Chi hội Ford Laser Family (FLF) Club2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Translate

Xe hơi
Acc acc mẫu này mờ các cụ bẩu hàng chợ, các cụ xài sang thế, ước gì cháu đc như các cụ.
Cảm ơn ly rượu của cụ, cháu uống vào thấy tê tê

Ối giời, nhằm nhò gì, mẫu nhà em đem đi đẹp gấp mười mấy lần cái em đó chứ, nhưng mà là hàng cúng, nên không đem ra được. Mẫu này là hàng chợ thôi!

Chỉnh sửa cuối:

tmlan

Xe tải
Để em nghiên cứu và tìm hiểu từ từ vụ bộ đàm này. Dạo này cửa khẩu nó đang căng thẳng nên cũng chưa lấy hàng về được. Em sẽ nhờ người quen lấy hàng hộ, như thế mình test hàng và đổi hàng khi bị lỗi cũng sẽ dễ hơn.

tmlan

Xe tải
Cụ Rob ơi, cụ không được ăn thì bây giờ cụ chịu khó nhìn vậy nha. =))

F1 nhà ai mà buồn thiu vây ta?

Rob Tran

Xe điện
May mà đã ăn sáng rồi, chứ đang đói bụng, nhìn chịu gì nổi. Mà Tuấn Tâm đang niệm thần chú hay nhìn ruồi thế?

htlongbien

Xe điện

F1 nhà ai mà buồn thiu vây ta?

Đấy là F1 nhà Adesign đang ngẫm: Bố ơi bia của bố thắng cuộc lại đem ra thiết đãi buổi tối đây hết rùi- bố con mình lấy gì nhậu tiếp đêm nay?

tmlan

Xe tải
Em hỏi cái bộ đàm rồi. Mua bên Trung Quôc là 1,3 triệu. Nếu thuê người trở về đến Lạng Sơn thì 100k 1 đôi, tức là 1,4 triệu 1 đôi. Pin dùng tốt, khoảng cách hơn 3km. Mua về phải setup để đàm liên lạc được với nhau, không hạn chế số lượng đàm.

dvc_hue

Xe buýt
Em hỏi khí không phải, tại sao cứ phải mua (bán) từng đôi nhỉ? Mua số lẻ 5 hay 11 cái không được sao? Vì thấy cụ tmlan nói có thể setup để liên lạc với nhau được mà.

htlongbien

Xe điện
Em hỏi cái bộ đàm rồi. Mua bên Trung Quôc là 1,3 triệu. Nếu thuê người trở về đến Lạng Sơn thì 100k 1 đôi, tức là 1,4 triệu 1 đôi. Pin dùng tốt, khoảng cách hơn 3km. Mua về phải setup để đàm liên lạc được với nhau, không hạn chế số lượng đàm.
Em cho rằng như thế là tốt và hợp lý! Cụ có hình ảnh của nó không? Show cho anh em ngó nghiêng tý. Để chủ động, nhờ cụ tmlan lập luôn cho em 1 điểm đăng ký của anh em đi ạ. Em: htlongbien đăng ký 1 đôi, đi đường cái này hết pin hoặc trục trặc em lại có thêm cái nữa để dùng, he he!

Taxi25

Xe buýt
Em cũng đăng ký 1 đôi nhá, cạnh nhà có mấy em sv xinh quá mua về nói chuyện cho tiện:D

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn

Mục đồng nhà Htlongbien đang hát cho tiểu mã nghe, khả năng sau lần diễn xuất hơn bố

Đoàn tập trung nhận phòng tại khách sạn công đoàn, khách sạn này cơ sở hạ tầng đang ngày càng kém, trong năm tới chắc sẽ di dời đi chỗ khác hoặc quy hoạch lại đề nhường đất cho dự án nhà thi đấu.

Đây lờ nơi nhà e trú ngự đêm nay, gấu tranh thủ xử lý nốt công việc để tối an tâm mờ nhảy mờ múa

Sau khi nghỉ ngơi đoàn xuất phát đi thăm trang trại bò sữa và di tích lịch sử nơi Bác Hồ về thăm tx Mộc Châu

To nhỏ, lớn bé chăm chú nghe bác chủ trang trại giới thiệu về cách thức nuôi bò, cách vắt sữa. E cứ tưởng chỉ vắt đc dăm lít, ai dè mỗi con ngày vắt 2 lần đc khoảng 60 lít sữa x 20.000đ/lit. Nhờ có bò sữa mờ đời sống của nông dân TXMC phát triển hẳn nên.

Mợ Tom bày và lũ trẻ tha hồ mờ tìm hiểu thế giới động vật tồn tại ngay dưới lớp cỏ để nuôi bò

Sau khi trải nghiệm vắt sữa, các thành viên trong đoàn đc thưởng thức ngay muốn sữa tươi tiệt trùng ngay tại trang trại, sữa ở đây ngon thật bở nó chưa đc tách bơ. Có tý sữa vào các cụ, các mợ tươi vui hẳn lên, lại còn hò nhau uống nhiều chút để tối còn vắt... khú khú khú

Gấu nhà cụ Tak rất mãn nguyện khi thưởng thức...

tmlan

Xe tải
Người ta bán theo đôi cụ ạ, lẻ không bán mới ác chứ

Em hỏi khí không phải, tại sao cứ phải mua (bán) từng đôi nhỉ? Mua số lẻ 5 hay 11 cái không được sao? Vì thấy cụ tmlan nói có thể setup để liên lạc với nhau được mà.

tmlan

Xe tải
Hàng chưa về nên chưa có hình, =)). Cứ để em tìm hiểu kỹ một chút đã cụ ạ, bởi mọi vấn đề đều là em nghe nói cả. Nếu ổn em nghĩ là mua tạm 2 đôi về dùng thử đã. Với lại cụ chủ tịch thử nghiên cứu xem, đội FLF nhà mình lại dưa góp vào để mua, lúc nào off thì dùng, còn bình thường mà cho thuê được thì quỹ của gia đình mình lại to thêm chút còn gì.

Em cho rằng như thế là tốt và hợp lý! Cụ có hình ảnh của nó không? Show cho anh em ngó nghiêng tý. Để chủ động, nhờ cụ tmlan lập luôn cho em 1 điểm đăng ký của anh em đi ạ. Em: htlongbien đăng ký 1 đôi, đi đường cái này hết pin hoặc trục trặc em lại có thêm cái nữa để dùng, he he!

htlongbien

Xe điện
Không sao cụ ah, ai đăng ký lẻ thì cụ ghép đôi lại với nhau là OK, cụ lập trang đăng ký số lượng đi, cho anh em số TK chuyển phí. Với giá tiền như cụ nói- chất lượng như cụ báo thì mua 1 đôi chủ động hơn- đi đường chém hết cái nọ sang cái kia- chém từ ghế lái đến ghế phụ; chém từ xe đến lúc lên phòng nghỉ...
Cụ hỏi xem tai nghe có thêm không (sẽ tiện khi đi trên đường), nếu có thì thêm bao nhiêu?- có bộ nạp 12V trên xe không (thửa ngoài được không)? Nếu ko thì anh em mua thêm tăng dòng nhỏ cắm theo xe là cũng OK.
Trung bình được 2-3km là rất tốt rồi- bộ hôm trước mình dùng có được 1km đâu, em chỉ sợ bán hàng cũng chém như anh em mình thôi (vì giá rẻ quá)

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Tốt quá rùi, cụ hỏi thêm nếu mua thêm piin dự phòng thì bao nhiêu 1 quả nhé và pin của nó bao nhieu Ampe. Nếu có thông tin cụ thể thì cụ phọt nên để các cụ ngó nghiêng tý.

htlongbien

Xe điện
Hàng chưa về nên chưa có hình, =)). Cứ để em tìm hiểu kỹ một chút đã cụ ạ, bởi mọi vấn đề đều là em nghe nói cả. Nếu ổn em nghĩ là mua tạm 2 đôi về dùng thử đã. Với lại cụ chủ tịch thử nghiên cứu xem, đội FLF nhà mình lại dưa góp vào để mua, lúc nào off thì dùng, còn bình thường mà cho thuê được thì quỹ của gia đình mình lại to thêm chút còn gì.
Vấn đề cho thuê cũng đã được anh em từng bàn- để không kể cũng phí và nhanh hư pin! Cụ thể anh em sẽ nghị quyết sau.
Trước mắt để mọi người chủ động đăng ký trước đã cụ ah!

tmlan

Xe tải
Ok, để em tìm hiêu kỹ đã. Cò gì em sẽ post ảnh và thông tin đi kèm lên.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Chỉnh sửa cuối:

tmlan

Xe tải
Tin gì thế cụ???

E đọc thấy thông tin dư lày,êm kéo về để các cụ tham khảo, e đương tính nhà FLF chúng ta sẽ ủng hộ chương trình 2tr. Xin các cụ, các mợ cho ý kiến mợ

Trạng thái
Thớt đang đóng