[Funland] Chia sẻ chuyện DAO KÉO (kèm ảnh)

Khánh Ngọc

Xe container
Ôi, bác nói làm em đang hình dung ra mình năm 50 tuổi 😅😅😅
Hôm trước em cũng vừa suy nghĩ về việc các bác làm răng sứ bây giờ, cứ đi mài hết răng cũ đi còn mỗi cái chân răng bé tẹo rồi ốp hàm răng mới vào. Liệu đến lúc già nó rụng răng thì chắc rụng cả hàm mà không nghĩ lại cái mũi mình 😅
Công nhận vụ mài răng cũng khủng khiếp thật ạ.

Beu 4x4

Xe điện
Cái này thì chuẩn đấy ạ. Nhưng mấy mợ trẻ mợ ấy lại cho rằng chỉ cần xinh lúc trẻ thôi. Già thì kệ. Nhưng mà phải nói thật là già có vẻ đẹp của già. Xưa nghĩ gần 50 t chắc kinh khủng lắm. Vậy mà giờ em vẫn thấy em hớn hở. He he
Em 50 tuổi bắt đầu mới thấy mình đẹp. Mới thấy khơi gợi đc hết nội tâm khí huyết bản thân. Khá viên mãn.
Còn tươi tắn hồn nhiên như mợ thì phải 70 vẫn ngon.
Em thề
:D

Toi yeu Vietnam

Xe hơi
Lướt mấy thớt của mợ mà chưa biết mợ thớt bảo nhiêu cái xuân rồi nh?

Khánh Ngọc

Xe container
Em 50 tuổi bắt đầu mới thấy mình đẹp. Mới thấy khơi gợi đc hết nội tâm khí huyết bản thân. Khá viên mãn.
Còn tươi tắn hồn nhiên như mợ thì phải 70 vẫn ngon.
Em thề
He he. Bọn lớp em nó bảo mặt em ko hạp dẫn đoàn đi đám Hiếu. Nó nhơn nhơn phè phỡn đến tận cùng Cụ ạ.

Beu 4x4

Xe điện
He he. Bọn lớp em nó bảo mặt em ko hạp dẫn đoàn đi đám Hiếu. Nó nhơn nhơn phè phỡn đến tận cùng Cụ ạ.
Em đi đám hiếu với mợ 1 lần rồi mà chắc mợ quên rồi. Cũng còn buồn ngon.
Như bạn Ronaldinho bên Braxin mới khổ ạ.

HoaMaudon

Xe tăng
Cái này thì chuẩn đấy ạ. Nhưng mấy mợ trẻ mợ ấy lại cho rằng chỉ cần xinh lúc trẻ thôi. Già thì kệ. Nhưng mà phải nói thật là già có vẻ đẹp của già. Xưa nghĩ gần 50 t chắc kinh khủng lắm. Vậy mà giờ em vẫn thấy em hớn hở. He he
Không có dao kéo nào bằng được tự nhiên đâu Mợ nhỉ

meotamthe

Xe cút kít
Ôi, bác nói làm em đang hình dung ra mình năm 50 tuổi 😅😅😅
Hôm trước em cũng vừa suy nghĩ về việc các bác làm răng sứ bây giờ, cứ đi mài hết răng cũ đi còn mỗi cái chân răng bé tẹo rồi ốp hàm răng mới vào. Liệu đến lúc già nó rụng răng thì chắc rụng cả hàm mà không nghĩ lại cái mũi mình 😅
Căng thẳng quá làm gì, 20 năm nữa công nghệ thẩm mỹ lên vài level, không phức tạp nữa đâu mợ ạ :))

thinhtd

Xe container
Có vẻ như mợ phù hợp với công việc liên quan với trẻ nhỏ, nghành sư phạm hay đi làm cô giáo tiểu học có vẻ hợp với mợ nhất.
Mợ ấy làm ở trung tâm đào tạo tiếng Nhật đấy cụ. Mấy hôm nữa sẽ có thớt. Em thì quan tâm thớt công việc ấy hơn nên vẫn hóng.

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Cụ cứ tỏ nguy hiểm, ko nói thì nhịn luôn chứ nửa hở nửa kín nó ko khoáng đạt thằng người Cụ ạ. chả như Mợ chủ rất thẳng thắn chia sẻ (điều này ko phải Mợ nào cũng can đảm nói ra đâu)
E thích kiểu răng Mợ chủ, cười chè tươi
Thì e định nói xong thấy mợ trẻ trung yêu đời nên thôi. Bông hoa đang nở đẹp thì cứ vậy mà ngắm thôi cụ.lỡ lòng nào.e cũng nói từ đầu sửa rồi thì cứ suy nghĩ là đẹp.vì mỗi lần dao kéo như vậy cũng đau lắm chứ cụ.nhìn nhận thì e luôn nhìn theo 2 hướng xấu có tốt có.khoáng đạt hay k thì tự trong lòng rồi.nó k quá ảnh hưởng đến tính mạng nên chả cần thiết phải xoáy sâu.nhìn những gì mợ chủ đã đóng góp.e chỉ muốn ủng hộ thêm chứ k muốn mợ ấy phải lăn tăn gì cả

Chỉnh sửa cuối:

bluemoon1974

Xe buýt
Ngày thứ 6 đi cắt chỉ, giá mà mấy tay bác sỹ tiện dao kéo cắt nốt... mấy cái sợi dây mong manh kia đi có phải hay ko, ...

Ken 17 cm

Xe hơi
Hihi, trc trẻ thì cũng tự tin, mà giờ già rồi nên tự ti lắm mợ, mỗi tôi nhát thôi nên cứ k dám, giờ nhìn các mợ tắm trắng với uông thuốc trắng da ấy mà e oder rồi e lại huỷ :D, chi sợ tác dụng phụ mợ ạ, chứ ham lắm
Già hay trẻ cũng đâu có khác gì nhau.Ai cũng có quyền được xinh đẹp mợ ơi.Với kỹ thuật hiện đại như bây giờ,nâng mũi,nhấn mí,phun môi chỉ là tiểu phẫu đơn giản ấy mà.Làm rồi mợ lại nghĩ: ước gì mình quyết đoán hơn,làm từ sớm rồi ấy.

xukthal

Xe lăn
Sửa hay ko sửa thì mợ vẫn có chỗ đứng trong lòng em :x đồng hành cùng 2 mợ uyennhi91Linhsmall :x

Chu An

Xe điện
Tuyệt vời quá. Khuôn mặt mợ sau nâng mũi thấy hiện đại hẳn. Em luôn ủng hộ những phụ nữ đẹp như mợ.

Leean

Xe tăng
Em cảm ơn bác đã quan tâm và theo dõi.
Em cũng đã đi học lên và lấy chứng chỉ phục vụ cho mục tiêu công việc rồi, em không chia sẻ trên thớt thôi. Thực ra cái gì cần giấu em vẫn giấu.

Bác đọc vị tính cách em cũng đúng nhiều cực luôn, vì em chưa thấy ai trên này nói em phù hợp công việc liên quan đến trẻ nhỏ hay giáo dục vì em chưa chia sẻ cái gì bộc lộ ra năng lực đấy của bản thân. Nhưng em lại cực yêu trẻ và hình như nó cũng là duyên ấy bác ạ, khi em niềm nở và hoà đồng với các bạn nhỏ thì các bạn ấy lại rất quý em, và em cũng đã từng tiếp xúc với tập thể lớn với cương vị là giáo viên và em nhận được nhiều tình cảm yêu mến hơn là em tưởng. Cụ thể là có những việc chỉ em mới giải quyết được, hoặc chỉ em thuyết phục thì các bạn ấy mới nghe.
Vậy là tốt rồi, mừng cho mợ.

Về chuyện học hành tôi mạo muội góp ý vì tôi luôn nhắc nhở con gái mình phải luôn học hành và tự lập được, tuyệt đối không phụ thuộc vào đàn ông, chỉ được phép phụ thuộc vào cha mẹ mình nếu họ còn sống và lo được cho mình, để làm được điều đó thì phải có những cái căn bản vững chắc để đi tiếp khi cha mẹ không còn ở bên.

Nhìn mợ khăn áo ra đi khi mới 17-18 mà thấy thương, con gái tôi cùng gần 17, 18 tuổi rồi mà vẫn còn bắt người lớn, giúp việc giặt quần áo cho, đến đi học hàng ngày vẫn còn phải đưa đưa đón đón, chẳng biết bao giờ mới khôn lớn được.

Chỉnh sửa cuối:

sieunhan_me

Xe tải
Mới nâng mũi thôi mà nhìn mợ xinh ra bao nhiêu .côg nhận pttm khiến con người ta thay đổi nhiều quá.thế mà trước giờ họ toàn đồn làm mũi xong là bị xoang này nọ .

Ớt xanh

Xe điện
Hihi, trc trẻ thì cũng tự tin, mà giờ già rồi nên tự ti lắm mợ, mỗi tôi nhát thôi nên cứ k dám, giờ nhìn các mợ tắm trắng với uông thuốc trắng da ấy mà e oder rồi e lại huỷ :D, chi sợ tác dụng phụ mợ ạ, chứ ham lắm
Dòm trộm mợ trong thớt Hồi xuân rồi.
Cứ tự tin nhé.