Chi hội Chi hội Santafe Club Hà Nội thì vào đây!

Trạng thái
Thớt đang đóng

trungcsds

Xe buýt
Cụ đưa cho bác chủ quán cái link chi hội...em dự là lần sau được thêm đĩa rau cho iem
, cụ ngó thịt trâu ko biết có đau chân ko nhẩy, lên xe máy rồi mã lực tăng vùn vút ,cám ơn các cụ . lần sau có tiên tửu khủng hơn đảm bảo chim ko đc ăn ko về

Chỉnh sửa cuối:

katsunori

Xe tải
, cụ ngó thịt trâu ko biết có đau chân ko nhẩy, lên xe máy rồi mã lực tăng vùn vút ,cám ơn các cụ . lần sau có tiên tửu khủng hơn đảm bảo chim ko đc ăn ko về
báo cáo là em đau rồi ạ.đau nhưng đáng..em không đau mình em phải cưa hết cái chai của bác..Hảo tửu Hảo tửu

CrazyCar

Xe tải
:-"Cụ hai dt oi! Có cái ảnh nào ở quán coffe ở trung tâm thương mại Vincom Long biên ko ạ? Up lên đi!

ruou nut chuoi

Xe tải
Chiều về em lại phải chạy sô nữa fe quá,tỉnh dậy nhìn thấy ngôi nhà sfh được các cụ xây nhanh quá.Có đôping có khác.

ruou nut chuoi

Xe tải
Nhìn như băng xã hội thâm bên sơ un ý nhề,em mạn phép các cụ phạt mỗi cụ 1 ly votka rồi nhé.
Không để các cụ chờ lâu.
Nhà cháu xin phép được chia sẻ một số hình ảnh của buổi off "mặn" đầu tiên của CLB STF HN ạ
#1: Nghị sĩ của buổi đàm phán STF Châu Á Thái Bình Dương @@ sau khi măm no thịt trâu tươi các món và rượu thất sơn độc nhất vô nhị ngâm 10 năm trên đỉnh Phù Linh

#: Những thành viên đầu tiên tham gia buổi OF

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
\m/Trời ơi!Em không tin vào mắt mình nữa, cụ hai dt chụp pro siêu chuẩn.Đúng là chuyên gia đầu nghành nhiếp ảnh mới chụp được như thế này.Chi hội ta quá sáng láng ,hoành tráng và tỏa sáng rực rỡ.Em xin mạn phép kính cụ 1 ly để FE ngày càng phê.Và lấy vài kiểu để up lên đầu thớt cho hoành tráng a.:-bd
đọc quả này e ngất lâm sàng mất 30p.
may là nhà e cũng trồng Cà Chua ko thì cũng vỗ ngực cạnh tranh MŨI TO với anh THẮNG hay lải nhải trên ctrinh QC của FM :D
cụ đưa cái hóa đơn nên ngày mai thi vỡ quán người ta à
Buổi sau Cờ Lúp mình măm những món ở giữa bảng nhoé cụ
E tìm ông chủ hoặc tay QL ra cho cụ Mapu chém gió để được dis-sờ-cao thêm nhìu nhù nữa ạ

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
:-"Cụ hai dt oi! Có cái ảnh nào ở quán coffe ở trung tâm thương mại Vincom Long biên ko ạ? Up lên đi!
Bẩm cụ e "phọt" lên luôn đây ạ

Sau khi xếp hàng khoe mẽ ở đoạn đường xâu xấu bên đó.
Có mấy chú Sec Cu Li Ti phi xe máy ra rầm rầm

Bẩu là may qua các bác xếp đội hình đẹp làm cho con đường khu phố chúng em đẹp lên mấy chân kính
và rút ngay quả mobi 1280 mêgapitSEO chụp lia lịa ạ, rùi mời đến hội sở uống Cafe FREE

Ngắm cặp mông TRẮNG & mông ĐEN phê lòi tòi phòi ạ

Cafe dưới tiết trời mưa lất phất , gió nhè nhẹ cứ tưởng là Heo May về

ruou nut chuoi

Xe tải
Hải ơi lần sau phải để ít ái dính ít cho ảnh nó mát mẻ hơn..keke

Steve Tan

Xe hơi
Em chào các cụ, em vừa mới đưa Gấu đi Royal city về nên bây h mới vào chém cùng các cụ được. Nhìn ảnh của cụ Haidt phê quá. Hôm nay quá vui và quá hữu ích, bõ công e phi từ Hà Nam lên. Hi hi

ruou nut chuoi

Xe tải
Tiếc cho cụ Hiengia ko được thưởng thức tỉu ngon,em bù cho cụ 1 ly vốt ca rồi nhé.

Steve Tan

Xe hơi
Cụ hiền ơi ae đề cử cụ làm chủ tịch đấy...he he
Mà cụ Mapu chụp em với mấy cái đĩa sạch bách thế kia ai tin em ko ăn..:)
Cụ Hiền chuẩn bị lễ ra mắt nhá.
Cụ Katsunori hôm nay vẫn oánh chén kinh đấy chứ, có thấy ăn ít đi đâu, he he

Ah cái que lái của vợ cụ Tân hnay có sao ko cụ..
Cái que lái của em chỉ còn hơi kêu nhỏ nhỏ 1 chút lúc đánh lái. Cụ Dũng -HD Ngọc Khánh bảo là kêu như thế là bình thường, ko vấn đề gì cả.

\m/Trời ơi!Em không tin vào mắt mình nữa, cụ hai dt chụp pro siêu chuẩn.Đúng là chuyên gia đầu nghành nhiếp ảnh mới chụp được như thế này.Chi hội ta quá sáng láng ,hoành tráng và tỏa sáng rực rỡ.Em xin mạn phép kính cụ 1 ly để FE ngày càng phê.Và lấy vài kiểu để up lên đầu thớt cho hoành tráng a.:-bd
May mắn cho hội nhà ta là có cụ Hải quá pro. Kiểu này phải đi phượt xa thì mới có cơ hội được chụp nhiều ảnh ạ, he he

Bẩm cụ e "phọt" lên luôn đây ạ

Sau khi xếp hàng khoe mẽ ở đoạn đường xâu xấu bên đó.
Có mấy chú Sec Cu Li Ti phi xe máy ra rầm rầm

Bẩu là may qua các bác xếp đội hình đẹp làm cho con đường khu phố chúng em đẹp lên mấy chân kính
và rút ngay quả mobi 1280 mêgapitSEO chụp lia lịa ạ, rùi mời đến hội sở uống Cafe FREE

Cái này cụ Hải photoshop cái Welcome STF club quá hay cụ ạ

hiengia

Xe tải
Bây giờ em mới vào xem ảnh được. Cụ haidt13 chụp ảnh đẹp quá! Tiếc thật, buổi ra mắt thật hoành tráng mà em không có mặt. Thành thật xin lỗi các cụ trong hội. Chủ nhật này em xin uống bù:D

Steve Tan

Xe hơi
Tuần này cụ Haidt có đi xuống Đông Anh không? E chắc là phải cuối tháng vì công việc dạo này cũng hơi bận, không đi cả ngày được. Mà cụ nên ở đấy cả ngày để chăm nom em nó cụ ạ. Có gì cụ đi tiền trạm trước để e đi sau vậy

thao_hiep

Xe buýt
Hoành tráng quá. Cụ haidt13 Chụp pro thật. Hy vọng sẽ đc tham gia trong Lần of mặn kế tiếp. Hic hic

katsunori

Xe tải
Bây giờ em mới vào xem ảnh được. Cụ haidt13 chụp ảnh đẹp quá! Tiếc thật, buổi ra mắt thật hoành tráng mà em không có mặt. Thành thật xin lỗi các cụ trong hội. Chủ nhật này em xin uống bù:D
Bác làm lễ nhậm chức luôn cũng được mà...

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Tuần này cụ Haidt có đi xuống Đông Anh không? E chắc là phải cuối tháng vì công việc dạo này cũng hơi bận, không đi cả ngày được. Mà cụ nên ở đấy cả ngày để chăm nom em nó cụ ạ. Có gì cụ đi tiền trạm trước để e đi sau vậy
Vậy Hôm nào e với cụ cùng đi cho vui a.
E thì cơ bản ngày nòa cũng dc.
Xe bt e ít đi chỉ cuối tuần cho bx va f1 đi loanh quanh thôi

Cụ Giang nhé... Em dịch được rồi đấy ..he he he
E giờ rịu mới ngấm nên đang loay quay chưa dịch dc chuẩn ự:-?

Chỉnh sửa cuối:

thao_hiep

Xe buýt
Chào các cụ hôm qua bác Thao_hiêp đã sms cho em ,rất vui được mời bác tham chi hội.Bác cố gắng chụp vài cái ảnh vợ 2 để anh em chiêm ngưỡng nhé.:> Hà nội không gần như không mưa,trời u ám thôi!quá thich hợp với vụ nhậu nhẹt mát mẻ bác seve tan ah!;))
Em đang nghiên cứu cách up ảnh đây. Rõ khổ. Mù tỉ về Cái khoản này

Trạng thái
Thớt đang đóng