[Funland] Chi sẻ kinh nghiệm giảm Đường máu, Mỡ máu, Tri, Acid sau 1 năm bằng PP Thể dục

xetaudoidau

Xe tăng
Giờ em chơi ở sân Từ Liêm các buổi chiều, of ó cụ nào cũng dsanhs sân đó ta giao lưu nhé
Em cũng đánh ở sân Từ Liêm vào thứ 3 5 cn, sân thảm (sân ở giữa) cụ đánh sân nào vào hình dáng ra sao hnao e với cụ giao lưu vai sec cho vui ạ :)

xetaudoidau

Xe tăng
Cụ Civic2306 cho em xin đặc điểm nhận dạng đi ạ, cụ đánh sân mấy chiều nay a e mình giao lưu ^^ e trình cũng gà thôi cụ ạ ^^ E thì đánh ở sân thảm ở giữa cụ nhé, chiều nay 20/5/2013 em mặc áo victor đen, quần đen cho cụ dễ nhận định đối thủ ^^

Muon_biet

Xe cút kít
Món Trig cao này dùng phương pháp điều trị bằng chạy bộ hiệu quả hơn đấy các cụ. Chạy bộ không cần đối tác, không cần giờ giấc, đi về lúc nào là chạy lúc đó miễn là mỗi tuần các cụ bỏ ra 5 buổi, mỗi buổi 45 p đàm bảo hiệu quả ngay. Nuế ko có nơi đẻ chạy các cụ có thẻ chạy ngay ở nhà hoặc cứ leo lên leo xuống cầu thang 45 phút là ok hay cứ đi lau nhà giúp vợ cũng được.
Ủn hộ cụ. E cũng đang thực hiện môn thể dục này nhưng chỉ là đi bộ thôi vì E không còn trẻ nữa, mỗi ngày E đặt chỉ tiêu đi bộ 4 km để tiêu hao năng lượng. Chỉ số đường trong máu của E hiện nay là 6,5 các cụ ạ.

Chi Chi

Xe điện
Đọc thớt cụ em thấy chán quá!
chán vì em chẳng làm tn để chồng e vận động đc như cụ :(

Chi Chi

Xe điện
Hôm nào qua em uống bia em tư vấn cho, đảm bảo ok ngay, quan trọng cụ phải sợ chết
Chồng e cũng đang giống như bác Phuongice, cao như vậy, cũng hiểu tác hại, nhưng chưa biết sợ nhiều :(
nghĩa là biết, hiểu, nhưng k tập thể dục thể thao, mà chỉ nghĩ là ăn ít thôi, như thế k đủ đc.

Chi Chi

Xe điện
Ủn hộ cụ. E cũng đang thực hiện môn thể dục này nhưng chỉ là đi bộ thôi vì E không còn trẻ nữa, mỗi ngày E đặt chỉ tiêu đi bộ 4 km để tiêu hao năng lượng. Chỉ số đường trong máu của E hiện nay là 6,5 các cụ ạ.
đi bộ chỉ khỏe người thôi chứ tiêu hao năng lượng ít lắm cụ ạ :( với cả đường ntn của cụ thì hơi hơi thôi, cụ giảm tinh bột + đường, các loại đồ ngọt đi thì sẽ đỡ!

Civic2306

Xe điện
Em cũng đánh ở sân Từ Liêm vào thứ 3 5 cn, sân thảm (sân ở giữa) cụ đánh sân nào vào hình dáng ra sao hnao e với cụ giao lưu vai sec cho vui ạ :)
Chiều nay em vừa đánh ở đó xong, em đánh đều nhất là các buổi 2,4,6 còn 3,5 thì thi thoảng vì em hay đánh sân cơ quan ngày này. Nếu cụ chơi thứ 2,4,6 cụ cứ kêu to bác civic ơi là em chạy ra ngay :) hôm nào giao lưu cụ nhé

Cụ nặng bao nhiêu kg, chỉ số trig là bao nhiều. Tiẻu đường typ2 chưa chắc do hoàn toàn thừa cân, còn do nhiều nguyên nhân khác cơ cụ ạ, cơ quan em có cậu gầy như que củi vẫn bị tiểu đường đấy
Đọc thớt cụ em thấy chán quá!
chán vì em chẳng làm tn để chồng e vận động đc như cụ :(
Tối nay lúc hắn đang hì hục với mợ, mờ chỉ cần dừng lại 5 giây hỏi lão: anh có muốn vợ anh thằng khác nó cưỡi, con anh thằng khác nó bạt tai, nhà anh thằng khác nó ở, tiền anh thằng khác nó tiêu không? :) đảm bảo sợ chết ngay
Chồng e cũng đang giống như bác Phuongice, cao như vậy, cũng hiểu tác hại, nhưng chưa biết sợ nhiều :(
nghĩa là biết, hiểu, nhưng k tập thể dục thể thao, mà chỉ nghĩ là ăn ít thôi, như thế k đủ đc.
Vâng, mợ quay lại bài đầu trang của em để đọc em phân tích nhé

xetaudoidau

Xe tăng
Chiều nay em vừa đánh ở đó xong, em đánh đều nhất là các buổi 2,4,6 còn 3,5 thì thi thoảng vì em hay đánh sân cơ quan ngày này. Nếu cụ chơi thứ 2,4,6 cụ cứ kêu to bác civic ơi là em chạy ra ngay :) hôm nào giao lưu cụ nhé
Em mà hô to khéo cả sân nó ra oánh cho te tua ^^ Cụ chơi sân mấy thì khoanh vùng cho em ra hô, có j đội của cụ oánh em còn chịu đc ^^

Civic2306

Xe điện
Em mà hô to khéo cả sân nó ra oánh cho te tua ^^ Cụ chơi sân mấy thì khoanh vùng cho em ra hô, có j đội của cụ oánh em còn chịu đc ^^
Em hay đánh ở sân giữa hàng trong cùng cụ ạ. Cụ bao nhiêu tuổi để em dễ xưng hô khi gặp.

xetaudoidau

Xe tăng
Em hay đánh ở sân giữa hàng trong cùng cụ ạ. Cụ bao nhiêu tuổi để em dễ xưng hô khi gặp.
Giữa trong cùng bên trái so với cửa chính vào đúng ko ạ ^^ Cháu sinh năm 83 cụ ạ :D Hi vọng tuần sau sẽ giao lưu luôn cụ ạ ^^

Chi Chi

Xe điện
cụ Civic hay chơi cầu lông ở đâu? cho em địa chỉ đi? cụ hay oánh các buổi chiều 2-4-6 ạ?

Civic2306

Xe điện
cụ Civic hay chơi cầu lông ở đâu? cho em địa chỉ đi? cụ hay oánh các buổi chiều 2-4-6 ạ?
Em chơi ở nhà thi đấu từ liêm. Mợ bảo xã ra choi cùng em cho vui. Mục tiêu ra mồ hôi là chính nên k quan tâm trình độ

Chi Chi

Xe điện
Em chơi ở nhà thi đấu từ liêm. Mợ bảo xã ra choi cùng em cho vui. Mục tiêu ra mồ hôi là chính nên k quan tâm trình độ
Xa thía cơ á anh? cụ tỉ nhà em ở Thái Hà đi ra đấy mấy km nhỉ? nó ở khu Mỹ Đình hở anh?
vợt nếu mà mua thì đâu ngon bổ rẻ hở anh?
anh tập các buổi chiều từ mấy giờ ạ? chồng e toàn về muộn 7-8h thôi :(

Civic2306

Xe điện
Xa thía cơ á anh? cụ tỉ nhà em ở Thái Hà đi ra đấy mấy km nhỉ? nó ở khu Mỹ Đình hở anh?
Nó gần khu cầu diễn mợ ạ, qua nghĩa trang mai dịch chút. Em chơi 5h đến 7h còn về với vợ con chứ. Chồng mợ ở thái hà thì gần nhà em đấy. Nói chung nếu quyết tâm để giữ gìn sức khoẻ thì nên. Chịu khó đi xa với em cho vui, nếu chồng mợ theo tư vấn của em đảm bảo giảm khoảng 10 kg mà chả phải thuốc men gì, sức khoẻ tình dục cứ gọi là trước đây 3 phút thì giờ 15 phút không kể chép đề nhé :)

Chi Chi

Xe điện
Nó gần khu cầu diễn mợ ạ, qua nghĩa trang mai dịch chút. Em chơi 5h đến 7h còn về với vợ con chứ. Chồng mợ ở thái hà thì gần nhà em đấy. Nói chung nếu quyết tâm để giữ gìn sức khoẻ thì nên. Chịu khó đi xa với em cho vui, nếu chồng mợ theo tư vấn của em đảm bảo giảm khoảng 10 kg mà chả phải thuốc men gì, sức khoẻ tình dục cứ gọi là trước đây 3 phút thì giờ 15 phút không kể chép đề nhé :)
Ôi cái món giảm cưn thì chồng e giảm lắm rùi bác ạ! 1 tháng giảm 5-7kg liền có mỗi là bớt khẩu phần ăn đi thôi đấy.
Em vẫn mong ông ý đi tập thể dục cho em nhờ, chả phải vì cái gì khác ngoài khỏe mạnh, cơ thể tích cực lên. :-s cơ mà cái giờ 5-7h thì khó nhỉ?

xetaudoidau

Xe tăng
Mợ lên đây http://forum.thegioicaulong.com/forum.php là có đầy đủ thông tin ạ, cái quan trọng nhất là kéo đc ông xã đi đánh cầu, còn em đảm bảo chỉ cần ông ý đủ kiên nhẫn đi đánh trong 1 tháng, từ tháng sau mợ có cản ông ý cũng cứ đi :))

Chi Chi

Xe điện

xetaudoidau

Xe tăng
Kệ mợ lão ấy đi, sức khoẻ mình lao ay còn không biết lo thì để đấy em lo cho mợ nhé :)
Cụ chỉ được cái đục nước béo cò :P Vấn đề là giờ làm thế nào để cụ giai nhà mợ ý quen e với cụ civic cho hợp lý chứ tự dưng rủ đi có lẽ lại sinh nghi :))

XayDungNha-Son

Xe máy
Thank bác Civic2306 rất nhiều! Em thấy nó quá đúng đấy. Mẹ em cũng bị tiểu đường và viêm gan B là tuýp 2! Em chứng kiến cảnh tượng như vậy em thấy thương mẹ em quá. Mà bệnh tiểu đường không thôi thì chữa nó đã khó rồi, lại còn cả viên gan B nữa! Còn những người khác bị bệnh tiểu đường là do lười vận động và ăn uống quá nhiều chất.
Em đã hiểu cái câu :"" Nói một cách ngắn gọn như này, Trig là hệ quả của mỡ máu, khi mỡ máu quá nhiều nó không tiêu hóa được sẽ chuyển thành Trig, các cụ cứ hiểu nôm na mạch máu của các cụ giống như ống nước ấy, máu chính là nước, máu nhiều mỡ tức là nước có váng, cái váng đó lâu ngày đóng cặn bám vào thành mạch máu giống như cặn bấn ở thành ống nước ấy, gọi là Trig. Như vậy, giảm mỡ máu là giảm trig. Trig nhiều thì tắc ống nước, hay còn gọi là tắc mạch máu => Đột tử nếu tắc đúng cái đoạn mạch trên não "" của bác là rất hay!