[Funland] chỗ bán ná cao su(súng cao su)các cụ chỉ cho em với ạ!!!

anhhao

Xe tải
Gà vịt có tội tình gì mà mợ cũng chén nó.:(

Trứng gà trứng vịt còn ngây thơ chưa ra đời, đã gây ra oan nghiệt gì đâu mà cũng bị mợ mang ra rán, ốp la.:P

Bò lợn có lỗi gì mà cũng bị mợ ăn thịt.:D

Rau cỏ có sai lầm gì mà cũng bị mợ mang ra luộc với xào. Hu hu:((
Cún con yêu thương của mợ tội tình gì mà nỡ mang ra làm cầy bảy món...

Gà vịt có tội tình gì mà mợ cũng chén nó.:(

Trứng gà trứng vịt còn ngây thơ chưa ra đời, đã gây ra oan nghiệt gì đâu mà cũng bị mợ mang ra rán, ốp la.:P

Bò lợn có lỗi gì mà cũng bị mợ ăn thịt.:D

Rau cỏ có sai lầm gì mà cũng bị mợ mang ra luộc với xào. Hu hu:((
Tóm cái váy lại thích là bụp lão nhề!

BiK

Xe điện
Thế túm lại bác đã mua được ná tỉa chim chưa để em chỉ chỗ cho ?

Tình hình là ban đêm em rất hay phải lọ mọ, 2, 3 giờ sáng mới đi ngủ, 6 rưỡi đã bước ra khỏi nhà đến cơ quan rồi
Thế mà thằng hàng xóm trông rõ đẹp trai lại đi nuôi 1 đống chim~X(~X(~X(~X(~X(...mà lũ có cánh đấy hót giờ nào không hót, lại nhè đúng vào cái giờ em đi ngủ, hót 1 mạch đến sáng luôn,chưa kể cái bọn chim ấy được bố trí rất khéo, rụng lông toàn bay vào bancon nhà em, nên quần áo em toàn dính lông, rồi trấu, thi thoảng là cám, bay cả vào chạn bát nhà em ...
mọi lần gặp đồng chí hàng xóm, bạn ấy đều nở nụ cười, đã đệp giai trông còn đệp giai hơn, em còn xuôi xuôi mối hận thù...dưng lần này, nhân mùa EURO em quyết tâm tẩm bổ cho bạn hàng xóm bằng món cháo chim
các cụ biết chỗ nào bán súng cao su thì chỉ cho em với ạ
buổi sáng em post lên chợ giời thì bị hót đi >:P, chưa kịp save lại cái link của 1 cụ cm
chuyện nghiêm túc, mod nào mà xóa đi chứng tỏ muốn đến nhà em bắn chim 1 mình .....

tranhgochay

Xe buýt
Thế túm lại bác đã mua được ná tỉa chim chưa để em chỉ chỗ cho ?
hôm nọ mìn nổ nên mấy con chim của thằng hàng xóm sợ quá nên chúng nó im re hết rồi cụ ợ:)
nhà cháu tạm thời chưa phải dùng đến súng cao su....cụ cóa thì cho nhà cháu xin ợ :D

chuột 74

Xe điện
thế quái nào mà thớt cần tìm súng gấp của mợ chủ lại chuyển ra quán ?chả có nhẽ súng ngoài cafe xịn hơn súng rao vặt~X(

sư hổ mang còn lắm chiện :D
Đôi khi sư hay người nó chỉ cách nhau một cái ranh giới rất nhỏ, chăng hạn vô tình hôm nào ăn phải mói "Phật trèo tường" thì sư hay người đều đến cùng một chỗ chơi hết :P

tranhgochay

Xe buýt
thế quái nào mà thớt cần tìm súng gấp của mợ chủ lại chuyển ra quán ?chả có nhẽ súng ngoài cafe xịn hơn súng rao vặt~X(
mod bên chợ giời thích bắn chiêm 1 mềnh, haizzzzzzzzzzzzzzzzzz

chị Túng ơi, em vẫn chưa biết cái điển tích Phật trèo tường là dưa lào đâu nhé :P

lead2011

Xe container
Em có cu em vừa bị bắt trên cái thớt Nổ mìn của mợ còn dư hàng đấy.... Có thích ko em bảo ng nhà nó đưa xuống?!

BiK

Xe điện
Ơ, hay chửa, không dùng thì xin làm gì nhể, để lâu cao su nó mủn ra đấy cụ ạ. Lúc bắn không nên phải đền đạn thì chết. Mà đưa cho cụ lúc em cần dùng lại chạ cóa.
Em bẩu tìm chỗ cho mà mua mà.

hôm nọ mìn nổ nên mấy con chim của thằng hàng xóm sợ quá nên chúng nó im re hết rồi cụ ợ:)
nhà cháu tạm thời chưa phải dùng đến súng cao su....cụ cóa thì cho nhà cháu xin ợ :D

moonlight

Xe tăng
E có đủ loại súng cho mợ dùng :P, hôm nào mợ ở nhà 1 mình nháy e đến e với mợ xử lý nhá, (Chứ có người ở nhà nhìn súng ống loằng ngoằng ngại chít :P)

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Tình hình là ban đêm em rất hay phải lọ mọ, 2, 3 giờ sáng mới đi ngủ, 6 rưỡi đã bước ra khỏi nhà đến cơ quan rồi
Thế mà thằng hàng xóm trông rõ đẹp trai lại đi nuôi 1 đống chim~X(~X(~X(~X(~X(...mà lũ có cánh đấy hót giờ nào không hót, lại nhè đúng vào cái giờ em đi ngủ, hót 1 mạch đến sáng luôn,chưa kể cái bọn chim ấy được bố trí rất khéo, rụng lông toàn bay vào bancon nhà em, nên quần áo em toàn dính lông, rồi trấu, thi thoảng là cám, bay cả vào chạn bát nhà em ...
mọi lần gặp đồng chí hàng xóm, bạn ấy đều nở nụ cười, đã đệp giai trông còn đệp giai hơn, em còn xuôi xuôi mối hận thù...dưng lần này, nhân mùa EURO em quyết tâm tẩm bổ cho bạn hàng xóm bằng món cháo chim
các cụ biết chỗ nào bán súng cao su thì chỉ cho em với ạ
buổi sáng em post lên chợ giời thì bị hót đi >:P, chưa kịp save lại cái link của 1 cụ cm
chuyện nghiêm túc, mod nào mà xóa đi chứng tỏ muốn đến nhà em bắn chim 1 mình .....

Chủ đề nhậy cảm quá há há...
Bắn chiêm thằng hàng xóm há há =))

Thắng_Mềm

Xe điện
Tóm lại là có cần súng bắn Chim nữa k ? Mai em mang qua cho mà mướn

CuChuoi12g

Xe điện
em ủng hộ bác,cháo chim mà có tý lá chanh thì khỏi nói,theo em là làm súng ca su thì cầu kỳ,bác nghe em ra hàng mã mua khẩu súng của trung quốc bán đạn nhựa loại trên 300k em đảm bảo dưới 7m không phai nghĩ :)) :)) :))