Chia sẻ giải pháp HD in car đơn giản , Dune hd connect với Pioneer 8500bt

Toyota Celica

Xe container
Em chuẩn bị thanh lý bộ đang nghe ..... ;))) cụ nào cần xin mời đăng ký nhé ;) chắc 1 2 tuần nữa mới dỡ nó ra được , nhanh thì thứ 7 tuần sau

Dính cụ bạn sang Thái nhờ nó đặt luôn 2 cột A Pillar T_T

Đặt cột A xong lại dính cái đồng Rub mất giá , nên mua gì cũng rẻ hơn 1 chút .... 1 phút ko suy nghĩ lại nhỡ tay order ....

Nó đây ... Mosconi ... Made in Italy

Đặt nó xong lại bấm nhầm cái này ...

hoang chinh

Xe điện
Em chuẩn bị thanh lý bộ đang nghe ..... ;))) cụ nào cần xin mời đăng ký nhé ;) chắc 1 2 tuần nữa mới dỡ nó ra được , nhanh thì thứ 7 tuần sau

Dính cụ bạn sang Thái nhờ nó đặt luôn 2 cột A Pillar T_T

Đặt cột A xong lại dính cái đồng Rub mất giá , nên mua gì cũng rẻ hơn 1 chút .... 1 phút ko suy nghĩ lại nhỡ tay order ....

Nó đây ... Mosconi ... Made in Italy

Đặt nó xong lại bấm nhầm cái này ...

Đặt xong rồi Bấm nhầm nghe ấn tượng quá Bác hầy(*)

quynhhp82

Xe hơi
Cụ Toy Pm em xin giá cái âm ly cụ đang dùng định thanh lý ấy ạ.

TVPL

Xe container
Em chán độ đẽo vào cái xe em lắm rồi :) Quả 8500bt của lão Toy đã có mạch đấu tắt với điều khiển volang chưa nhẩy ? Có thì em đăng ký cái này để lắp lên xe như của cụ Hoangvoila để nghe tạm cái nhá :D

Chỉnh sửa cuối:

Toyota Celica

Xe container
A- Pillar 3 way speakers system cho FORD RANGER - Hàng đặt gia công từ Thái Lan ;)

Toyota Celica

Xe container
Ngon qua cụ ah. Trông hơn hẳn hàng đúc Composite ở ta. Đúng là có tiền cái gì cũng có ;)
Đâu phải kinh tế cụ ơi , đặt ở VN - báo giá 6tr500k gia công trên cột Nguyên bản
Đặt ở Thái Land , 3tr200k - làm nguyên cột mới ( cơ mà phải nhờ người sang lấy ;)) )

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
hay mấy a em hội âm thanh lập hội đi

ví dụ hội trà họ có trà đạo
võ thuật có võ đạo
kiếm thuật có kiếm đạo

hội âm thanh nhà mềnh nên có 1 cái tổ chức cho bằng anh em, để khi độ âm thanh tiết kiệm mà vẫn hay

Toyota Celica

Xe container

võ thuật có võ đạo
kiếm thuật có kiếm đạo

hội âm thanh nhà mềnh nên có 1 cái tổ chức cho bằng anh em, để khi độ âm thanh tiết kiệm mà vẫn hay

Tiết kiệm hay = Head Pioneer đầu 4 trở lên + Loa Tempo + Sub + Cách âm 2 cánh trước ,
Không cần Amp
TÍch kiệm nhất đấy , kinh nghiệm em đúc kết ;)

TVPL

Xe container
Em chán độ đẽo vào cái xe em lắm rồi :) Quả 8500bt của lão Toy đã có mạch đấu tắt với điều khiển volang chưa nhẩy ? Có thì em đăng ký cái này để lắp lên xe như của cụ Hoangvoila để nghe tạm cái nhá :D
Cụ Toy có thanh lý con này không đới, em xếp gach đơi ?

DrHuy81

Xe tăng

võ thuật có võ đạo
kiếm thuật có kiếm đạo

Thế hội âm thanh có "âm đạo" hả cụ :))

orbitde

Xe tải
hôm rồi em đưa tempo6 lên xe thay cho Focal IS 165, cùng một hạ tầng, so với Focal IS 165 thì tempo 6 có tép nhiều hơn, toàn bộ nền âm được nâng cao hơn kể cả woofer, còn thua Focal về độ dầy âm và độ tròn của âm khi k có sub, nghe âm nó cứ như vuông vuông, vọng vọng, trong hộp, hơi màu đồng kiểu gì.
Hôm nay đi cao tốc mở cực to, mở nhạc sàn, k sub, tempo6 trộn vào như một mớ hổ lốn các loại, mở nhỏ thì còn tách bạch âm ra, mở to nó trộn vào thành món salat nga :-<! có vẻ Morel lại thua Focal ở dòng nhạc sàn này rồi
dạo này nghe nhiều lossless tai lên, lại phát hiện ra tiếng xì xì, nhỏ thôi những giờ tai nhậy quá, lại đâm chán nữa chứ !

kiểu này có đưa hd in car chắc cũng khó hài lòng được,

DrHuy81

Xe tăng
hôm rồi em đưa tempo6 lên xe thay cho Focal IS 165, cùng một hạ tầng, so với Focal IS 165 thì tempo 6 có tép nhiều hơn, toàn bộ nền âm được nâng cao hơn kể cả woofer, còn thua Focal về độ dầy âm và độ tròn của âm khi k có sub, nghe âm nó cứ như vuông vuông, vọng vọng, trong hộp, hơi màu đồng kiểu gì.
Hôm nay đi cao tốc mở cực to, mở nhạc sàn, k sub, tempo6 trộn vào như một mớ hổ lốn các loại, mở nhỏ thì còn tách bạch âm ra, mở to nó trộn vào thành món salat nga :-<! có vẻ Morel lại thua Focal ở dòng nhạc sàn này rồi
dạo này nghe nhiều lossless tai lên, lại phát hiện ra tiếng xì xì, nhỏ thôi những giờ tai nhậy quá, lại đâm chán nữa chứ !

Morel tempo mà cụ oánh nhạc sàn thì ko hay là đúng rồi.

Toyota Celica

Xe container

a Kiểm tra lại dây , mối hàn , xì xì là có vấn đề về tín hiệu rồi
morel tiếng mềm ko dành cho nhạc sàn, nhưng biết setup đạp sàn cũng chả phải nghĩ ! mời qua xe em ;))
em dị ứng nhất mấy quả 320k nhạc sàn .. toàn file khiếp ;))

Một điều nữa là amly focal ghép morel tiếng ra the thé nghe khiếp vía ;) giảm gain nhỏ thôi

Sáng mai rảnh anh chạy qua em cafe em kiểm tra lại hệ thống xem như nào

Chỉnh sửa cuối:

orbitde

Xe tải
:D :D :D
nghe tạm vậy đã các cụ ơi !