[Funland] Chia sẻ bỏ thuốc lá

sua.uong

Xe tải
Website
www.otofun.net
từ trưa tới giờ em không hút điếu nào . giờ đê ngủ lên cũng chẳng có thuốc nữa mà hút hihi . Cố gắng 2 hôm nữa để bỏ thuốc ạ

cutoe2004

Xe hơi
Hai thằng cu nhà em giúp em bỏ thuốc các cụ ợ. Trước ngày hơn bao. Từ lúc chúng nó bị hen em bỏ hẳn.

30X6588

Xe buýt
Các cụ đã nhỡ nghiện rồi thì chớ vội bỏ thuốc lá nhé. Bỏ là phát đủ bệnh luôn đới
Em cũng thâm niên 20 năm hút thuốc, mỗi ngày cũng khoảng 1 bao.Cứ nhậu với đánh chắn là đốt liên miên không tính được.Hôm đi khám tai mũi họng, thấy một cụ đi khám lúc nào cũng kè kè cái ống nhổ.Bác sĩ bảo đấy là hậu quả hút thuốc lá.Thế là em bỏ luôn. Nhưng .... Đúng như cụ h.u.y nói bỏ được gần năm lên được 9 kg hơi cơ mà phát đủ thứ bệnh chữa mãi giờ vẫn không khỏi.huhuhu

tiaset

Xe đạp
Chúc mừng cụ đã quyết tâm , cháu nghĩ bỏ thuốc cũng không khó lắm , quan trọng các cụ có quyết tâm bỏ không thôi
Tới thời điểm này cháu bỏ được gần 30 tiếng rồi ạ , cháu nhai kẹo thông mũi mất họng hoài

Bắc Âu

Xe điện
Báo cáo em bỏ được ngày thứ 2 rồi, các cụ mừng cho em đê.:))

dothuydat

Xe đạp
lúc nào các bác vào bệnh viện khoa phổi, khoa ung thư rồi sống thử ở đấy vào ngày rồi sẽ thêm động lực bỏ thuốc. mà lúc nào các bác nghĩ tới được các f1 khổ thế nào khi hàng ngày ngửi khói thuốc, mùi thuốc, thậm chí dị tật thì các bác càng có thêm động lực bỏ. mà mấy thứ em nói là thật đấy. nên các bác cố gắng bỏ.
em nói thế thôi, chứ biết bỏ hẳn là khó, nhưng lúc nào cần giải tỏa quá các bác làm điếu cho đời nó thi vị thôi chứ hút diết thì không nên.
TẤT CẢ VÌ TƯƠNG LAI CON IÊM CHÚNG TA!!!!!

Khonghieu

Xe container
lúc nào các bác vào bệnh viện khoa phổi, khoa ung thư rồi sống thử ở đấy vào ngày rồi sẽ thêm động lực bỏ thuốc. mà lúc nào các bác nghĩ tới được các f1 khổ thế nào khi hàng ngày ngửi khói thuốc, mùi thuốc, thậm chí dị tật thì các bác càng có thêm động lực bỏ. mà mấy thứ em nói là thật đấy. nên các bác cố gắng bỏ.
em nói thế thôi, chứ biết bỏ hẳn là khó, nhưng lúc nào cần giải tỏa quá các bác làm điếu cho đời nó thi vị thôi chứ hút diết thì không nên.
TẤT CẢ VÌ TƯƠNG LAI CON IÊM CHÚNG TA!!!!!
Cụ xui dại em nhé. Tí nữa em làm một điếu :( May mà kiềm chế được.

holycat

Xe hơi
Bài hay và còn nữa kìa các Pro

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Là thằng đàn ông mà không đủ bản lĩnh bỏ điếu thuốc thì vứt. Các cụ cứ ngẫm trong đầu như thế sẽ bỏ được.
Mà công nhân hút thuốc mồm thối thật. :))
Hồi em còn nghiện, nói chuyện toàn phải lấy tay che miệng.
Afh, em thêm lý do nữa cho các cụ có động lực bỏ thuốc nhé, đấy là thời gian giao phối của các cụ sẽ dài hơn so với khi nghiện thuốc. :))

Chỉnh sửa cuối: