, chó gà, bất cứ cái gì mà các Cụ order đều được phục vụ tận răng nhé). Hôm đó đích thân ông bạn E (cũng đi Mẹc và thích Mẹc sẽ có mặt cùng chúng ta cho vui).
Mô tả mini resort: khoảng 4.000m2, có bể bơi ngoài trời (nước lạnh chứ ko phải nước nóng), có không gian chơi cho trẻ E. Có 5 phòng (ngủ, nghỉ), có xông hơi (xông khô thôi nhá). phòng khách + ăn chứa được khoảng 50 người.
3, Nếu gần Hà Nội thì nhà hàng Tre Palace có vẻ ổn (142 An Dương Vương) có khu vực cho trẻ E chơi.

cả 3 lựa chọn trên đều có cái hay riêng:
lựa chọn 1: thì trẻ con có nhiều không gian chơi, tắm nước nóng hơn
lựa chọn 2: thì không khí ấm cúng gần gũi hơn và các Cụ được giới thiệu 1 mô hình xây dựng mini resort không nhằm mục đích kinh doanh, đồ ăn chế biến đảm bảo ngon (theo đặt hàng). Chi phí thì rẻ thôi rồi.
lựa chọn 3: không phải đi xa, trẻ con có không gian chơi.

Bây giờ là thời tiết lạnh xin các Cụ bóng bàn thêm, có quyết định cuối cùng thì cụ beef sẽ tổ chức chương trình.

Thành phần trước mắt gồm có:
- HuynhC240
- dongnat
- beefburger
- muonmuaxe
- capu
- và một số Cụ nữa

capu

Xe tải
Theo thông tin cập nhật mới nhất thì Capu đã mời được Tuấn (32 Đại Từ) sẽ tham gia buổi off ngày 02/01 nhé beef

capu

Xe tải
Cụ capu có nhầm không thế? chết thiệt, thế cụ không nhìn mông em hôm ngồi ở đó à? Chán cụ.
Khỉ thật, đầu E nghĩ 1 chuyện lại gõ ra 1 chuyện khác, sozi Cụ beef
@ dongnat: hôm thứ 7 tại Huynh bảo gọi dongnat không được nên mới trục trặc vây (có beef và muonmuaxe làm chứng nhá), dù sao cũng sozi Cụ dongnat

dongnat

Xe điện
Cụ HUỲNH lên nhời đi, để anh em còn biết mà còn nói chứ.mà cụ đồng rách ơi à nhầm đồng nát ơi, em là C280 cụ ạ không phải 240, hay cụ hỏi nhầm con 240 của cụ capu vậy?
Cụ ĐỒNG NÁT Chấn cửa trên để em nhờ thêm người CHẤN cửa dưới vậy. :-bd
Mà cụ gõ nhầm thì phỏng? 200km/tháng hay 2000 vậy cụ? Không nhẽ ngày nào cụ cũng cứ lượn hết 36 phố phường để đánh bóng phố ah?
Đúng rồi, C280, em nhớ nhầm, cụ chuyển cho em đi, em bảo kê cho vụ Mec S đấy, yên tâm 100% ko cần cửa dưới nữa.
Em đi 2000km trong city thật mà, ngày nào chả đánh bóng tầm 100km trong phố

beefburger

Xe tăng
Đúng rồi, C280, em nhớ nhầm, cụ chuyển cho em đi, em bảo kê cho vụ Mec S đấy, yên tâm 100% ko cần cửa dưới nữa.
Em đi 2000km trong city thật mà, ngày nào chả đánh bóng tầm 100km trong phố
@capu: Thế là có cả cụ Tuấn đi nữa à? Vậy vui rồi, tha hồ mà hỏi nha cụ. Thôi thế nhân tiện mấy bậc tiền bối mà cụ đã giao phối cụ chủ động làm nốt đi nha.
@muuonmuaxe: Im thế cụ? hay lại đang lọ mọ lau chùi xe cộ sau khi bị nghiện từ em một số thứ thế hả?
@dongnat: Thế cụ đồng nát có đi.....of với anh em hôm tới không? Cũng đang hô hào nhưng không biết thế nào đây, cụ mà đi được cùng anh em thì cũng vui, cụ và cụ huỳnh mà có mặt là mấy anh em nhà mình thấy ấm lắm rồi.
@huỳnh đâu roài?????bận kiếm tiền đến quên cả anh em rồi a?