Tin tức Chiếc VinFast đầu tiên xuất xưởng rồi các cụ

zipkun

Xe đạp
Sao nhiều cụ cứ nghĩ Vinfast thế này thế nọ, cá nhân em thấy mừng và chờ đợi xe ra mắt. Nếu xe tốt thì đúng là quá đỗi tự hào, còn chưa tốt thì hi vọng bác Vượng sẽ không từ bỏ mà tiếp tục cải tiến để chúng ta có thêm một sự lựa chọn khi mua xe.
E thì nghĩ bác Vượng ko từ bỏ đâu. Có điều hàng của Vin thì hơi chát. Hi vọng sẽ có thêm các phân khúc giá thấp hơn để đáp ứng được nhu cầu của nhiều người hơn.

2Banh.com

Xe hơi
E thấy xe vin nhìn cao cấp phết . Mỗi tội logo vs nội thất nhìn hơi tàu một tí

Se_NT

Xe tải
Sao nhiều cụ cứ nghĩ Vinfast thế này thế nọ, cá nhân em thấy mừng và chờ đợi xe ra mắt. Nếu xe tốt thì đúng là quá đỗi tự hào, còn chưa tốt thì hi vọng bác Vượng sẽ không từ bỏ mà tiếp tục cải tiến để chúng ta có thêm một sự lựa chọn khi mua xe.
Xe chưa sản xuất, chưa chạy thử mà đã đánh giá loạn xạ như đúng rồi. Đến lúc ra lò thật người có nhu cầu mua lại bị "nhiễu" thông tin. Có lẽ nào ... :-?

Racehorse206

Xe tăng
Xe chưa sản xuất, chưa chạy thử mà đã đánh giá loạn xạ như đúng rồi. Đến lúc ra lò thật người có nhu cầu mua lại bị "nhiễu" thông tin. Có lẽ nào ... :-?
Sx xong 1 lô rồi cụ nhé, đã chuẩn bị chạy thử rồi cụ cập nhật thông tin thêm

Michael J

Xe điện
A Vova maketing hay phết. Bỏ 570 đi lux2.0 luôn. Đảm bảo tính mạng an toàn làm chuột bạch cho các cụ nhé. Chứng minh luôn.

Click 110

Xe tải
Quan điểm cá nhân em thì xe Vinfast chưa đánh giá được là tốt hay kém, đắt hay rẻ vì đa số chúng ta chưa được trải nghiệm; mà xe có tốt hay không thì cũng phải đi một thời gian đủ dài chứ ko phải nhìn là thấy ngay. Theo truyền thông thì là xe hạng sang, Vin còn có bài không mua nhanh thì tăng giá để thúc đẩy lòng tham của người mua nên cũng có tác dụng nhất định. Cá nhân em sẽ chưa mua, cho đến khi biết rõ nó tốt xấu như thế nào. Nếu Vinfast thành công thì rất tốt với thị trường nói chung, sẽ có nhiều sự lựa chọn, sẽ có cạnh tranh lành mạnh hơn. Lúc đó em quay ra mua Honda hay Toy thì đảm bảo sẽ không còn bị mua thêm Lạc nữa, hy vọng sẽ được tôn trọng với tư cách là một khách hàng.

Mà các cụ có thấy từ hôm ra tết giá xe các hãng có giảm chút xíu không, cần mua thì xe cũng có sẵn nhiều hơn không? Em đoán cũng một phần lo ngại sự xuất hiện rất sớm của xe Vinfast đấy

piano

Xe điện
Nếu được vậy thì quá tốt rồi. Thuận mua vừa bán thì không ai nói gì được hết.
Em chỉ sợ anh V lại chơi chính sách để rồi em muốn không mua Vin Phát thì cũng chả còn option nào khác để lựa chọn

Linh_Chi

Xe buýt
A Vova maketing hay phết. Bỏ 570 đi lux2.0 luôn. Đảm bảo tính mạng an toàn làm chuột bạch cho các cụ nhé. Chứng minh luôn.
Cụ nào đi 570 mà bỏ về đi xe vin phét em phục ạ, mà bác Vượng có khi dựng tượng luôn ấy chứ :)).

--Lamborghini--

Xe cút kít
Quan điểm cá nhân em thì xe Vinfast chưa đánh giá được là tốt hay kém, đắt hay rẻ vì đa số chúng ta chưa được trải nghiệm; mà xe có tốt hay không thì cũng phải đi một thời gian đủ dài chứ ko phải nhìn là thấy ngay. Theo truyền thông thì là xe hạng sang, Vin còn có bài không mua nhanh thì tăng giá để thúc đẩy lòng tham của người mua nên cũng có tác dụng nhất định. Cá nhân em sẽ chưa mua, cho đến khi biết rõ nó tốt xấu như thế nào. Nếu Vinfast thành công thì rất tốt với thị trường nói chung, sẽ có nhiều sự lựa chọn, sẽ có cạnh tranh lành mạnh hơn. Lúc đó em quay ra mua Honda hay Toy thì đảm bảo sẽ không còn bị mua thêm Lạc nữa, hy vọng sẽ được tôn trọng với tư cách là một khách hàng.

Mà các cụ có thấy từ hôm ra tết giá xe các hãng có giảm chút xíu không, cần mua thì xe cũng có sẵn nhiều hơn không? Em đoán cũng một phần lo ngại sự xuất hiện rất sớm của xe Vinfast đấy
Chả có gì liên quan cả cụ ah. Năm nao chẳng thế.
Tâm lý mua xe của mình thường dồn dập vào tháng cận tết.
Giờ ngày rông tháng dài người có nhu cầu nghiên cứu chán rồi chốt, người làm ăn thì họ còn đang mải tính toán cho công việc năm nay.

Michael J

Xe điện

cusao

Xe lăn
Chẳng sợ, chẳng lo gì sất !!!
Cứ tốt xứng với giá tiền thì mua. không thôi...kệ người ta. Ai có sf mới đều phải giới thiệu nhiệt tình mới mong thành công được.
Chả lẽ sf sắp ra lại đưa tin: đắt đấy, chỉ phù hợp số ng này ng kia, cần thời gian trải nghiệm đẻ khẳng định......

Tóm lại: kệ họ, tốt thì rât hoan nghênh, chưa tốt cũng chẳng vui vẻ gì nhưng vẫn có nhiều cái khác đẻ chọn thay thế

Michael J

Xe điện
Chẳng sợ, chẳng lo gì sất !!!
Cứ tốt xứng với giá tiền thì mua. không thôi...kệ người ta. Ai có sf mới đều phải giới thiệu nhiệt tình mới mong thành công được.
Chả lẽ sf sắp ra lại đưa tin: đắt đấy, chỉ phù hợp số ng này ng kia, cần thời gian trải nghiệm đẻ khẳng định......

Tóm lại: kệ họ, tốt thì rât hoan nghênh, chưa tốt cũng chẳng vui vẻ gì nhưng vẫn có nhiều cái khác đẻ chọn thay thế
Về vĩ mô cũng lo chứ cụ.

Anh Vova đóng thuế nhiều.

Tạo công ăn việc làm nhiều.

Cách quản lý cơ bản là văn minh.

Ở một góc nhìn nào đó là hình mẫu tốt.

Nếu anh ấy thất bại thì cũng ảnh hưởng đến các việc sơ e kể trên....

cusao

Xe lăn
Về vĩ mô cũng lo chứ cụ.

Anh Vova đóng thuế nhiều.

Tạo công ăn việc làm nhiều.

Cách quản lý cơ bản là văn minh.

Ở một góc nhìn nào đó là hình mẫu tốt.

Nếu anh ấy thất bại thì cũng ảnh hưởng đến các việc sơ e kể trên....
Bác không làm vĩ mô bác mới lo, những người ở vị trí vĩ mô lại chỉ quan tâm tới vi mô ạ

nicholas1618

Xe điện
V8 lắp vào khung con này lại thấy quá nhỏ. Làm thân to hơn như 570 thì bán cho ai?

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Xe của a ấy mà . Ãnh ko đi cư dân mạng ị lên đầu thì sao . E thấy tự hào và chúc mừng vin . Mong đội ngũ vin luận viên of học bác Vượng bán i10 mua xe vin nhé

Halinh07

Xe tăng
Em cũng yêu nước nhưng giá đó em thêm vài trăm mua con GLC 200 cho an toàn