[Thảo luận] Chiều T7, 12\05. Ngã tư Minh Khai, Đại La_Bạch Mai,Trương Định em chiến thắng XXX

Accent1110

Xe tăng
E khoái nhất đoạn gấu ngà cụ mở lời. Nhẹ nhàng mà đày sức mạnh

quyluong_3bánh

Xe điện
Bác xem lại luật đi ạ. Không có một chỗ nào có ghi đèn có tác dụng phân làn, mà chỉ có tác dụng đi hay dừng, hai đèn khác nhau vì có hai làn khác nhau chứ không có tác dụng chia làn. Bác lại giống lý lẽ của xxx rồi. Đúng là hình như bọn đội 4 này có chỉ thị xử phạt rồi nên bây h nó đếch sợ j nữa đâu ạ
Đấy là quan điểm của cá nhân em,xin mời các cụ tiếp tục để em được khai thông thêm hiểu biết ạh!

vihali

Xe container
Em thì lại nghĩ lả bác chủ đã sai đấy ạh!thái độ thì em không bàn tới nhưng theo những gì em biết thì ở tại ngã tư quyền chỉ huy cao nhất thuộc về csgt sau đó đến đèn tín hiệu rồi mới đến vạch kẻ đường.như trường hợp của cụ chủ là phải chấp hành đèn tín hiệu và vạch kẻ đường.
Cho em xin phép đi sâu thêm:
Ở trường hợp này trên cao có 2 đèn(đèn rẽ trái và đèn tròn tức đèn đi thẳng)hai đèn là 2 nhịp giây khác nhau.dưới đường có vạch kẻ liền chia đôi làn đường rất rõ và tương ứng với 2 đèn tín hiệu ở trên.
Như trường hợp của cụ cấm rẽ trái đương nhiên cụ phải đi thẳng,và đi thẳng đương nhiên cụ phải đi đúng làn đường.ở ngã tư đấy chỉ cấm xe con rẽ trái thôi,xe buýt xe máy xe đạp vẫn rẽ bình thường đương nhiên làn đường đấy là của họ.
Chẳng qua chắc xxx không muốn to chuyện thôi chứ lập bb thì cụ thua chắc đấy ạh!
Trên đây là vài lời của em mong các cụ chỉ giáo thêm,cái gì đúng thì thôi các cụ nhỉ.em cũng chỉ mong sao mọi người hiểu và chấp hành tốt để tất cả cùng đi lên chứ em tham gia giao thông nhiều lúc cũng ức chế lắm ạh,ô tô còn đỡ chứ các cụ 2 bánh thì ẩu lắm!
May cho cụ là cụ còn thòng câu bôi đen không thì em đang sẵn đá đây chọi cho vỡ đầu luôn. Những lập luận của cụ đúng NẾU đèn tín hiệu xanh đỏ có tác dụng chỉ hướng phải đi. Trong luật, đèn xanh đỏ chỉ có tác dụng đi hay dừng. Cụ trả em 500 tiền tư vấn luật đi.

vihali

Xe container
Đấy là quan điểm của cá nhân em,xin mời các cụ tiếp tục để em được khai thông thêm hiểu biết ạh!
Các cụ khác đã phân tích cho cụ rồi, còn tiếp tục gì nữa? Nếu còn thắc mắc thì cụ phải giở luật ra xem các cụ ấy nói có đúng không chứ cụ nhìn thấy đèn có mũi tên lại nghĩ là nó có tác dụng phân làn. Cụ nghĩ giống như xxx vì chả thèm đọc luật nên mới tưởng người khác, đã đọc kĩ luật, là đi sai.

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đã chủ động chiến đấu lại không ghi âm, nếu cụ ghi âm thì đã k mất thời gian lâu như vậy.

30M-0753

Xe máy
mà chỗ này theo ý kiến bảo thủ của riêng em là đội 4 thì bác nào có bị vịn cứ alo cho em em nhờ cho. gì thì gì em cũng có ng quen làm ở đội này mà. anh tuyên béo xin cái cho đi ngay thôi.

dht

Xe điện
Đỗ làn nào mà chả được

Có biển phân làn đấy

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Đỗ làn nào mà chả được

Có biển phân làn đấy

ơ ảnh từ khi nào đấy cụ, lúc em đi làm gì đã có biển phân làn này :-?? mà cụ chủ thớt vừa đi hôm rồi mà, cũng đâu có, nếu có đâu đến mức cãi nhau tưng bừng thế, chắc cụ chụp lâu rồi à :-?

vam

Xe buýt
e định mời cụ rượu vang nhưng kéo xuống tìm mãi ko thấy ghi âm đâu cả nên thôi. Hy vọng lần sau có tí ghi âm hay clip nhé cụ, lần này e ko tin lắm ạ. ;))

bduong

Xe máy
cụ chủ thớt oai thật đấy

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
cụ chủ thớt oai thật đấy
Em chả oai gì đâu. Chẳng qua là về phần lý luận thì em đã đc bổ sung rất nhiều từ các Cụ trên Off nhưng phần thực tiễn thì bản thân em chưa có là bao nên em muốn có chút thực tiễn để chứng minh tính đúng đắn của phần lý luận đã được học hỏi từ các bậc cao nhân đi trước thôi. Hơn nữa, lúc đó em ko dở hết khả năng (kiến thức về GT, to mồm, nói nhiều, cùn...) thì XXX nó sẽ làm thịt em mất. Mà mất xiền như vậy thì ấm ức lắm Cụ ơi!

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói quá ổn và đanh thép. tuy nhiên e thấy 1 điều nên rút kinh nghiệm đó là trong bất kỳ trường hợp nào (trừ khi có quyền được kiểm tra hành chính theo quy định) thì cũng k đưa giấy tờ xe. muốn xem thì đưa quyết định kiểm tra đây. còn k thì các chú nghỉ nhé. tránh phiền hà được khá nhiều đó ợ.

elegantteam

Xe tăng
phí thật, có người nhà đi cùng ma ko bật máy quay

xe thủng lốp

Xe container
Mấy con xxx này bây giờ dầy mặt rồi. Trước dọa 1 lần lập bb k đc là thôi. Giờ dọa lập bb 2 lần liền. Em mà như cụ chủ k biết có bình tĩnh đc k, nghe bác chủ tả mà đã muốn nhổ vào mặt . Vụ này mà cụ k ghi âm thì phi qua. Em đi đâu cùng gấu cũng dặn gấu sẵn sàng khóa xe, quay phim, chụp ảnh.
Cụ mà ghi âm là em nhảy vào em cướp đấy còn tẩn cho cụ 1 trận nữa cơ :))

duth@$*&

Xe buýt
nếu thật thì chắc e chửi nhau tay bo vs xxx ngay khi nó giật cửa xe rồi