[Thảo luận] Chiến đấu cơ bị xxx bắn cháy cách TT Xuân Mai 10km. Help me!!!

hungnq66

Xe tải
Có phải đoạn Miếu Môn không mợ ơi? Tuần trước em cũng bị bắn hạ ở quãng này. Em chạy rất cẩn thận mà vẫn bị bắn, hình như bị bắn đoạn gần đến biển hết đô thị. Em nhớ là gần đến biển hết đô thị khoảng hơn 100m thì em tăng ga. Mà kể cũng lạ, em cũng bị 57/50 như mợ (nhưng được giải quyết nhanh). Hay là cả mợ và em đều bị bắn bằng mồm nhỉ?
Đoạn này chắc là đoạn đi qua Khu dân cư Ngã 3 rẽ đi Ba Thá, chỗ này xxx thường xuyên bắn tốc độ, đi qua Khu dân cư chỉ khoảng gần 1km là có trạm xxx thường xuyên đứng ở đây rồi, ko có bắn bằng mồm đâu cụ ạ

Otarec

Xe hơi
à, nếu em lái xe lên đó có được ko? vì GPLX chưa lấy lại , có bị các anh ý thịt tội ko có GPLX ko? từ nhà em lên đó đi bằng 2b chắc chết
Mợ (hay là cụ???) đi thoải con gà mái. Lỗi của mợ không phải bị tước GPLX, mà chỉ là tạm giữ GPLX để đảm bảo chấp hành nộp phạt. Cái biên bản có thể thay cho GPLX xịn của mợ để đi đường.

hungnq66

Xe tải
Nói chung cụ không giả quyết ngay 10 ngày sau đi nộp mất việc lắm, vì cái thằng nghĩ ra phương án 10 ngày sau đến địa phương vi phạm để nộp phạt là em thấy một sự bất hợp lý gây khó khăn cho chủ phương tiện. Tôi không ủng hộ việc vi phạm luật giao thông, việc nâng mức phạt lên bao nhiêu điều đó không quan trọng nhưng việc hẹn mười ngày quay lại địa phương giải quyết là một cách gây áp lực để các chủ phương tiện bằng mọi cách để thỏa thuận với xxx tránh không phải quay lại nộp phạt. Tại sao không nộp ngay tại kho bạc hoặc xé vé phạt ngay. Tôi tin rằng nếu làm như vậy thì các chủ phương tiện rất tự giác. Bạn thử nghĩ xem sau 10 ngày đi 300 cây số để giả quyết lỗi lấn vạch liền. một lỗi hết sức nhậy cảm tôi không muốn nói rằng rất mơ hồ. Nếu như vượt đèn đỏ, đi ngược chiều kể cả giam xe tôi cũng tán thành. Tôi thử hỏi bạn cái lỗi lấn vạch không camera khi các chủ phương tiện không chấp nhận lỗi thì mang cả iphone ra làm công cụ hỗ trợ.
Ở đời còn nhiều điều bất cập lắm cụ ạ, em đang trên đường ra HN, bị xxx Bình Định bắn mà còn bị hẹn 10 ngày sau quay lại nhận quyết định phạt nữa cơ cụ ah, mà chả có thỏa thuận đựoc gì hết nhá. Túm lại là cố gắng ko vi phạm thôi

nguyenphan80

Xe tăng
Thế sao không bảo với địch là mình chuyển từ thù sang bạn , quí nữa thì như chữ ký .

hakaraoke

Xe tăng
Số 2 ngách 124 Văn chương, Đống đa, Hà nội
Phi công của mợ ưa đánh nhanh rút gọn rồi. Mợ tuyển phi công mới không? Em đi từ từ nên đảm bảo không bao giờ sợ xxx bắn được, khi nào cần nhanh thì em như máy gặt đập luôn, chất lượng cao lắm:)]

Phương Nga

Xe lăn
Mợ (hay là cụ???) đi thoải con gà mái. Lỗi của mợ không phải bị tước GPLX, mà chỉ là tạm giữ GPLX để đảm bảo chấp hành nộp phạt. Cái biên bản có thể thay cho GPLX xịn của mợ để đi đường.
thanks cụ, mai em vi vu 4b lên cho đỡ bụi bặm
Ở đời còn nhiều điều bất cập lắm cụ ạ, em đang trên đường ra HN, bị xxx Bình Định bắn mà còn bị hẹn 10 ngày sau quay lại nhận quyết định phạt nữa cơ cụ ah, mà chả có thỏa thuận đựoc gì hết nhá. Túm lại là cố gắng ko vi phạm thôi
chia bùn cùng cụ

bong07

Xe container
Tóm lại là mợ Xinh và các chú muốn gặp lại mợ phỏng.........? Vậy mợ càng phải nghiên cứu kỹ phương án nhé, kẻo lên đó rồi lại không giải quyết được để tiếp tục phải lên nữa=))
em cũng lo như cụ đấy?=))

JerryQA

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tình hình là vụ việc cách đây hơn tháng (13/06). Chiến đấu cơ của em đi đường Hồ Chí Minh, chiều hướng về TT Xuân Mai. Khi cách QL6 chừng 10km thì bị 1 phi đội địch dùng hỏa tiễn bắn rụng :(( Chiến đấu cơ bốc cháy ngùn ngụt :D
em đã triển khai kế sách của Khổng Minh là ta/địch = 50/50 nhưng không thành

Lỗi ghi: 57/50 (quá speed quy định từ 5 - 10km/h)

Các chú xxx ghi thông tin rất mờ, em chỉ đọc được: Đến km35 QL6A - đội KGT 12 giải quyết.

Xin hỏi các cụ: em cần làm những thủ tục gì, đến đâu để nhận lại GPLX ạ? đội nào - công an GT nào giải quyết trường hợp của em và em bị phạt bao nhiêu money.

Votka là của các kụ =P~
Đúng ngày giờ đã hẹn cụ đến nhận quyết định xử phạt, xong ra kho bạc nộp rồi quay lại lấy giấy tờ là xong. Cụ cứ mang đi vài củ thì có mà thừa kể cả ăn nhậu trên đường.

khanhwin100

Xe buýt
cụ bị bắn ở đây. cụ lên CA đồn 6 - Xuân mai (Chân dốc dài) giải quyết. cụ giải quyết xong chưa?

Phương Nga

Xe lăn
sáng nay em đã làm công dân tốt rồi ạ, thanks các kụ

JerryQA

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}