[Thảo luận] Chiều nay tý thì em tiễn 2 thằng SH đi ăn trung thu sớm

Maicon Phang

Xe hơi
THế thằng SH nó có bảo gì cụ không? :^)

Linh_piano

Xe điện
Em cũng bị vài lần, phần đường của mình đang đèn xanh thế mà giáp mặt nhau giữa ngã tư, mấy thằng choai choai nó nhìn mình như thể mình vượt đèn đỏ suýt đâm vào nó chứ không phải là nó sai lè lè. M kiếp, em chỉ mong cái loại ấy có ngày nó gặp mấy cụ chạy 3,5 tấn :mad:

heroesdaubu

Xe điện
Toàn lũ có tiền không có văn hóa và mất dạy.
Chúc mừng cụ ko táng phải nó. Chắc chúng nó ko táng vào xe cụ thì sẽ táng vào cột điện thôi, kụ yên tâm nhớ:))

Slowly

Xe tải
Theo em nghĩ thằng SH nó sai rồi nhưng mình cũng nên chú ý ký thì không đến nỗi

CIVIC 30M

Xe buýt
Còn em thì chỉ mong xe tải, xe chở đất, xe buýt... táng gãy xương chúng nó đi luôn cho xong, cho chúng nó chừa dần cái thói tiền tí vô ý thức và thiếu văn hóa ấy :mad:
Cụ bình tĩnh đi, cái cụ mong sẽ làm khổ 1 số người và 1 số gia đình. Theo em cụ nên mong nó lao vào cột điện hoặc gốc cây cổ thụ cho chúng nó chết *ẹ chúng nó đi, lúc đấy nếu có đổ cây hoặc đổ cột điện thì đã có cơ quan chức năng đào mồ nó lên để bắt đền ạ

Xebe

Xe đạp
Cụ rẽ phải thì nó táng kiều gì được nhỉ,cú đang bám sát đường bên nay.Nó vượt đèn đỏ bên nào thế cụ,nếu nó lao từ đăng sau cụ thì không phải vượt đèn đỏ.Còn nó vượt ở bên kia thì khỏang cách khá xa nó sẽ nhìn được xe cụ chứ.Hay nó cố tình đâm xe cụ vậy.Mà xe vượt đèn đỏ thường đi nhanh nên nó bám sát lề bê trái,cụ rẽ phải thì cụ bám đang bám sát lề bên phải.Hê em hỏi ngu một câu hay cụ rẽ sang phải cụ đâm sát sang lê bên trái luốn,nên nó đi thẳng mà bị ép như thế thì nó không táng cụ cũng may
Lê Văn Lương - Láng có lối được rẽ phải khi đèn đỏ bác ạ! Theo em hiểu thì hai thằng ôn đấy đi cùng chiều bên phải của bác ấy, vượt lên bên phải xe bác ấy, táp sang trái mũi xe rồi vượt đèn đỏ từ Lê Văn Lương sang Láng Hạ trong khi bác ấy rẽ phải từ Lê Văn Lương sang Láng. Những thằng như chúng nó em gặp nhiều rồi các bác ạ! Sao bác ấy không cho nó một phát xuống sông luôn nhỉ! Em căm những thằng như thế lắm!

bonbanh

Xe buýt
Thôi , thóat nạn là được rồi bác ạ . Chuyện thường ngày ở huyện mà(c)

Anthq

Xe tăng
Chuyện thường ngày mà bác. Em rút kinh nghiệm là đèn xanh cứ phải ngó nghiêng đã rồi mới đi, kệ đằng sau còi. Chứ có lần đèn xanh đi ngay, có 1 quả phụ nữ cỡ U40 vượt đèn đỏ phi xe đạp ngay trước mũi xe, em phanh dúi dụi mà còn bị mắng là "đi không nhìn à". Đành cười hạ kính xuống bảo: "lần sau muốn ăn gà luộc thì tìm xe khác nhé" :102::102::102:

Max cabin

Xe tải
Thé mà Bác không dấn thêm tý nữa cho nó thấy thiên đàng luôn:21::21:em đà tí:P

FujiS5200

Xe điện
Theo ngu í của em thì SH vượt đèn đỏ để đi thẳng từ Lê Văn Lương sang Láng hạ trong khi ô tô đang rẽ phải từ LVL sang Láng (đèn đỏ được phép rẽ phải). Chú SH lại lách vượt bên phải ô tô nên mới suýt đâm nhau.

Hic, thanh niên Hà Nội dạo này thích vượt đèn đỏ lắm, xe càng đẹp, xế càng choai choai thì càng thích vượt. Đầu xe của em mà cứng, em táng bỏ m.ị.a chúng nó luôn, rồi mời CS tới tính tiếp.

Chỉnh sửa cuối:

Carens2009

Xe điện
Hóa ra là vượt kiều thế,nhưng như thế không phải do 2b sai hoàn toàn ít ra bác ấy cũng bị vạ lây vì quay đầu xe không để ý

khoavq

Xe điện
Huhu
hôm trước cháu cũng bị 1 vụ ở Tràng Thi - Quán Sứ
vừa có tín hiệu đèn xanh, cháu bắt đầu đi thẳng
thì có 2 thằng đi xe máy vượt đèn đỏ đi ngang qua đầu xe cháu.
Cháu không nhìn thấy nó vì góc chữ A của xe
Thế mà nó + cháu may quá, không bị làm sao... vì vợ cháu kêu lên, cháu phanh dúi dụi.

Kết luận: đi đâu đi với vợ.

hajinbk

Xe tăng
Ối xời, tuần nào Em chả gặp. Đạm cà mau (Em mượn bản quyền Cụ tý) nhà chúng nó chứ, có hôm mình phanh dúi dụi cứu cái mạng chúng nó lại còn bị ông đàng sau vượt lên chửi:77:

Matizcoi

Xe cút kít
đâm bỏ M nó đi,sao bây giờ ra đường nhiều thằng vô ý th­ức,đã thế lại còn nghênh ngang không đội mũ BH.MÑ kiếp thế mà mấy chú Police sợ ko dám làm gì nó đâu nhé,chỉ dám bắt nạt mấy mấy bác nhà quê thôi.Chán thật.:102:
túm nó bằng thừa, nó bốc phone gọi trợ giúp ngay :D

FujiS5200

Xe điện
Em ghét nhất tụi vượt đèn đỏ + đi ngược chiều (mà đi cả trên cao tốc mới điên chứ). Ngu hết chỗ nói, chả biết nhanh chậm được mấy phút.

lastmem

Xe buýt
cụ chủ ko đâm tụi nó là may rùi, cái bọn đấy dễ mà bọn nó có hội lắm, mà anh em trong OF mình lại hiền lành, ko có hội hè gì ghê gớm, thôi, bọn đấy thì sẽ có những bác gấu hơn trị nó cụ ạ:6::6: em đi là toàn tránh xa cái bọn đấy:77:

anhldit

Xe tải
Dạo này hôm nào đi làm về qua ngã tư Chùa Bộc - Thái Hà em cũng bị stress. Em đi hướng Thái Hà -> Chùa Bộc. Chờ đèn đỏ thì 90s, còn đèn xanh có 30s mà xe rẽ trái từ Chùa Bộc sang Tây Sơn lúc nào cũng chiếm mất 15s -> 20s. Toàn bọn ích kỷ và ng** như ch**. Chúng nó toàn lấp ngã tư bằng xe buýt, xe hơi, xe máy (xe đạp em chưa thấy). Khiến cho hướng em đi bị dồn ứ lại ngay giữa ngã 4, làm vật cản của dòng xe đi thẳng đường Tây Sơn khi đèn xanh sáng. Ông nào bình tĩnh một tý thì dừng lại chờ tín hiệu đèn đợt sau:102:; còn ông nào nóng tính thì rồ ga phi xe vào đám đông hỗn độn chắc nghĩ: "đứa nào tránh được thì tránh, ông không thèm tránh lũ vượt đèn chúng mày!":77:. Mà em thấy xxx ở đây cũng dốt, chỉ nghĩ rằng làm thế nào cho đường không tắc là được nên không chặn bắt xe vượt đèn; em thì cho rằng tắc thì đằng nào cũng tắc rồi, cứ tập trung bắt phạt cho thật nặng những trường hợp như vậy thì hôm sau chắc sẽ đỡ hơn.