Chia sẻ kinh nghiệm lựa chọn Bi xenon (gương cầu - projectors) Cùng hình ảnh thi công

Kiabuoisang

Xe container
Sản phẩm chất lượng làm hài lòng các anh là niềm vinh hạnh lớn của của hàng rồi.
- Hai ông anh lắp toàn bi xenon của land rove với audi q5 hàng hịn thì giờ cũng chả biết nâng cấp cái gì nưa.Chắc xe đi mấy năm rồi giờ có khi là cũng ồn ồn rồi :D khẳ năng là phải làm chống ồn 3 lớp mới của hàn quốc anh ạ.Đi cho nó êm.

Giá thì còn tùy vào nhu cầu sử dụng,chất lượng sản phẩm và túi tiền nữa.Nhưng chắc chắn với cụ một điều là giá rất tốt so với chất lượng thu lại.

Nếu bây giờ anh muốn lắp bóng halozen vào bi thì ok về đường cắt nhưng còn về cường độ sáng cao hay thấp nó còn phụ thuộc vào loại bóng halozen anh lắp.Vi dụ như anh làm đôi h1 philips x-trem (tăng sáng 100%) thì quá ngon.Nếu xenon anh tủng của lả mà chạy lâu lâu rồi chắc chắn không sáng bằng cái bóng philips e-trem kia được.
- Về giắc chuyển đổi từ h7 sang h1 thì không có.Nhưng có thể làm giắc xịn được bằng cách lấy chân bóng H7 hàn vào giắc bóng H1 là cắm vào nhau hịn luôn.
- Nhưng mà bi morimotoh1 h1 đi lâu thế rồi chắc là cũng hơi bị đục thủy tinh thể òi chắc nà nà cũng phải nâng cấp rồi :D !
Cảm ơn cụ đã chỉ dẫn, tình hình là đôi bi ểu của em vẫn sáng long lanh lắm cụ ạ. Chỉ bực cái là tiền ít, chơi bóng Tung Cẩu nó nhanh toi bóng quá thôi. Em cũng tính chuyển sang bóng halogen H1 cắm vào cho nó bền. Bác có cái giắc cho bóng H1 show lên để em ngó nhờ với. Chỉ cần nó có đủ 2 dây điện là em có thể thi công đc. Nhìn cái bóng H1 có mỗi 1 chân cắm em chả hình dung được nó kiểu gì.
Phương án hàn thì em ko ủng hộ lắm tại vì ko cần thiết ( nếu hàn chân bóng H1 thì chắc ko thể rồi phải ko ạ ), chỉ cần chế chân cắm vào giắc H7 là xong. Cái em chưa hình dung ra là giắc H1 nó thế nào thôi ạ.

Chỉnh sửa cuối:

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
Cụ cường tư vấn cho em bộ bi cho em Forte với. Em cần lên bi và mắt thiên thần cụ ợ.
Cụ ngắm thử vài em người mẫu này xem có ưng em nào không nhé

Cảm ơn cụ đã chỉ dẫn, tình hình là đôi bi ểu của em vẫn sáng long lanh lắm cụ ạ. Chỉ bực cái là tiền ít, chơi bóng Tung Cẩu nó nhanh toi bóng quá thôi. Em cũng tính chuyển sang bóng halogen H1 cắm vào cho nó bền. Bác có cái giắc cho bóng H1 show lên để em ngó nhờ với. Chỉ cần nó có đủ 2 dây điện là em có thể thi công đc. Nhìn cái bóng H1 có mỗi 1 chân cắm em chả hình dung được nó kiểu gì.
Phương án hàn thì em ko ủng hộ lắm tại vì ko cần thiết ( nếu hàn chân bóng H1 thì chắc ko thể rồi phải ko ạ ), chỉ cần chế chân cắm vào giắc H7 là xong. Cái em chưa hình dung ra là giắc H1 nó thế nào thôi ạ.
Cái giắc để em chụp hình rồi up lên cho cụ ngâm cứu.

AccordEX

Xe tải
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Bi với projector(gương cầu) là 2 cái hoàn toàn khác nhau cụ Cường nhé!
Xenon là cho ánh sánh cos
BiXenon (bifuction xenon) là có cả cos lẫn pha :))
Bi tiếng Anh của Tây cụ các cụ cứ hiểu nhầm sang viên bi tiếng Việt :))

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
Bi với projector(gương cầu) là 2 cái hoàn toàn khác nhau cụ Cường nhé!
Xenon là cho ánh sánh cos
BiXenon (bifuction xenon) là có cả cos lẫn pha :))
Bi tiếng Anh của Tây cụ các cụ cứ hiểu nhầm sang viên bi tiếng Việt :))
Cháu tiếp thu rồi mà các cụ đừng cười cháu nữa :">

phuonglimp

Xe máy
Cụ tư vấn cho em Mẹc e240 2004 nhà em với. Em muốn mắt mũi sáng sủa hơn.

sevent7

Đi bộ
hoi về GC xe máy cụ có giải thích ko nhỉ. GC As ko gom nguyên nhân là do đâu cụ tks

sukkie

Đi bộ

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
hoi về GC xe máy cụ có giải thích ko nhỉ. GC As ko gom nguyên nhân là do đâu cụ tks
Cụ cho hỉnh ảnh gương cầu lên đây nhé.
cụ cuong___black xe em đã lên như thế này rồi cụ ợ, khi mua xe về em đi phẩu thuật em nó tại thanhbinhauto đà nẵng,
http://www.otofun.net/threads/509622-mazda-3-vo-2-em-cuoi-lau-roi-gio-moi-co-dip-khoe-voi-may-bac-_
theo cụ giờ em muốn độ thêm quả bi audi q5 bên pha cụ ợ để đi 4 cos 2 pha, cụ thấy sao ợ cho em 1 lời khuyên
Cụ sử laih hình ở trong thớt chứ em không nhìn thấy ảnh cụ nhé.

vinh287tn

Xe buýt
Cụ cường có bộ bi nào cho spark hợp lý ko ạ?

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn

danpro1102

Xe hơi
THank cụ. e cũng đang quan tâm

tuancd

Xe tải
Khú khú chiều tối thì phải chiêu đãi bữa bia rồi anh ơi ! Chiều ngồi uống bia mực ngắm các em chân dài thì thôi rồi anh ạ. có có nào lắp được bi khả nẳng là kín hết chưa kể còn phải vẽ ra vài chỗ nữa anh ơi :D !
Cụ "tuancd" qua nhà em tân trang vơ 2 đi ạ Đ/C - 229 bờ sông quan hoa - ĐT:0982622587 - http://nguyencuongaudio.vn
Kính cụ em nhớ rồi chờ em gom lúa đử em cũng muốn sang cụ làm bộ bi cho vợ 2 em focus

NNS

Xe ngựa
trước nay em vẫn cứ tưởng "bi" nghĩa là 2 cơ. bi-xenon là nó cả pha cả cos đều xenon cơ
giờ đọc thread của cụ hóa ra "bi" nghĩa là " hòn":)):))

Chỉnh sửa cuối:

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
trước nay em vẫn cứ tưởng "bi" nghĩa là 2 cơ. bi-xenon là nó cả pha cả cos đều xenon cơ
giờ đọc thread của cụ hóa ra "bi" nghĩa là " hòn":)):))
Nhà cháu đã giải thích rồi mà các cụ cứ trêu nhà cháu nữa :D !

longtu13

Xe máy
oánh dấu vào khi cần!

longtu13

Xe máy
ủng hộ hết mình