[Funland] Chia tay-ai sẽ Tổn thương hơn

Brokenheart

Xe máy
Có lẽ vậy ạ. Chia tay khi cả 2 vẫn đang yêu. Em mất 6 năm để học cách quên. Cho đến khi cảm thấy đã quên được cũng là lúc những người xung quanh bảo em sao lạnh lùng, vô tâm thế. Hầu như em luôn làm tổn thương những người đến sau :(. Em không còn là em của ngày xưa nữa.
Mợ học cách quên ở đâu8-|? PM cho em cái địa chỉ. 6 năm là nhanh rồi:D

Hoàng Trang

Xe ngựa
Sao khó vậy em, thế thì cứ ôm hận mãi à:(
Không, đã có người hỏi em rằng có hận nyc không khi vì họ mà em đã mất cả tuổi thanh xuân. Nhưng em ko hận ạ. Đến với nhau là duyên, chỉ là duyên chỉ đi cùng nhau 1 đoạn đường. Chuyện gì qua cũng qua rồi.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Mợ học cách quên ở đâu? PM cho em cái địa chỉ. 6 năm là nhanh rồi
Em lang thang quay lại những nơi 2 đứa đã từng qua, đã từng là kỷ niệm. Lúc đầu cũng thổn thức lắm, nhưng em vẫn cố quay lại cho đến khi trơ cảm xúc. Nhưng mà mợ đừng học theo em, vì giờ em trơ luôn rồi :(.

thngaylangthang

Xe ngựa
Em lang thang quay lại những nơi 2 đứa đã từng qua, đã từng là kỷ niệm. Lúc đầu cũng thổn thức lắm, nhưng em vẫn cố quay lại cho đến khi trơ cảm xúc. Nhưng mà mợ đừng học theo em, vì giờ em trơ luôn rồi :(.
Nhưng đừng gọi tên em tha thiết như thế chứ :D

Brokenheart

Xe máy
Em công nhận là nếu cứ Im lặng mà chia tay chắc điên mất...nếu có một lý do dù không có thì nó còn đỡ,nhưng khi đã Chán thì rấ rất nhiều Lý do để chia tay.
Cụ chuẩn ạ, nên có lẽ cách hiệu quả nhất để tự an ủi mình là: "mở mắt to ra, túm lại, nó Chán mày rồi":-&

15cm45p

Xe điện
Thằng cha phía dưới thì hội đủ mọi tiêu chuẩn để làm cho Phụ nữ đau khổ...vì có thứ quan trọng nhất là Tự do Lão ạ:))
Cụ sao nói em nặng thế:((
Em có thù oán gì vs cụ đâu cơ chớ[-(
Em toàn làm cho phụ nữ hạnh phúc đấy chứ=P~
Chẳng qua do cái duyên số nó chưa đến đc vs nhao mà các em ấy toàn đi lấy ck thôi:-h rồi quay về trách em: kể ra ck mà khoẻ đc như a thì sướng biết mấy=))=))=))

Menhim1601

Xe container
Chia tay trong im lặng là cách chia tay dã man, tàn nhẫn nhất.

Bị chia tay trong im lặng (hoặc bị bên kia cố tình đổ lỗi oan để chia tay) là trạng thái đau đớn, nhức nhối, khắc khoải, vật vã lâu dài nhất.
Đúng là tan vỡ cả trái tim.rùi