Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

newatcherolet

Xe đạp
Túm cái váy lại là đã nhẩy xuống hố vôi rôi thì chấp nhận như cmm về chọn vợ phía trên của cụ nhé\:D/:-h.
Vâng thưa cụ.
Chẳng qua là vì nhà cháu đọc thấy bọn Sing nó chạy bình nhiên liệu đầu tiên hết chỉ có 9.4L/100Km thôi nên hơi thắc mắc là sao mình không chạy được như nó.
Thêm nữa là bọn nó có sử dụng chip để tiết kiệm nhiên liệu như hình bên dưới, không biết các cụ nhà mình có ai sử dụng không thì mách cho nhà cháu biết với. "Cùng chia sẻ để cuộc sống thêm vui" mà cụ

newatcherolet

Xe đạp
Túm cái váy lại là đã nhẩy xuống hố vôi rôi thì chấp nhận như cmm về chọn vợ phía trên của cụ nhé\:D/:-h.
Vâng thưa cụ.
Chẳng qua là vì nhà cháu đọc thấy bọn Sing nó chạy bình nhiên liệu đầu tiên hết chỉ có 9.4L/100Km thôi nên hơi thắc mắc là sao mình không chạy được như nó.
Thêm nữa là bọn nó có sử dụng chip để tiết kiệm nhiên liệu như hình bên dưới, không biết các cụ nhà mình có ai sử dụng không thì mách cho nhà cháu biết với. "Cùng chia sẻ để cuộc sống thêm vui" mà cụ

newatcherolet

Xe đạp
Vâng thưa cụ.

ninh le

Đi bộ
Cho hết dám spam trong này. :)
Vấn đề này vẫn đang được tiếp tục timf hiểu cụ ạ.
Kể từ ngày em nó ra mắt đến nay cũng đã qua 5 năm rồi, mà cũng chưa thấy có cụ mợ nào kêu ka phàn nàn, cứ đổ dầu đổ xăng là chạy thôi. Định kỹ bảo dưỡng thay dầu, lọc ( xăng dầu gió) là lại chạy bon bon.
Túm lại cũng thấy ít khi hắt hơi sổ mũi.
Hơn nữa, của bền tại người cụ ạ, chỉ cần chú ý 1 chút thôi mà.

Nếu cụ rành tiếng anh có thể tham khảo thêm cái trang của bon Sing, chúng nó thích chạy OR lắm, nhiều chia sẻ rất vui nữa. Còn rất nhiều trang nhưng em không rành tiếng chúng nó nên chăng hiểu chúng nó chửi cái gì nữa.

http://www.mycarforum.com/topic/2668983-chevrolet-orlando-new-mpv/page-16

Chúc cụ sớm cưới được em ưng ý.
vâng cảm ơn cụ .

ninh le

Đi bộ
Vâng thưa cụ.
Nghe nói vn mình có cái tiết kiệm xăng hoàng sơn cụ nào đã thử chưa.

Thu La

Xe đạp
- xe mới ăn hơn nhé cụ. Mà cụ cứ xác định nội thành 13 lít cho nó nhanh.
- vụ tiếng gió nó rít thì làm cái dán thêm gioăng cao su xe sao cụ nhé.
- vụ đổ xăng ít thì do trong bình vẫn còn mà. Xe em có lúc đổ được 68 lít cơ. Gếch đuôi xe lên sẽ đổ nhiều hơn và ngược lại.
Cụ ơi bên Em đang mở triển lãm trưng bày các dòng xe mới, Cụ có rảnh không Em xin được phép mời Cụ qua số 1 Võ Thị Sáu để xem và trải nghiệm về xe và nhận quà giúp Em với ạ.
Thời gian tổ chức: 8h30 - 20h00 (16/9 - thứ 6 và 17/9 - thứ 7)
Thời gian Cụ tham dự mất 1 tiếng thôi ạ.
Em cảm ơn ạ,

polizia

Xe container
Nghe nói vn mình có cái tiết kiệm xăng hoàng sơn cụ nào đã thử chưa.
Đừng có mà gắn linh tinh cụ ơi.
Xe cũng như người thôi, cụ đang ăn 3 bát cơm thì xúc được 2 tấn than1 đêm, giờ cho ăn bát rưỡi vẫn bắt xúc 2 tấn than chịu sao đc :))
Xe nó thiết kế công suất như thế, làm gì có thiết bị nào giúp nó ăn ít xăng hơn mà vẫn chạy như vậy.
Ngoài ra vênh nhau so với xe khác 1-2l/100km không đáng kể, tính ra có 30k/100km, chạy gia đình nếu 1 tháng 1000km thì chỉ vênh độ 300k tiền xăng, đáng là bao.

ninh le

Đi bộ
Vâng thưa cụ.
Cụ ơi bên Em đang mở triển lãm trưng bày các dòng xe mới, Cụ có rảnh không Em xin được phép mời Cụ qua số 1 Võ Thị Sáu để xem và trải nghiệm về xe và nhận quà giúp Em với ạ.
Thời gian tổ chức: 8h30 - 20h00 (16/9 - thứ 6 và 17/9 - thứ 7)
Thời gian Cụ tham dự mất 1 tiếng thôi ạ.
Em cảm ơn ạ,
Xe mới là xe gì bác .

newatcherolet

Xe đạp
Bẩm CCCM.
Ngày mai nhà cháu có kế hoạch chạy chuyến Thanh hoá.
Đã lâu lắm rồi chưa đi, xem Google thấy không rõ lắm, có cụ nào rành đường chỉ giúp nhà cháu với ạ.
Cần chú ý những gì phiền các cụ chỉ bảo ạ.
Cảm ơn các cụ

Trâu Đất

Xe buýt
Cụ newatcherolet cứ chạy cao tốc cầu giẽ ninh bình thôi, thoát khỏi cao tốc là đến Ninh Bình rồi, chạy trên đường thì chỉ lưu ý biển báo là sau ít giờ cụ đã vào Thanh Hoá, cài anh here map dow bản đồ về cho nó dẫn offline cho đỡ tốn 3 G là cụ đi vô tư

newatcherolet

Xe đạp
Cụ newatcherolet cứ chạy cao tốc cầu giẽ ninh bình thôi, thoát khỏi cao tốc là đến Ninh Bình rồi, chạy trên đường thì chỉ lưu ý biển báo là sau ít giờ cụ đã vào Thanh Hoá, cài anh here map dow bản đồ về cho nó dẫn offline cho đỡ tốn 3 G là cụ đi vô tư
Vâng cảm ơn cụ nhiều

Thanh To

Đi bộ
Báo cáo cụ chủ tịch và các cụ là e đã lấy Ốc về được 2 hôm,thấy các cụ ngoài Bắc sinh hoạt vui quá,sắp tới tổ chức sinh nhật lần 3 mà e ở trong Nam nên ko tham dự được,tiếc quá

Trâu Đất

Xe buýt
Chúc mừng cụ nhé , nhảy hố vôi cùng tụi em

polizia

Xe container
Báo cáo cụ chủ tịch và các cụ là e đã lấy Ốc về được 2 hôm,thấy các cụ ngoài Bắc sinh hoạt vui quá,sắp tới tổ chức sinh nhật lần 3 mà e ở trong Nam nên ko tham dự được,tiếc quá
Chúc mừng cụ nhé.
Trong Nam nhiều người đi Ốc hơn ngoài Bắc mà.

longnetit

Xe tải
Các cụ đi Ốc dùng lốp gì ạ. Em đang chạy Kumho nguyên bản theo xe, mà đi cảm giác bị ồn.

Trâu Đất

Xe buýt
Khi nào thay cụ đổi sang lốp Mit nhé, đảm bảo thấy ngay sự khác biệt. Trong hội ai thay lốp đều đổi sang dùng mit cả