Chi hội Ford Laser Family (FLF) Club2

Trạng thái
Thớt đang đóng

thaochicilon

Xe tải
gì chứ từ thiện thì em không bao giờ từ chối rồi, các cụ cứ triển khai, nhà em xin theo nghị quyết ợ:x

Rob Tran

Xe điện
Chủ tịt nhiều xiền thế? Ai mà theo cụ kịp :-s?
Em góp 1/10 của cụ có được không? :bz

htlongbien

Xe điện
Em chả dám nói nhiều hay ít- đây là cỗ lòng con lợn đất em để từ lâu rồi- tối qua mới đập ra đếm được chừng ấy và làm tròn số để báo cáo thui!:@)

phanptsc

Xe tải
Chẹp chẹp các cụ đi đông vui quá, tiếc em ở xe nên ko tham gia được :( gần Tết anh em Ếch với FLF làm chuyến nữa kiếm lợn mán và ít cành đào rừng về ăn tết thì đẹp quá (b)

Rob Tran

Xe điện
Ha ha, con nhợn nhà em chưa có khi nào quá 50 khìn cả, nhục thế?

htlongbien

Xe điện
Chẹp chẹp các cụ đi đông vui quá, tiếc em ở xe nên ko tham gia được :( gần Tết anh em Ếch với FLF làm chuyến nữa kiếm lợn mán và ít cành đào rừng về ăn tết thì đẹp quá (b)
Vâng, lợn mán và đào Tết thì quý hóa quá ạ!

htlongbien

Xe điện
Số lượng và giá trị tùy tâm mà cụ, dù nhiều- dù ít có đâu đặt thành vấn đề; tấm lòng của mình của mình thôi.

Cụ Adesign nhà mềnh đâu roài?

Tuấn Tâm

Xe tăng
Số lượng và giá trị tùy tâm mà cụ, dù nhiều- dù ít có đâu đặt thành vấn đề; tấm lòng của mình của mình thôi.

Cụ Adesign nhà mềnh đâu roài?
Cụ cho phát 2 củ nên ae đi kiếm tiền để chạy theo cụ hết rồi .

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Nhà iêm nhiều ảnh dìm hàng lém, nhưng chưa có time để phọt, các cụ, các mợ cứ từ nhận hàng, mờ lão có bồ nhí ở Huế hay sao mờ nhót cái lại ở Huế rùi

Ke ke, Đì zai nguy hiểm gớm!

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
E vote nhiệt tình, dưng khoản trưởng ban nhờ các cụ, các mợ tiến cử cụ khác có uy tín hơn như vậy sẽ tốt hơn trong quá trình vận động. E đề cử cụ dudu08.
Chủ tịch dốc cả cỗ lòng khai quỹ, e trót dại đã dùng hết mấy phần cỗ lòng rùi nên xin góp 500k.

Kính gửi các cụ/mợ trong họ nhà FLF!

Ở bất kỳ đâu, tổ chức hay cá nhân nào thì tinh thần lá lành đùm lá rách luôn là những nghĩa cử cao đẹp được tôn vinh. Vẫn biết, trong cuộc sống các cụ/mợ luôn đã và đang ủng hộ, từ thiện trong mọi điều kiện hoàn cảnh, mọi nơi và mọi lúc với các chương trình khác nhau; thật trân trọng tấm lòng của các cụ/mợ. Mỗi tấm lòng- chút đồ vật là niềm an ủi vật chất và tinh thần lớn lao đến với các vùng khó khăn để thể hiện sự đồng cảm, an ủi và chia sẻ tình người.

Thưa các cụ/mợ! để cùng làm được những điều đó với “mái nhà” chung OF, với các chi hội khác trong OF và điều đó làm được bởi “gia đình” FLF chúng ta cũng như khác đều phải có phương án tổ chức và triển khai thực hiện từng bước, lộ trình phù hợp.

Thay mặt gia đình FLF, em xin tâm thư cất lời kêu gọi các cụ/mợ gia đình FLF chung tay xây dựng và Thành lập “Quỹ từ thiện FLF” với sơ bộ như sau:

1. Thành lập “Quỹ từ thiện FLF

2. Bầu cụ Adesign làm trưởng ban (he, he- cảm phiền cụ bớt chút thời gian)

3. Các cụ/mợ ủng hộ tùy tâm chung và có thể phát sinh từng chương trình riêng

4. Danh sách và giá trị ủng hộ sẽ được công khai trên thớt (trước mắt như thế)

5. Các chương trình kế hoạch cụ thể sẽ do cụ Adesign phát động

Rất mong các cụ/mợ ủng hộ và hảo tâm nhiệt tình cùng chung tay với “Quỹ từ thiện FLF”!

(Báo cáo: Em khai quỹ, đăng ký sáng nay (14-12) sẽ ủng hộ 2 triệu vào TK quỹ từ thiện FLF)

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
E cũng mong lắm đới, dưng không biết năm nay có đánh đu đc ko nữa :D. Cụ ở xa ko tham gia đc thì bữa ni có dịp về HN hú iem 1 câu để em diện kiến cụ nhé

dudu08

Xe tải
À, nhân dịp này có việc thế này, bên Đài em có 1 chương trình Tết cho trẻ em nghèo, dự kiến phát sóng vào Tết, tặng cho các trẻ em nghèo HN mỗi cháu 1 xuất quà Tết khoảng 1 triệu đồng. Nếu Đội FLF nhà mình quyên góp được khoảng 5 triệu thì có thể tham gia vào chương trình và lên tặng quà cho các cháu. Mỗi đồng cho các cháu đều quý cả. Còn nếu ko thì dùng cho các chương trình khác cũng OK. Còn chức giữ quỹ thì em không dám nhận, vì em hay tiêu lắm. Em đề xuất các cụ lập 1 tài khoản chung của FLF, giao 1 người giữ và hàng tháng báo cáo tình hình thu chi. Anh em nếu tiện thì gửi thẳng vào TK, đỡ mất công thu!!!!

Rob Tran

Xe điện
Nhà iêm nhiều ảnh dìm hàng lém, nhưng chưa có time để phọt, các cụ, các mợ cứ từ nhận hàng, mờ lão có bồ nhí ở Huế hay sao mờ nhót cái lại ở Huế rùi
Từ chổ em đi Huế xa lắm lão ơi? Em chở thuê người ta đấy, dạo này nhiều người ốm vặt giữa đêm quá ạ!

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Chương trình hay đới cụ dưng mờ có đc gắn logo nhà FLF nên backdrop ko cụ?

À, nhân dịp này có việc thế này, bên Đài em có 1 chương trình Tết cho trẻ em nghèo, dự kiến phát sóng vào Tết, tặng cho các trẻ em nghèo HN mỗi cháu 1 xuất quà Tết khoảng 1 triệu đồng. Nếu Đội FLF nhà mình quyên góp được khoảng 5 triệu thì có thể tham gia vào chương trình và lên tặng quà cho các cháu. Mỗi đồng cho các cháu đều quý cả. Còn nếu ko thì dùng cho các chương trình khác cũng OK. Còn chức giữ quỹ thì em không dám nhận, vì em hay tiêu lắm. Em đề xuất các cụ lập 1 tài khoản chung của FLF, giao 1 người giữ và hàng tháng báo cáo tình hình thu chi. Anh em nếu tiện thì gửi thẳng vào TK, đỡ mất công thu!!!!

htlongbien

Xe điện
Đề nghị anh em biểu quyết cụ Adesign làm trưởng ban Quỹ từ thiện FLF đi ạ!

Rob Tran

Xe điện
Biểu quyết bằng gì đây ợ?

747

Xe tăng
Em quăng gạch lấy c hỗ lát nữa up hình ợ.

747

Xe tăng
Em bắt đầu lên hình đây. Tất cả hình đều từ film gốc nên cụ mợ nào có nhu cầu ảnh giấy thì đặt gạch nhá.
KHởi hành nào.

Chặng đường thật gian nan.

Và ko tránh khỏi những sự cố bất đắc dĩ trên đường. :))

Nhưng vất vả mấy thì cũng ko nản lòng trẻ thơ. Lúc nào cũng hòa mình với thiên nhiên.

Và thế nào đi chăng nữa chúng ta lúc nào cũng đoàn kết như 1 gia đình.

Một gia đình lắm con nhiều cháu.

Chỉnh sửa cuối:

747

Xe tăng
Những chặng đường trước mặt vẫn còn rất dài. Chạy nhanh kẻo muộn...:))

Tìm xe nào các cụ ơi.

Cuối cùng cũng đến thiên đường.

Đánh dấu 1 cột mốc quan trọng trong tình bằng hữu nhà FLF.

Đến nơi rồi thì ăn chơi, xõa thôi...:)

Chúng ta cùng cháy hết mình nào....

htlongbien

Xe điện
Biểu quyết bằng gì đây ợ?
Vâng, Biểu quyết Thành lập Quỹ từ thiện FLF, biểu quyết bầu Trưởng ban;

Thời gian lấy ý kiến biểu quyết đến 17h ngày 16 tháng 12 năm 2012- và để fun và dễ nhớ ta cùng biểu quyết lấy ngày 12 tháng 12 năm 2012 là ngày Lập Quỹ từ thiện FLF.

Sau khi có trưởng ban rồi, lúc đó trưởng ban sẽ có ý kiến về chương trình cụ thể và kế hoạch- "Obama"... sẽ xuất hiện cũng chưa muộn ợ!

Em xin đăng phiếu luôn
1. Vote Thành lập Quỹ từ thiện FLF
2. Vote bầu cụ Adesign làm trưởng ban

Mời cả gia đình FLF đi ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng