[Thảo luận] Chiến đấu cơ bị xxx bắn cháy cách TT Xuân Mai 10km. Help me!!!

laceti.se

Xe buýt
Đoạn ngã ba Hồ Chí Minh Xuân Mai là km 34 QL 6A mợ nhé. Đồn CA TT Xuân Mai cũng ở đó. Nếu mợ km35 chạy lên thêm 1km hướng về Hòa Bình, chắc đội CSGT thì nằm ở đó.

Phương Nga

Xe lăn
có 2 trường hợp, khi mợ đến có thể sẽ nhận quyết định xử phạt thường bao tiền và có giữ giấy tờ không va hẹn sau 1 thời gian theo quyết định đó , hai là mợ được các anh xxx thu tiền để họ đến kho bạc nộp hộ luôn, em từng bị trường hợp 1 khi chạy trên thái nguyên lại mất 1 tuân sau mới được giải quyết , đến khổ
Đoạn ngã ba Hồ Chí Minh Xuân Mai là km 34 QL 6A mợ nhé. Đồn CA TT Xuân Mai cũng ở đó. Nếu mợ km35 chạy lên thêm 1km hướng về Hòa Bình, chắc đội CSGT thì nằm ở đó.
đã phệt 2 kụ = votka nhé.

nhadatuytin

Xe container
làm em thì 70/30 cho ló nhanh ợ hi hi

tanlc171

Xe tải
Website
www.haihatech.com

mất gương

Xe tăng
Hôm qua em đi xe máy cũng bị phạt 550k chỗ Nhổn . Ra đường cẩn thận là tốt cụ nhé.

thanhnamdinh

Xe tăng
mợ mà còn bị bắn cháy chắt bọn em nổ tung quá , chắc phi công chân to hả mợ vậy thì kiếm cách nào cho nó bé lại đê :))

_Boeing_

Xe buýt
vẫn chưa cụ nào làm em....thỏa mãn đâu ạ :-"
E sẽ làm mợ thỏa mãn luôn.
Mợ đi từ hà đông đến ngã tư xuân mai đi thẳng theo hướng đi hòa bình.cách ngã tư xuân mai độ 2 km hơn hoặc kém tý đội của nó bên tay phải mặt đường QL6 .đến đó mợ xẽ đc nhận quyết định sử phạt và cầm QD ra kho bạc nộp tiền sau đó quay lại đội để nhận lại giấy tờ nhé.nếu ko biết kho bạc ở đâu có thể nhờ xe ôm đi nộp hộ 50k.ở cổng đội có xe ôm luôn.ok.

htlongbien

Xe điện
Tình hình là vụ việc cách đây hơn tháng (13/06). Chiến đấu cơ của em đi đường Hồ Chí Minh, chiều hướng về TT Xuân Mai. Khi cách QL6 chừng 10km thì bị 1 phi đội địch dùng hỏa tiễn bắn rụng :(( Chiến đấu cơ bốc cháy ngùn ngụt :D
em đã triển khai kế sách của Khổng Minh là ta/địch = 50/50 nhưng không thành

Lỗi ghi: 57/50 (quá speed quy định từ 5 - 10km/h)

Các chú xxx ghi thông tin rất mờ, em chỉ đọc được: Đến km35 QL6A - đội KGT 12 giải quyết.

Xin hỏi các cụ: em cần làm những thủ tục gì, đến đâu để nhận lại GPLX ạ? đội nào - công an GT nào giải quyết trường hợp của em và em bị phạt bao nhiêu money.

Votka là của các kụ =P~
Thủ tục đơn giản, mợ cứ cầm xiền và Biên bản- em mang xe qua đưa mợ đi- chỉ xin mợ bữa gà trên đó là xong; đi xa hay gần mợ khỏi lo!

Phương Nga

Xe lăn
E sẽ làm mợ thỏa mãn luôn.
Mợ đi từ hà đông đến ngã tư xuân mai đi thẳng theo hướng đi hòa bình.cách ngã tư xuân mai độ 2 km hơn hoặc kém tý đội của nó bên tay phải mặt đường QL6 .đến đó mợ xẽ đc nhận quyết định sử phạt và cầm QD ra kho bạc nộp tiền sau đó quay lại đội để nhận lại giấy tờ nhé.nếu ko biết kho bạc ở đâu có thể nhờ xe ôm đi nộp hộ 50k.ở cổng đội có xe ôm luôn.ok.
OKE, quá chi tiết. Cảm ơn cụ, đây mới là người hùng của em nhé các kụ (b) :x

vietran

Xe ba gác
Nói chung cụ không giả quyết ngay 10 ngày sau đi nộp mất việc lắm, vì cái thằng nghĩ ra phương án 10 ngày sau đến địa phương vi phạm để nộp phạt là em thấy một sự bất hợp lý gây khó khăn cho chủ phương tiện. Tôi không ủng hộ việc vi phạm luật giao thông, việc nâng mức phạt lên bao nhiêu điều đó không quan trọng nhưng việc hẹn mười ngày quay lại địa phương giải quyết là một cách gây áp lực để các chủ phương tiện bằng mọi cách để thỏa thuận với xxx tránh không phải quay lại nộp phạt. Tại sao không nộp ngay tại kho bạc hoặc xé vé phạt ngay. Tôi tin rằng nếu làm như vậy thì các chủ phương tiện rất tự giác. Bạn thử nghĩ xem sau 10 ngày đi 300 cây số để giả quyết lỗi lấn vạch liền. một lỗi hết sức nhậy cảm tôi không muốn nói rằng rất mơ hồ. Nếu như vượt đèn đỏ, đi ngược chiều kể cả giam xe tôi cũng tán thành. Tôi thử hỏi bạn cái lỗi lấn vạch không camera khi các chủ phương tiện không chấp nhận lỗi thì mang cả iphone ra làm công cụ hỗ trợ.
Cụ thích thế thì sang bển, xứ giãy chết mà sống, ở đó tam quyền phân lập, cụ làm việc với tòa.
Còn ở đây làm tất ăn cả cụ nhá, hiến kế chắp bút viết luật và thực thi luôn.
Thiên đường khác giãy chết chỗ đó, không hành thì kiếm đâu ra xèng

Phương Nga

Xe lăn
à, nếu em lái xe lên đó có được ko? vì GPLX chưa lấy lại , có bị các anh ý thịt tội ko có GPLX ko? từ nhà em lên đó đi bằng 2b chắc chết

htlongbien

Xe điện
OKE, quá chi tiết. Cảm ơn cụ, đây mới là người hùng của em nhé các kụ (b) :x
Tiếc hơn con cá diếc- thời buổi khó khăn tưởng kiếm được bữa ăn! Mợ ở LB ah? Nhà em ở Nguyễn VĂn Cừ đây mợ ah! Rất mong có dịp được nói chuyện với level Xe container!

vietran

Xe ba gác
Tiếc hơn con cá diếc- thời buổi khó khăn tưởng kiếm được bữa ăn! Mợ ở LB ah? Nhà em ở Nguyễn VĂn Cừ đây mợ ah! Rất mong có dịp được nói chuyện với level Xe container!
Lái đến container rồi mà còn vi phạm tốc độ chỗ đó thì vác xe đạp ra đi cho quen đường =))

htlongbien

Xe điện
Lái đến container rồi mà còn vi phạm tốc độ chỗ đó thì vác xe đạp ra đi cho quen đường =))
Lẫo nhắc câu làm mợ chẳng nhận em là đồng hương giao lưu nữa!

langtulanhlung

Xe điện
khổ quá, em đang hỏi là CAGT nào giải quyết? có phải CA thị trấn Xuân Mai thụ lý không mà cụ
Trong biên lai nó ghi là đến đâu giải quyết đó lão huynh.
Đúng thật là cái tháng đó tuổi con gà đen nhỉ, nhưng được cái là trong cái rủi có cái may đúng không lão huynh.