Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

Quang Orlando

Đi bộ
Báo cáo với các cụ có một sự cố cần cảnh giác :
Bình chữa cháy mini mà GM cung cấp cho khách có nguy cơ bị nổ.
Chú tôi mới lấy chiếc Laceti được khoảng 2 tháng, bình chữa cháy để trong xe tự dưng phát nổ, may mà lúc đó ko có người trên xe. Hậu quả: Toét một mảng sườn cửa xe nơi để bình.
Cảng giác! ko để bình trong xe.

hong.viwaco

Xe container
Cảm ơn cụ đã cảnh báo. Loại đấy chắc của anh Tập Gần Chai cụ nhể. Hôm nay cháu vào showroom của GM Thăng long thấy bán 2 loại: Made in Italy là 150k, còn chú kia là 100k
Chú tôi mới lấy chiếc Laceti được khoảng 2 tháng, bình chữa cháy để trong xe tự dưng phát nổ, may mà lúc đó ko có người trên xe. Hậu quả: Toét một mảng sườn cửa xe nơi để bình.

Katori Vũ

Xe tải
Nhà mềnh đã có cụ nào mua bình cứu hỏa mini chưa ạ :D

hong.viwaco

Xe container
Hay là làm cái biển mica ốp lên đó các cụ hầy;));));)) chứ để rụng 1 vài chữ thì xấu lém:)):)):))
- Hihi. Xe cháu cũng bắn, bắn xong mới rõ nó rẻ thui. Hơn trăm khìn. Chữ thập to ở đầu xe cũng vài trăm.

Katori Vũ

Xe tải
Hay là do cụ ý để xe ngoài trời nóg qá nên nó phát nổ :( nhà cháu đọc báo thấy bên Anh có vụ xe để dưới tòa nhà ốp kính bị móp xe vì qá nóg :(

hn03

Xe điện
Con xe đen của Cụ Trọng nhìn mê hồn ... Cụ Trọng còn tấm nào toàn thân em nó up lên em ngắm tí đi . Thấy Cụ độ lại giá nóc cũng đẹp ghê , Orlando đen nhìn thì Ngầu , Trắng thì Sang Trọng ... Mê mẫn thật !
- Cái giè đây? Ý muốn chê xe màu bạc của Cụ chủ tịt là xấu, màu lông chuột của Thư ký đây là bửn hả?

Quang Orlando

Đi bộ
Hay là do cụ ý để xe ngoài trời nóg qá nên nó phát nổ :( nhà cháu đọc báo thấy bên Anh có vụ xe để dưới tòa nhà ốp kính bị móp xe vì qá nóg :(
Đúng là xe để ngoài trời cụ ạ. Nhưng nhà SX phải tính hết những khả năng này rồi chứ cụ. May là xe để ở nhà chứ nếu để gần tòa nhà kính cao tầng nào đó thì các bác ấy lại có cớ là tại nhà kính. Bình chữa lửa này do đại lý của GM khuyến mãi cho khách mua xe , ko bít có phải đại lý tự mua hay GM cung cấp

Katori Vũ

Xe tải
Đúng là xe để ngoài trời cụ ạ. Nhưng nhà SX phải tính hết những khả năng này rồi chứ cụ. May là xe để ở nhà chứ nếu để gần tòa nhà kính cao tầng nào đó thì các bác ấy lại có cớ là tại nhà kính. Bình chữa lửa này do đại lý của GM khuyến mãi cho khách mua xe , ko bít có phải đại lý tự mua hay GM cung cấp
Hàg khuyến mại cũg ko bít thế nào :) nhưg zủi zỏ thấp lắm chắc xe anh cụ "đen" thui :(

Katori Vũ

Xe tải
- Cái giè đây? Ý muốn chê xe màu bạc của Cụ chủ tịt là xấu, màu lông chuột của Thư ký đây là bửn hả?
Chết chết..qả này có ng bị vùi zập :)) đề nghị cụ thư ký ko đc bóp méo sự thật nhé :)) ai chê xe cụ đâu mà là chưa tìm đc từ hay để khen xe cụ thôi :P mag cụ HN03 vẫn chưa trả lời e vụ Yatour nhé :-w

bqtrong

Xe hơi
Trời ơi... Cụ Trọng bấm rivê nát chữ CHEVROLET rồi...hic...hic.:-$
Vâng, trước em không biết nên cứ nghĩ mất đi 1 vài chữ thì xấu lắm. Hôm qua mới biết là quá rẻ, chỉ trên dưới 100k cho hàng chữ này thôi, kể cả chữ thập trước mũi xe và sau xe cũng khoảng vài ba trăm k một chiếc. Rẻ thật

bqtrong

Xe hơi
Tại làm seo cụ chạy xe tải mà chỉ đi có 3 ki lô mếch thui nhỉ:-o. Kiện gấp mấy cụ min mod chuyên quan liêu đi nhóe:!!
Cụ Vũ cứ cm ở đây thì giữ nguyên xe tải và 3 km. Cụ Vũ mà cm ở ngoài thớt này là xuống ngay đi bộ. Hicccc

Inox75

Xe tăng
Cháu vừa về đến HN sáng nay. Ảnh ọt thì xấu òm nên chả dám phọt lên đây. Còn đá thì có rồi nhá. T7 này ọp cafe cháu mang cho các cụ ( có mỗi 4 viên thôi nhá)