[Funland] Chờ điểm thi vào lớp 10 Hà Nội 2023

luolanvn

Xe tăng
cháu nhà em trượt hết rồi, giờ chả biết làm sao nữa
Dân lập thôi cụ, đồng hành cùng con cụ ơi, những lúc như này con cái mới hiểu lòng cha mẹ, tuổi này chúng cũng nhận thức được sự vất vả của cha mẹ vì chúng rồi và để cho chúng thấy khi vấp ngã chỉ có cha mẹ là luôn bên chúng. Em đã từng trải qua và không trách hay mắng các con, mặc dù trong lòng cũng buồn khi thấy con anh A, chị B... pót fb, zalo.. đỗ trường top. 2F1 nhà em đều học lớp T cấp 2 ĐTĐ và đều được tuyển thẳng lên C3 của trường, nhưng 2 đứa đều không chịu học tiếp C3 ở đây và muốn học gần nhà cho dễ đi lại và em đồng ý với nguyện vọng của chúng nó. 2 đứa giờ học cách nhà 1.5km và đưa đón nhau đi học, hôm nào bận hoặc học lệch giờ thì mỗi đứa 1 xe tự chủ động đi học.

HANOICity

Xe điện
Dân lập thôi cụ, đồng hành cùng con cụ ơi, những lúc như này con cái mới hiểu lòng cha mẹ, tuổi này chúng cũng nhận thức được sự vất vả của cha mẹ vì chúng rồi và để cho chúng thấy khi vấp ngã chỉ có cha mẹ là luôn bên chúng. Em đã từng trải qua và không trách hay mắng các con, mặc dù trong lòng cũng buồn khi thấy con anh A, chị B... pót fb, zalo.. đỗ trường top. 2F1 nhà em đều học lớp T cấp 2 ĐTĐ và đều được tuyển thẳng lên C3 của trường, nhưng 2 đứa đều không chịu học tiếp C3 ở đây và muốn học gần nhà cho dễ đi lại và em đồng ý với nguyện vọng của chúng nó. 2 đứa giờ học cách nhà 1.5km và đưa đón nhau đi học, hôm nào bận hoặc học lệch giờ thì mỗi đứa 1 xe tự chủ động đi học.
Em cảm ơn cụ

kieuthienan

Xe buýt
Em sẽ nói chung, tùy mong muốn thi ĐH và mức chi phí cụ tự cân nhắc công tư ạ.
C3 tư cũng giống C2 tư ở việc học nhanh xong sớm (gần như toàn bộ) để luyện đề. Nếu các cháu ở dạng mưa dầm thấm lâu thì kiểu đi từ từ của công hợp hơn. Nhưng nếu cháu nào điểm Toán cao 9Đ đổ lên, rớt công lập vì Văn chẳng hạn, sau tính thi ĐH khối không có Văn thì học tư để học nhanh ôn sớm cũng chẳng vấn đề. Còn về cơ sở vật chất và các hoạt động ngoại khóa em không bàn, tùy nhu cầu của gia đình và cháu ạ.
Em cũng nghiên cứu vấn đề này mãi rồi. 1. Cự ly từ nhà tới trường nào gần; 2. Điều kiện kinh tế tới trường dân lập gần nhất (loại tốt nhất và loại bình thường). Ví như chỗ xuân đỉnh em thì có Nguyễn Bỉnh Khiêm và Đoàn Thị Điểm rất tốt, được đánh giá cao hơn Tây Hồ còn Nguyễn Huệ lại kém hơn. Chọn vụ này quá mệt cụ ạ
Vâng, Em cảm ơn cụ.

Demchinhhang.net

Xe container
Cháu em đây.

xedaprach

Xe điện
Lạ thật, nhg số đăng ký vào NGT năm nay thấp hoen hẳn năm ngoái cụ ạ. LTK thì số đk lại tăng vọt.
Em nghĩ xê dịch cũng chỉ khoảng thế thôi. 43 điểm thì chắc chắn đỗ rồi
Em nghĩ là đúng, vì NGT các con đỗ chuyên nhiều, nên điểm giảm 0,5 Tương đương với 1 lớp dự phòng là bình thường
Vẫn phải chờ bản dấu đỏ. Nhà cháu ngồi chờ refresh trang Dân trí liên tục.
Hik lúc nẫy lỡ khoe loạn 42.5 lên, giờ càng hồi hộp hơn.

Boydepzai190579

Xe tăng
Mấy anh ý còn liên hoan xong mới công bố

Smile1102

Xe container
Hnay lại nhiều nhà mất ngủ, không khí đúng như hồi xưa thi đại học.
Chúc mừng các cụ các con đã đạt được nguyện vọng.
Còn nếu chưa đc thì đời còn dài, khóc một tí, buồn một tí rồi lại chiến đấu tiếp cho 3 năm tới ạ.

huongdo03

Xe tăng
Vẫn phải chờ bản dấu đỏ. Nhà cháu ngồi chờ refresh trang Dân trí liên tục.
Hik lúc nẫy lỡ khoe loạn 42.5 lên, giờ càng hồi hộp hơn.
Kv5 năm nay có NGT là điểm vẫn như năm ngoái, còn các trường khác tăng điểm hết. Em nghĩ do các con sợ đk NGT sẽ trượt nên phải chọn phương án an toàn hơn nên số đk vào NGT năm nay giảm hẳn.
Một lần nữa chúc mừng nhóc nhà cụ!

BMW X10

Xe điện
Kv5 năm nay có NGT là điểm vẫn như năm ngoái, còn các trường khác tăng điểm hết. Em nghĩ do các con sợ đk NGT sẽ trượt nên phải chọn phương án an toàn hơn nên số đk vào NGT năm nay giảm hẳn.
Một lần nữa chúc mừng nhóc nhà cụ!
Có bản đỏ rồi bác.
Tôi vừa được đọc.
Giống hệt bản xấu xấu bửn bửn thì phải ạ.

BMW X10

Xe điện
Hnay lại nhiều nhà mất ngủ, không khí đúng như hồi xưa thi đại học.
Chúc mừng các cụ các con đã đạt được nguyện vọng.
Còn nếu chưa đc thì đời còn dài, khóc một tí, buồn một tí rồi lại chiến đấu tiếp cho 3 năm tới ạ.
Con tôi thi đỗ NV1, mặc dù không happy cho lắm.
Nhưng thế là ổn rồi. nó mặt mũi tươi tỉnh, đỡ áp lực.