[Thảo luận] Chiêu mới của xxx phạt xe lấn vạch liền

Tiểu kê

Xe tăng
trạm XXX gần sao đỏ hải Dương còn bố láo nữa , hôm qua em từ Quảng NInh lên Hà nội , vừa qua địa phận Đông Triều xxx tuýt lại , bảo em lấn vạch cách đây 3,5 km , em cũng chạ biết chỗ nào , đưa 300 k không thèm cầm , bảo luật mới lên tăng giá rồi , cuối cùng phải mất 500 k , *** nó chứ , hôm qua trên đường về em đã tự nhủ không mất tiền ngu cho bọn này nữa , từ 559 về em chạy đúng tốc độ , để ý từng phân không lấn vạch đoạn nào , thế mà về đúng chỗ này lại tuýt lại .
yên tâm xuống , đòi kiểm tra giấy tờ , em bảo thưa anh em có lỗi gì thế , chú chạy lấn đường , em bảo thưa : hôm qua em mất tiền ngu chỗ này roài nên lúc về em chả dại , chạy đúng chẳng lấn đoạn nào .
xxx : chú lấn vạnh đoạn qua cầu chỗ cái xe tải nó đỗ ý ( hic bố bọn nó ăn bẩn mang xe tải ra bẫy )
em bảo dứt khoát em không lấn , em đòi xem ảnh chụp , xxx bắt đầu dịu lại bảo hôm qua chú mất tiền rồi nên hôm nay anh cho qua .
em khẳng định với các cụ em ko hề lấn vạch , cứ thấy xe tỉnh ngoài là tuýt lại , đớp được chú nào là đớp ,
các cụ chạy qua đoạn này nên cẩn thận , xxx sao đỏ mang xe tải ra bẫy cả 2 chiều đấy ạh ,
Thôi chết rồi cụ này bị y hệt em. Cụ bị bắt hôm nào thế? em bị hôm 28/6 chiều Hà Nội-Hạ Long. em bị chúng nó bảo chờ ngoài xe để xử lý lần lượt vì lúc đó bắt đông quá. các bác tài xếp hàng dài chờ nộp phạt. em đưa tiền cho tiểu xxx nhưng nó ko lấy bảo " anh đừng làm thế, vào gặp sếp em". 1 ông sếp trông hiền lành ngồi bàn trong cùng 1 đống tiền và phiếu phạt. kêu em lấn làn và phạt 700k. em bảo cho xem ảnh ( tại mấy bác kia đòi xem ảnh nên em cũng hùa theo). bác sếp bảo cứ ra xe ngồi rồi ông nào cũng có ảnh. em ra xe thấy mấy bác kia xxx cái rồi té nên em cũng ra.bác sếp bảo " chú viết biên lai lỗi này của cháu là 700k mang về kho bạc Hải Dương nộp, còn ảnh chú sẽ có cho cháu. Em kêu giời lên bảo " thôi chú xem thế nào linh động cho cháu chứ mang về kho bạc nộp thì chết chú ạ". Nói xong cái ông cười bảo " thế có phải nhanh ko ảnh ót mà làm gì".$-) nói xong ông đòi 500k nhưng em bảo " cháu chỉ còn có 400 chú cầm tạm". ông ý không chịu lắc đầu xua tay ( đang gọi điện cho gái thấy thân mật lắm). em lật hết ví ra cho ông xem ( em cất bớt ngoài xe lúc các ông ý bắt chờ ). sếp xem thấy còn đúng 400 thật nên ra hiệu nhét vào trong mũ ( đang nói chuyện hươu vượn với gái mà). em đi ra hỏi bác bắt em " chú ơi trên kia còn đoạn nào như này không bảo cháu với cháu hết tiền rồi"=)) Ông ý bảo " kệ mày chứ chỗ nào nó ra chỗ đó" mồm nói mắt nháy nháy. em thấy nghi nghi nên nổ máy và đi chậm lại. và thưa các cụ là cách đó hơn 1km thôi lại có các xxx ra bắt. 1 bác lúc bị bắt cùng em lại " ăn đòn " tiếp. em thì thoát. Mk chứ đúng là cái loại cướp ngày. Ngồi đợi ảnh của nó đến sáng mai cũng chưa mang ảnh về mất. Lúc về cháu đi cẩn thận từ xa qua đấy thấy chiều bên kia bắt đông quá.>:/

Website
www.geotextile.com.vn
Em cũng nghĩ cụ chủ thớt chém, đã nhấp côn vào số 1 tốc độ của nó tối thiếu phải là 12-15 Km/h . Đi như cụ bảo thì xxx đi 1 ngày thay 1 bộ má phanh :))
Cụ chủ thớt nói 5km/h thì các cụ hiểu là thằng chim mồi đó đi rất chậm, gây khó chịu thế là ổn rồi chứ vặn vẹo câu chữ làm giề. xxx bẩn thì có thay 1 ngày vài bộ phanh cũng chẳng quan trọng, miễn là nhiều cụ bị bọn nó bẫy và tóm đc.

Tran Thanh Binh

Xe tải
em mà đi quảng ninh thì toàn đi đường 5 thôi,xa 1 tí nhưng an toàn hơn.các cụ cứ đi đường sao đỏ hải dươg làm gì.để xxx nó làm tiền là đứng roài.mà sao lại có chuyện ko cho xem ảnh mà vẫn bắt nộp phạt và ký nhỉ.các bác giải thích em với

xe365vn

Xe container
quê e TH nhưng lần nào về e cũng đi rất từ từ ko dám ... biết các xxx rồi. mà HN-TH nhiều trạm xxx thế

devilmaycry

Xe tải
Em dự rằng kụ chủ thớt đi xe đểu rồi...chứ gặp đoạn vạch đứt thằng xe tải vít 80 thì mình vít 100 vượt đi chứ...gì chứ xe em tăng tốc đến 100 trong vòng 4s (đang đi 50)...cho mấy thằng xxx hít khói luôn...
thế thì nó tuýt cụ tội chạy quá tốc độ, đằng nào chẳng chết

thanh_hoi

Xe điện
Hôm nọ mình ở HN mới điên chứ, mình đậu xe (cách vỉa hè ko quá 25cm) ở chỗ Lê Duẩn (đoạn gần ngõ nhà Dầu) chỗ nãy không có biển cẩm đỗ. Thế mà mấy thằng thanh tra GTCC ra phạt mình tội để xe dưới lòng điên điên thế, mình cãi nhau om tỏi nhưng chúng nó đông quá gần chục thằng mà mình có đơn thân nên chịu thua chúng nó. Mình nghiên cứu lại Luật thì mình chỉ có lỗi ko bật đèn cảnh báo lên thôi. Lỗi này đúng ra chỉ phạt 200k. Thế mà chúng nó gắn cho mình tội Để xe ko đúng quy định và phạt 800k. Đúng là bọn cướp ngày.

thanh_hoi

Xe điện
Mình rất hiểu và thông cảm cho cánh taxi, lái xe taxi là gần như bần cùng nhất trong XH rồi mà bọn XXX nó cũng chẳng tha. Các chú tài xế phạt nhiều quá nên bức xúc, và không kiềm chế được. Có cụ nào làm nhà báo cũng nên có phóng sự về vấn đề này. Bọn XXX giờ ăn tiền trắng trợn quá. Muốn sống ngay thẳng ở XH này cũng khó các cụ à
cứ thế này bảo sao mấy anh taxi anh ý ức chế cho nên nóc capo ngồi là phải thôi

Golden_way

Xe buýt
Chả là hôm nọ em có việc chạy đường Hồ Chí Minh qua địa phận Thanh Hóa em bị xxx phạt vì tội lấn vạch liền.
Chi tiết thì thật là nhục nhã cho những ngừoi cầm pháp luật trong tay.
Nó đi hẳn 1 con xe tải chạy khoảng 5km/h trong khi đó tốc độ cho phép 80km/h. Em bấm còi xi nhan xin vựot mấy nõ cũng kệ và cũng không thèm xin nhan phải cho mình vựot nên đành cố đi khoảng 1km theo sau nó nhưng cuối cùng ko thể chịu nổi đành vượt (Vì cả đoạn dài toàn vạch liền không thể vựot được, khi gặp vạch liền nó đi bò 5km/h còn khi hết liền nó rú ga đủ 80km/h luôn)
Vượt được 3km có 2 chú xx chặn lại kiểm tra giấy tờ bào là lấn vạch liền. Em có hỏi lấn chỗ nào thì nó nói chú lẫn chỗ vượt con xe tải đấy (Đến đây thì em bó tay cả nón rồi)
Đành ngậm ngùi đất khách quê người bảo thôi anh có 2 người em gửi mỗi anh 1 lít. Chú xx nhìn em cười bảo: trên kia còn 1 người nữa (Lúc này càng khẳng định 1 người nữa là chú lái xe tải).
Vậy là đành ngậm ngùi rút thêm 1 lít nữa.
Sau khi đưa 3 lít chú XX bảo: Đây là anh xử nhanh vì chú ở xa nhé.
Các kụ cho ý kiến xem có phát điên lên được không?
Sao những chuyện này mà chưa lên dc báo nào nhĩ

bacnv

Xe buýt
Hôm trước trên box này cũng có 1 thớt nói về thủ đoạn đấy của XXX rồi, cụ chủ chẳng chịu đọc để rút kinh nghiệm

Xsara

Xe tăng
Báo đài thì cũng nêu vài lần rồi cũng thôi chứ cứ thành Tiêu điểm mãi khác gì vạch áo cho người xem lưng.Bọn này cứ cho sang I rắc làm vài năm về ngoan ngay,thỉnh thoảng ùmmm cái đi cả đám..

tuvit77

Xe tăng
xxx thanh hoá ăn bẩn dã man , đi trên đường HCM qua địa phận TH chúng nó nghĩ ra các chiêu mà ko một ai có thể ngờ tới :-q

haiphus

Xe buýt
Bài đó hơi tốn xăng bác ạ !
nó chỉ cần đỗ cái xe bò vểnh *** ra đường, rồi nấp ở đoạn đó mà chụp ảnh.
Xe đang đi tốc độ 70-80 đến gần xe bò thì cũng nấn tý vạch để đi chứ ai căn sát mép xe bò làm gì !!!
Cái này thì em nghĩ là nó không đủ căn cư để phạt vì vạch liền đơn thì được phép lấn vạch khi cần chỉ có vạch liền đôi mới bị coi như dải phân cách cứng.

bmw1226

Xe tải
Vừa rồi ở HN có chú TAXI dũng cảm chiến với 3 thằng xxx ở ngã tư Chùa Bộc - Thái Hà đấy. Chắc hết chịu nổi tụi nó rồi. Mà mấy thằng xxx đó lại còn dùng dùi cui đập phá xe nữa chứ. Xem clip dưới mà buồn lòng quá. Phải anh em mình chắc xách đồ chiến luôn chứ đếch chịu được.

http://www.vnexpress.net/GL/Xa-hoi/2010/07/3BA1DB3E/

Hai cang

Xe buýt
Sao cụ không bảo cái bọn c hó đấy là bọn nó phải bắt cả cái thằng lái xe tải vì cái tội không cho vượt khi đủ điều kiện. Xem có đúng là cái thằng c hó lái xe tải đấy có phải là xxx không nhỉ. Mie cái bọn c hó. Xin lỗi các cụ, E nóng quá, bức xúc quá

chuotthudo

Xe tải
nghe các cụ mắng xxx hoa thanh quế mà em sướng cả người, em nà em cũng có chút tư thù với chúng

anhkhoihn

Xe tăng
Bài đó hơi tốn xăng bác ạ !
nó chỉ cần đỗ cái xe bò vểnh *** ra đường, rồi nấp ở đoạn đó mà chụp ảnh.
Xe đang đi tốc độ 70-80 đến gần xe bò thì cũng nấn tý vạch để đi chứ ai căn sát mép xe bò làm gì !!!
Đây là đòn phép lúc mấy thằng chó ấy mới ra làm tiền trên đường HCM đoạn Cẩm Thủy - Khe hạ -Thanh Hóa. Chính em là nạn nhân, cũng mất 3 lít mới đi được. Khốn nạn nhất là chúng nó còn nhăn nhở cười đểu nữa. Mong cho ông trời có mắt để vợ con nó sớm muộn cũng bị quả báo.................................

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Trường hợp này nên quay phim cái xe đi trước mình, quay rõ cả đồng hồ tốc độ để làm bằng chứng khi cần thiết.
Đúng là nên quay video lại nhưng xxx sẽ có câu " cái thằng đi trước bọn tôi sẽ sử lý sau ,còn bây giờ chúng tôi sử thằng đi sau trước" =)) bó toàn thân

nghialm

Xe đạp
xxx thanh hoá ăn bẩn dã man , đi trên đường HCM qua địa phận TH chúng nó nghĩ ra các chiêu mà ko một ai có thể ngờ tới :-q
Hay là vì nhõn QL1A không đủ chỉ tiêu nên phải cố nghĩ bài các cụ nhỉ?