Chở 3 gái theo huyền thoại trường sơn

tung lavi

Xe tăng
Cưng à! Làm việc thì kêu suốt, nhưng đi chơi thì chả kêu ca gì. Tất nhiên là đi như mình cũng hơi buồn vì... đẹp giai nhất nhà, tối muốn nhậu nhẹt bù khú, toàn phải ngồi... trước gương, giá có thêm 1-2 nhà đi cùng thì tuyệt!..

Cưng ra chưa đấy, hay vẫn trong SG? Có thằng cu HiPP cũng vào đấy công tác, nhưng chả giới thiệu vì HiPP bên Hội Cụt, cưng lại chưa quen. Khi nào ra vậy? Bay HN hay HP? Nếu HN thì hú trước, anh ra đón cưng, nhá! Nhá!
Anh là một người thật sâu sắc, đáng để cho bọn trẻ chúng em học hỏi.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Làm chã cho cụ lên Điện Biên cũng đã được mở mang nhiều điều, nhưng đọc hết cái thớt này mới thấy cụ thật sâu sắc. Hy vọng được làm chã cho cụ nhiều lần nữa ...
Vuốt kụ!!!
Bố khỉ! Lần sau chia đôi cung đường, nhá!

3Gái

Xe tăng
Website
Em nhận ra con ẾCH 30V-5315 của bác H rùi, khi mua xe En tư vấn cho Bác đủ kiểu, ấy vậy mà Bác không tình cảm với Em heeeeeeeeeeeeee
Bây giờ tình cảm nhá! Nhá! Lại chuẩn bị đổi xe roài! Lại nhờ tư vấn nữa roài!

Coltplus2008

Xe điện
Đọc bài của bác 3G hay quá. Chuyến đi phục vụ các gái thế là thành công mỹ mãn rồi. Chúc cả nhà luôn mạnh khỏe, đầm ấm.

3Gái

Xe tăng
Website
Đọc bài của bác 3G hay quá. Chuyến đi phục vụ các gái thế là thành công mỹ mãn rồi. Chúc cả nhà luôn mạnh khỏe, đầm ấm.
TKS bác và các bác trai bác gái đã quan tâm đến chuyến đi "nịnh đầm" của nhà cháu. Chuyến đi có hơi vất vả 1 chút, nhưng được cái là vui, đầm ấm và mang ý nghĩa giáo dục - gắn kết gia đình rất tốt. Cả năm, may ra mới có dịp này để cả nhà nhà bên nhau, bởi thường lệ, nhà cháu đi công tác liên miên. Nếu có ở nhà thì cũng đi từ 7h sáng đến 9h tối mới về, mệt lắm ợ!..

Nhà cháu đang có dự định sang năm trẻ con lớn hẳn, làm phát rồng rắn vào tận Cà Mau luôn ợ...

Rybicka

Xe buýt
Hi! Hi! Các bác đợi tý, Gấu nhà cháu đang tìm lại cái quyển sổ... thu - chi để tổng kết!
em dự hộ nhá:
1. xăng 4 bình = 4 triệu
2. chi tiêu lặt vặt 1 triêu
3. Ăn + ngủ... có địa phương lo (nhưng khi địa phương ra thủ đô 3Gai lo, còn tốn hơn)????????:((:((:((
4. chấm hết :D

Rybicka

Xe buýt
Hi! Hi! Các bác đợi tý, Gấu nhà cháu đang tìm lại cái quyển sổ... thu - chi để tổng kết!
em dự hộ nhá:
1. xăng 4 bình = 4 triệu
2. chi tiêu lặt vặt 1 triêu
3. Ăn + ngủ... có địa phương lo (nhưng khi địa phương ra thủ đô 3Gai lo, còn tốn hơn)????????:((:((:((
4. chấm hết :D

fordescape4876

Xe hơi
TKS bác và các bác trai bác gái đã quan tâm đến chuyến đi "nịnh đầm" của nhà cháu. Chuyến đi có hơi vất vả 1 chút, nhưng được cái là vui, đầm ấm và mang ý nghĩa giáo dục - gắn kết gia đình rất tốt. Cả năm, may ra mới có dịp này để cả nhà nhà bên nhau, bởi thường lệ, nhà cháu đi công tác liên miên. Nếu có ở nhà thì cũng đi từ 7h sáng đến 9h tối mới về, mệt lắm ợ!..

Nhà cháu đang có dự định sang năm trẻ con lớn hẳn, làm phát rồng rắn vào tận Cà Mau luôn ợ...
A! Em đã thấy anh 3Gai mấy lần trên VTV rồi nhé! Hình như anh có tham gia bên Kênh Du lịch và Đối ngoại phải không ạ? Thảo nào, anh hay đi thế? Chỉ mong được 1 lần đi như anh...

chuotlang

Xe lừa
A! Em đã thấy anh 3Gai mấy lần trên VTV rồi nhé! Hình như anh có tham gia bên Kênh Du lịch và Đối ngoại phải không ạ? Thảo nào, anh hay đi thế? Chỉ mong được 1 lần đi như anh...
Ơ, thế ra cụ 4gai là người của công chúng hả?

Sống trong môi trường showbiz, em tưởng chuỏng trình đó trước kia mang tên Du lịch qua màn ảnh nhỏ chứ nhi?

3Gái

Xe tăng
Website

Ơ, thế ra cụ 4gai là người của công chúng hả?

Sống trong môi trường showbiz, em tưởng chuỏng trình đó trước kia mang tên Du lịch qua màn ảnh nhỏ chứ nhi?
Kênh mới tên là Du lịch ợ! Phát trên Cáp và V3, V4 rất nhiều! Nhà cháu cũng làm thêm để kiếm tiền mua sữa cho cháu ợ!

bibiabc

Xe buýt
Biết bao giờ em mới tậu được 3 gái như cụ. >.<

Mic71

Xe buýt

Cả nhà em vừa 13 ngày Xuyên Việt về, mới đến Sì Gòng rồi ra, sang năm bác cho bám càng với nhé

Thịnh An

Xe tải
Chuyến đi rất hay, có dịp nào đó xin được giao lưu với cụ 3gai chuyện trò về du lịch ạ (b) cụ PM số vác vai cho em nhé !

kiamorning2007

Xe tăng
Nhà cháu ngồi đọc một mạch hết thớt của bác 3Gai, phải công nhận Bác thích đi xa, chụp ảnh đẹp, lời bình thì hay thôi rồi.
Cháu cũng chuyên sản xuất bàn là đây, khi nào các Bác thành lập "hội sản xuất bàn là" thì cho Cháu tham gia giao lưu với Bác nhá.
Nhà cháu Đang đi bộ chỉ sợ các Bác không cho tham gia thôi ạ.

doanatuan

Xe đạp
việc khó nhất trên đời là làm một trang nam tử
ý trí vững vàng mà tình cảm mênh mang
Tâm đắc nhất câu này của cụ ợ