[Thảo luận] Chiều nay tý thì em tiễn 2 thằng SH đi ăn trung thu sớm

mazda626

Xe buýt
EM bị một quả ngã tư Tần Hưng đạo .Em từ hướng Trần hưng đạo đi vè Lê duẩn, đến ngã tư đấy, đèn xanh, em thốc ga vượt một em Taxi rẽ trái, trời thì mưa, chỉ thấy thoáng cái bóng áo mưa đỏ vụt qua mặt chú taxi, em đạp cứng phanh, ĐCM nha nó, xe máy nó nằm dính với đầu xe em, xe của em chèn một bánh lên bánh trước xe máy. Em mở cửa, định xuống xem thê nào, và táng chết *** thằng chó đây, thì nhìn thấy một em gái, chân dài, mặt đúng kiểu Cave...:21::21:lồm cồm bò dậy.Em Nhìn chán hẳn, nên lùi xe cho em nó lấy xe máy đi..Tý nữa em mang họa...nói chung, chỉ khi nào Vịt mình luật nghiêm minh, thằng nào sai đền thằng đúng thì may ra mới hết loại đi kiểu đấy thôi...

Honda Odysey

Xe hơi
:77:em cũng ghét nhất bọn đi xe đẹp mà kô chịu học luật, bọn này đều muốn ăn chuối cả nải ăn banh trung thu sớm- và làm khổ người khác. Ước gì ta luật của ta giống của Obama nhỉ.

thichruoumanh

Xe buýt
Này nhá! cụ không nên nói toàn bộ Thanh niên Hà nội vô học nhá, chỉ nên nói 1 số ít thôi. Mà mấy cái thằng vô học đấy biết đau lại cùng quê với cụ thì sao?

hungcuong02x1

Xe tải
Mừng cụ vẫn được ăn Trung thu nhớ (b)(b)(b). Tiễn 2 thằng đấy đi có phải mất 1 cái Trung thu với F1 rồi không nào?(b)(b)(b)

hmpstudio

Xe điện
Này nhá! cụ không nên nói toàn bộ Thanh niên Hà nội vô học nhá, chỉ nên nói 1 số ít thôi. Mà mấy cái thằng vô học đấy biết đau lại cùng quê với cụ thì sao?
kụ thick này chuẩn đới. chắc lúc đo pác đang lo xem có chú xxx nào đứng vịn ở góc khuất chỗ quẹo phải đúng không.... nên hơi mất tậo trung. ở đó chỗ rẽ = khoảng 2m2 - 2m5 mà nó bắt rẽ phải ra Láng, thêm mấy tahwsng 2B vựot. lang lách, + xxx v.v... thì cũng bực thật :mad:

D&G

Xe tải
sao cụ ko tiễn nó đi luôn cho nó chừa cái tội đi ngu.

Viking

Xe điện
Cụ thấy những gia đình thuộc thành phần nào thường đi @ và SH: con GS, TS có thường đi k, bác sỹ có thường đi không, con bộ đội có thường đi không, bán chè chén thì sao, xe ôm có đi không,vv và vv
Cháu thấy gia đình thuộc thành phần có tiền thì đí @ hay SH, chả cứ GS, BS hay bộ đội :21::21::21::21:

manhhab

Xe buýt
hồi xưa em cũng hay gặp tình huống kiểu này, và toàn phanh cháy lại. Nhưng lúc xong ngẫm lại ức chế lắm
thế là 2 lần gần đây, thằng nào vượt đèn tạt đầu hoặc đi ngược chiều lạng lánh là em ko bao giờ phanh. Lần gần đây nhất ở đường Láng cho 1 chú wave đi ngược chiều lại bật đèn pha, đi hoành tráng giữa đường, em cho nó nằm ra đường đấy, Lúc khoảng 23h20 ít người đi lại, kệ nó nằm, lùi xe lại rồi đạp ga đi tiếp. Loại đấy chết em ko tiếc. Xe mình thì xước sát cũng nhiều, nên xước thêm tí cũng ko sao, đằng nào vào hãng cũng từng ấy tiền 1 mảng.

Kia

Xe tải
Cụ thấy những gia đình thuộc thành phần nào thường đi @ và SH: con GS, TS có thường đi k, bác sỹ có thường đi không, con bộ đội có thường đi không, bán chè chén thì sao, xe ôm có đi không,vv và vv
Nhiều khi là xe đi mượn để ra oai thôi bác ạ :21:

Mr-Quadcore

Xe buýt
Đạm cà mau nhà nó chứ . Nó đã vượt đèn đỏ lại còn phi táng đầu em ( lúc đấy em đang rẽ phải ở chỗ Lê Văn Lương - Láng ) . Em giật mình phanh chết cứng xe luôn . Ông chú em đang nghe điện thoai còn rơi cả điện thoại , chửi em : Mày đi kiểu ** gì mà phanh gấp thế . :'(
Em cay quá mà ko làm gì được . Thanh niên Hà Nội , đi xe máy đẹp thế mà vô học ... :102:
Bác thông cảm, nhà em vừa cắn tí thuốc nên đi nó hơi ảo :))

vietpham

Đi bộ
Còn em thì chỉ mong xe tải, xe chở đất, xe buýt... táng gãy xương chúng nó đi luôn cho xong, cho chúng nó chừa dần cái thói tiền tí vô ý thức và thiếu văn hóa ấy :mad:
Ấy chết, em xin can bác, bác mong như thế thì thất đức lắm, để đức cho con cháu đi bác, còn về bọn thanh niên bây h thì...mô phật :102:, Đông Tây Y kết hợp cộng thầy cúng cũng bó tay rồi, không va chạm với chúng nó cũng là phúc đức lắm rùi bác à.

theanhhuawei

Xe hơi
Ấy chết, em xin can bác, bác mong như thế thì thất đức lắm, để đức cho con cháu đi bác, còn về bọn thanh niên bây h thì...mô phật :102:, Đông Tây Y kết hợp cộng thầy cúng cũng bó tay rồi, không va chạm với chúng nó cũng là phúc đức lắm rùi bác à.
Hôm trước đi về trên đường Giải Phóng, gặp thằng 2b vừa đi vừa nghe điện thoại, quẹt phát vào gương phải rồi ngã lăn quay đập vào cửa xe mình. Dcm cái bọn chả tiếc đời gì cả, xuống hỏi có sao không nó bảo nó rách áo cho nó xin tiền mua cái áo mới, buồn cười đek tả nổi :21:. Nhưng mà mình đi sơn lại xe mất những 700k :mad::mad:

redarcher

Xe buýt
Em đi làm hàng ngày, đoạn đường Thái Thịnh rất hay gặp trường hợp này, lại còn vào giờ cao điểm nữa chứ: vừa đi xe máy, vừa nghe điện thoại, vì phân tán nói chuyện nên đi chình ình giữa đường, bấm còi mãi nó mới tạt vào lề phải; có thằng thì tay phải cầm tay lái, tay trái cầm điện thoại nói chuyện, đến đoan rẽ trái lại còn vưỡn nói chuyện, hơi ngoái lại bên trái tí rồi làm cái vèo rẽ trái luôn - cực kỳ nguy hiểm:77::77::77:.

Em cẩn thận nhìn nó cầm đt là đi chậm đằng sau rồi, nhìn nó ngoái đồng thời rẽ trái cái vèo mà kinh vãi hồn. Nói thật, thanh niên trai tráng (chắc là đang đi học) mà nó ng*** kinh khủng - bị nhồi lý thuyết nhiều nhưng văn hóa cộng đồng thì ng*** tột độ.

datinh

Xe container
Hic, thanh niên Hà Nội dạo này thích vượt đèn đỏ lắm, xe càng đẹp, xế càng choai choai thì càng thích vượt. Đầu xe của em mà cứng, em táng bỏ m.ị.a chúng nó luôn, rồi mời CS tới tính tiếp.
Chả cứ thanh niên đâu các bác ạ , em thấy có cả phụ nữ đèo con nhỏ hẳn hoi vưỡn cứ phi vượt đèn đỏ… Nhìn rất muốn vả cho phát nhưng mà ……không dám !:P

ngaydoclap

Xe container
Chắc ông bà chúng nó ăn ở phúc đức chứ nếu không nó đã gặp em rồi:21:

NoWD

Xe Cứu Trợ
Ngã tư Láng Hạ-LV Lương hả, tháng trước suýt nữa em húc chết 1 chú vượt đèn đỏ. Mẹ thằng này ngu và liều hết chỗ nói.
Cụ thể là em dừng xe ở đèn đỏ ở bên Láng Hạ, đèn xanh em dí ga, gặp ngay một con bò Vịt teo đeo biển VT -hình như là 1 em Gừng- vượt đèn đỏ (nó đi theo hướng Láng-Ngã tư Sở, rẽ vào Láng Hạ). Em đá phanh, lạng tay lái sang phải, cho nó vèo qua rồi lại nhấn ga phát nữa (sau mình cả biển người lúc 6h30 tối). Chả hiểu lúc ấy linh tính thế nào em đá chân pahnh thì thấy sọa soạt. Có một con ngu hơn bò thấy thằng VT kia nó vượt, đang chờ đèn đỏ cũng rú ga phóng qua (mà nó ngu cực vì còn ko đội mũ bảo hiểm, cho dù cái này với em là OK, vì với em bắt đội mũ bảo hiểm trong thành phố là quá vớ vẩn), con bò+++ này đi một cái xe ga màu trắng, hình như lead gì đó. Cả xe của nó chơi 1 vệt dọc theo mũi xe em, bung cả biển số xe em (vì biển bắn vít gì đó nên bong ngay), ơn trời nó ko bị sao, còn xoay xe chạy như điên về phía LV Lương, vì cảnh sát bên kia đường xô ra. Em thì chạy lên đoạn, quay lại xuống xin mấy chủ cảnh sát cái biển xe.
về nginf cái vệt xước đều trên mũi xe mà ơn, nghĩ bụng em quá may, vì chỉ cần mất tập trung khoảng 1/2 giây thôi là em húc thằng cụ bò đấy văng đi rồi, lúc đyaas thì chả biết chuyện gì xảy ra! :^)(y)