Tin tức Chiếc President đầu tiên chuẩn bị lăn bánh!

sivibi

Xe tăng
Giống hàng mã, thẩm mĩ tệ quâ

FULCKU

Xe tải
Những khách hàng đầu tiên mua VF bị anh ý thọc dùi cui vào háng chắc đau méo rên được. Còn xe giờ bán đc nhiều vì rẻ thôi chứ tinh với hoa giề.
Mình đặt hàng đợt 25/11/2018 tại Vincom. Có 2 mã tri ân tặng hết cho đồng đội. Thêm 2 con Lux A2.0 và tới đây thêm 1 con SA 2.0
Không hiểu sao tặng không mã giảm giá cho người mua sau như vậy mà mình cứ thấy sướng.
Còn các anh em bị mình dụ dốc tiền tỉ mua xe, không hiểu sao lại cười như Liên Xô, đã thế lại hỏi là sắp tới đây chắc em cũng có mã tri ân để tặng tiếp cho người thân khác.
Vin kinh doanh kiểu gì mà người mua cứ hăng hái sale xe giùm Vin để giảm giá mà cứ tí tởn nhỉ?

Huthasa

Xe container
Mình đặt hàng đợt 25/11/2018 tại Vincom. Có 2 mã tri ân tặng hết cho đồng đội. Thêm 2 con Lux A2.0 và tới đây thêm 1 con SA 2.0
Không hiểu sao tặng không mã giảm giá cho người mua sau như vậy mà mình cứ thấy sướng.
Còn các anh em bị mình dụ dốc tiền tỉ mua xe, không hiểu sao lại cười như Liên Xô, đã thế lại hỏi là sắp tới đây chắc em cũng có mã tri ân để tặng tiếp cho người thân khác.
Vin kinh doanh kiểu gì mà người mua cứ hăng hái sale xe giùm Vin để giảm giá mà cứ tí tởn nhỉ?
Thì là sell của Vin chứ ai. Còn nếu thật cụ chưng hộ cái đăng ký xe với mấy cái voucher xem có cùng tên? Chứ không lại bị mấy thằng vin nô nó chửi cho là ăn tục nói phét đánh rắm rong đấy.

datto70

Xe container
Các thánh bơm vá xe VIn ghê quá, con xe này chắc của SSI, ông Hưng này chắc nói về tiền thì nhiều cụ trong này sách dép cho ông ý. Chắc ông ấy bị điên quá :))

VuQuybn

Xe buýt
Nhưng nhiều khi các cụ ấy lại thích bắt ng khác phải theo ý mình dù chả có hào nào trong túi ☺☺
E vote cho cụ.
E k khoái xe Vin nhưng vẫn ủng hộ Vin phát triển.
Cả 1 cái xe đẹp các cụ chẳng nhìn vào khen, đi chê mỗi cái viền vàng.
Trăm điểm tốt éo bằng cái điểm xấu.

Keep

Xe điện
E vote cho cụ.
E k khoái xe Vin nhưng vẫn ủng hộ Vin phát triển.
Cả 1 cái xe đẹp các cụ chẳng nhìn vào khen, đi chê mỗi cái viền vàng.
Trăm điểm tốt éo bằng cái điểm xấu.
Cách đây hơn năm e cũng chửi Vin, nhưng vì e chỉ "Nghe Nói" nên em mới chửi, chỉ đến khi thực mục sở thị, e lái thử con Fadil, rồi về nhà máy e mới tin.
Những thứ e thấy ở Thụy Sỹ cách đây 12 năm e mới tin là Ng Việt cũng đã biết làm thật ăn Thật ko như cái thói Gian Trên Dối Dưới người Việt ta.

Keep

Xe điện
Quan tâm cái bậc này có lắp được lên SA Full không :D
Lắp mấy cái bậc cơ cho SA thường thì thấy bé quá, không đặt đủ 1 bàn chân lên được, kể cả là để dọc chân.
Sao cụ ko lắp bậc điện ấy, thò thụt thoải mái ạ

Huthasa

Xe container
Các thánh bơm vá xe VIn ghê quá, con xe này chắc của SSI, ông Hưng này chắc nói về tiền thì nhiều cụ trong này sách dép cho ông ý. Chắc ông ấy bị điên quá :))
Nhiều tiền không có ngĩa là không điên nhé cụ. Điiên nó thuộc về y tế, chả liên quan mọe gì tới tiền cả.

Keep

Xe điện
Nhiều tiền không có ngĩa là không điên nhé cụ. Điiên nó thuộc về y tế, chả liên quan mọe gì tới tiền cả.
Kẻ ko tiền sẽ bị chửi là điên còn có tiền thì là dị

VuQuybn

Xe buýt
Cách đây hơn năm e cũng chửi Vin, nhưng vì e chỉ "Nghe Nói" nên em mới chửi, chỉ đến khi thực mục sở thị, e lái thử con Fadil, rồi về nhà máy e mới tin.
Những thứ e thấy ở Thụy Sỹ cách đây 12 năm e mới tin là Ng Việt cũng đã biết làm thật ăn Thật ko như cái thói Gian Trên Dối Dưới người Việt ta.
E chẳng chửi, e ủng hộ ngành ô tô trong nước.
Đặc biệt e thích Vinaxuki của bác Huyên nhưng bác ấy tính không bằng mấy ông to to. Cuối cùng vẫn ra đi mặc dù định hướng phát triển rất tốt.
Còn các cụ có chửi thế chửi nữa mà họ vẫn phát triển thì các cụ sai.
Các cụ tung hô mà nó chết cmn lâm sàng trước khi biết đẻ trứng thì các cụ cũng sai nốt.

Arsephan

Xe tăng
Sao cụ ko lắp bậc điện ấy, thò thụt thoải mái ạ
Mình không thích can thiệp vào hệ thống điện của xe. Với lại bậc điện kiểu đó trông không được nam tính lắm...

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Thì là sell của Vin chứ ai. Còn nếu thật cụ chưng hộ cái đăng ký xe với mấy cái voucher xem có cùng tên? Chứ không lại bị mấy thằng vin nô nó chửi cho là ăn tục nói phét đánh rắm rong đấy.
Cụ hỏi thế này thì cụ kia lại lặn mất tăm hơi ko thấy đâu ngay.
=)) >:)

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Cả nước chắc có 2 -3 thằng nổ này thôi nhưng đi và mua đc xe Chủ Tịch chắc ko ít hơn 400 bác đâu ạ. 3 năm nữa mà sai trời đánh e ko há mồm!
Mua dc thì thiếu gì người mua dc. Quan trọng người ta không mua ấy chứ cụ? Có phải ai cũng thích làm president và các hệ thống chỉnh bằng cơm như con này đâu? Đến con xe X7 700tr ngồi còn tiện nghi hơn con này...
>:)

Keep

Xe điện
Mua dc thì thiếu gì người mua dc. Quan trọng người ta không mua ấy chứ cụ? Có phải ai cũng thích làm president và các hệ thống chỉnh bằng cơm như con này đâu? Đến con xe X7 700tr ngồi còn tiện nghi hơn con này...
>:)
Mỗi ng có sở thích khác nhau như e đây e thích đeo đồng hồ điện tử Casio còn bạn e lại chỉ đồng hồ cơ thôi ạ. Người thích họ sẽ mua và ng ko thích thì có cho biếu ng ta cũng ko thèm

Keep

Xe điện
E chẳng chửi, e ủng hộ ngành ô tô trong nước.
Đặc biệt e thích Vinaxuki của bác Huyên nhưng bác ấy tính không bằng mấy ông to to. Cuối cùng vẫn ra đi mặc dù định hướng phát triển rất tốt.
Còn các cụ có chửi thế chửi nữa mà họ vẫn phát triển thì các cụ sai.
Các cụ tung hô mà nó chết cmn lâm sàng trước khi biết đẻ trứng thì các cụ cũng sai nốt.
Bác Huyên là sai sách, bác ấy giống e Ít tiền nhưng thích làm chuyện lớn, chết là bình thường!

FULCKU

Xe tải
Đây là những thông tin mang tính cá nhân. Tôi show tên công ty tôi (Cty TNHH Kiến trúc Xây dựng MINH) mục đích chấm dứt việc các cụ thấy ai nói tốt cho Vinfast cũng là sale.
Chưa từng một lần nghĩ tử tế thì coi như chưa từng thực sự sống đâu cụ.
Xe mình mua trả góp, chỉ có thế thôi. Thông cảm nhé
Mình để thêm 1h. Sẽ lấy xuống lúc 6h30 hôm nay

Chỉnh sửa cuối:

Huthasa

Xe container

Đa

Đây là những thông tin mang tính cá nhân. Tôi show tên công ty tôi (Cty TNHH Kiến trúc Xây dựng MINH) mục đích chấm dứt việc các cụ thấy ai nói tốt cho Vinfast cũng là sale.
Khụ. Mua trả góp mà có mấy cái vau chờ mang đi tặng. Cụ mua thì cụ mua, giá cao thì cụ thốn chứ em chả buồn. Nhưng đừng có AQ chứ?
À. Chắc cái vau chờ 50 củ nghỉ ở Vinpear 🤣🤣🤣🤣 thế thì cho là đúng rồi.

nissantiida

Xe điện
Đa
Cụ dũng cảm thật. Quân tử nhiều khi không bằng mặt dày chầy cối đâu. Vài ba bữa nữa lại có mấy ông khác vào kêu supporters của Vin là ăn lương Vin hết thôi. Có ông còn khoe bằng Master châu Âu, buôn bán to lắm cơ mà chưa thấy chứng minh gì =)). Khéo lại đang làm ở Toyota Việt Nam ;).

Chỉnh sửa cuối:

Arsephan

Xe tăng
Khụ. Mua trả góp mà có mấy cái vau chờ mang đi tặng. Cụ mua thì cụ mua, giá cao thì cụ thốn chứ em chả buồn. Nhưng đừng có AQ chứ?
À. Chắc cái vau chờ 50 củ nghỉ ở Vinpear 🤣🤣🤣🤣 thế thì cho là đúng rồi.
Ông không nói thì mọi người tưởng ông..., Ông nói ra thì mọi người khảng định ông... thật. Code tri ân cho khách hàng đã mua Vinfast 120tr, 80tr... Anh em bọn tôi cho nhau tặng nhau đầy.