[Funland] chỗ bán ná cao su(súng cao su)các cụ chỉ cho em với ạ!!!

Wakeup

Xe điện
Vấn đề là bác phải làm việc với ông nuôi chim chứ bác bắn chết được con chim này thì ông chủ chim lại mua con khác về nên mua súng cao su về chả giải quyết được vấn đề gì.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Cụ nuôi láy mấy con chuột, huấn luyện kĩ lưỡng vào, chờ đêm xuống cụ thả chuột ra. Chờ chúng nó chim chuột là im re thôi mà

Móp

Xe tăng
Thích thì cụ gặp hẳn đồng chí đấy mà nói chuyện, chứ làm cái trò này làm gì ạ:D

White Dragon

Xe tăng
Mợ cứ sang tận nhà nó mà bẩu "Anh ơi! Em thèm ăn cháo chim của Anh lăm! Anh cho em ăn đi!"
Đảm bảo mợ nói gì nó cũng nghe, mấy con biết hót kia bé tí. Nhá! :D

RFJ

Xe tải
em là mợ ạ :((
em có tình ý với nóa......... :(( vì cái tội của nóa là đệp giai lại nuôi chim :((
Khoảng cách nhà cụ đến nhà hàng xóm bao nhiêu m?
Theo em cụ ko cần mua súng cao su đâu, cụ mua 1 đoạn ống đồng tầm 80cm, sau đó cụ nặn ít bi đất phơi khô, doa cho tròn vừa lọt đường kính trong ống đồng.
Cụ thổi món này cũng có hiệu quả đấy, mà không có dấu vết đâu.
Còn nếu máu nữa em cho mượn khẩu 12kg, yêu cầu chỉ nhằm chân bắn chứ ko nhằm đầu. :D

hanoi_batnang

Xì hơi lốp
cụ làm cái chạc ổi hình chữ Y rồi làm sợi dây chun là xong ngày xưa em toàn thế

mtkien1202

Xe tăng
Cụ mượn bạn bè cái súng hơi có nhanh hơn không???
Nếu là mợ thì đơn giản quá. Mợ cứ bảo đưa chim của anh cho em là nó đưa ngay thôi mà.

Chỉnh sửa cuối:

kduc

Xe Cứu Trợ
Nếu là mợ thì để em đến cho, CHIM nào e cũng trị được hết :D

Thắng_Mềm

Xe điện
Cụ qua em , đang có khẩu 9kg mới xách về chưa thử phát , đảm bảo chim gì cũng đi

Godfather77

Xe điện
Cầm cái này ra đường buổi tối 141 nó tóm được nó vả cho vỡ alo. Đừng có dại em ơi. Anh ở chung cư có thằng hàng xóm nó nuôi con gà tre ngoài ban công, lắm hôm bị lỗi phần mềm nửa đêm nó gáy te te, điên hết cả thủ mà chưa nghĩ ra cách nào cho nó phải mang ra hầm đây...
Tình hình là ban đêm em rất hay phải lọ mọ, 2, 3 giờ sáng mới đi ngủ, 6 rưỡi đã bước ra khỏi nhà đến cơ quan rồi
Thế mà thằng hàng xóm trông rõ đẹp trai lại đi nuôi 1 đống chim~X(~X(~X(~X(~X(...mà lũ có cánh đấy hót giờ nào không hót, lại nhè đúng vào cái giờ em đi ngủ, hót 1 mạch đến sáng luôn,chưa kể cái bọn chim ấy được bố trí rất khéo, rụng lông toàn bay vào bancon nhà em, nên quần áo em toàn dính lông, rồi trấu, thi thoảng là cám, bay cả vào chạn bát nhà em ...
mọi lần gặp đồng chí hàng xóm, bạn ấy đều nở nụ cười, đã đệp giai trông còn đệp giai hơn, em còn xuôi xuôi mối hận thù...dưng lần này, nhân mùa EURO em quyết tâm tẩm bổ cho bạn hàng xóm bằng món cháo chim
các cụ biết chỗ nào bán súng cao su thì chỉ cho em với ạ
buổi sáng em post lên chợ giời thì bị hót đi >:P, chưa kịp save lại cái link của 1 cụ cm
chuyện nghiêm túc, mod nào mà xóa đi chứng tỏ muốn đến nhà em bắn chim 1 mình .....

hanoi beer

Xe điện
Đứng về góc độ môi trường em khuyên cụ không nên làm vậy.....
Hãy để cho nó cân bằng môi trường sinh thái một cách tự nhiên mà không ảnh hưởng đến uy tín của mình bằng cách cụ ra ngoài chợ Bưởi xách về cho em hai con mèo đang tuổi ăn tuổi nhớn , sau đó cụ bỏ đói vài hôm rồi xem đêm nào mát trời cụ cho nó qua thăm và giao lưu với chim bên ấy nhé.....X_X bảo đảm chúng nó là thầy về độ khua khoắng đấy ạ..:D

tranhgochay

Xe buýt
Nó đây cụ ạ , trăm phát 99 phát trúng nha cụ

nhà cháu không biết cái bán tải nhà cụ giắt hàng nóng dư lày!!thôi, hôm lào bí xiền nhà cháu phím 141 vậy :D
@bố già: súng cao su chạc ổi mà cũng được tính là hàng nóng hả lão???phụ nữ phòng thân mà, em bắn vào mẹt cái thằng chủ lũ chim là chính,chính nó là nguyên nhân em đàm phán không thành công, đẹp giai cho lắm vào!!!

tungwalkalone

Xe tăng
Là mợ thì có kiếm được súng cao su cũng chẳng bắn chết chim được! :))

hoanglan_83

Xe tải
em không cổ súy cho việc tận diệt động vật bán hoang dã nhưng khuyến khích sáng tạo các đồ chơi dân gian:P
một số mẫu cụ có thể mua hoặc tự chế tạo:
(em nhớ hơn 30 năm về trước em toàn lấy bóng đá hỏng để làm...)