Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

Katori Vũ

Xe tải
Cháu đọc thấy mấy cụ khen cái bạt này lắm :D cụ dùg thấy thế nào ợ :D chắc phải vứt xe ngoài trời nắg to mới thấy tác dụg cụ nhỉ ;))

Inox75

Xe tăng
Chúc mừg cụ leo núi thàh côg ;)) thế cái ụ tam giác nó về chuyến bay nào để e sag Gia Lâm đón ạ :D mai cụ đi leo tầg 2 chợ ở cửa khẩu Hà Khẩu í ;)) leo lên đó cũg mệt như leo núi đấy ợ :D ( e nghe đồn vì e mới ở tầg 1 chưa đc leo tầg 2 ;))
4 viên nhá. Cụ nào đăng ký 2 viên còn lại đăng ký nhanh

Inox75

Xe tăng
2 viên của chú và a Hồng òi. Còn 2 viên nữa. Nhà chú có cẩu 3 tấn k?

hong.viwaco

Xe container
Cty cháu có cái cẩu tự hành 5t, để cháu đi đón cụ nhá. Cụ vất vả leo trèo vưỡn còn nhớ đến anh em cháu. Quý hóa quá!
2 viên của chú và a Hồng òi. Còn 2 viên nữa. Nhà chú có cẩu 3 tấn k?

bqtrong

Xe hơi
Bẩm các cụ là nhà cháu đã đặt gạch với cụ hn03 : 10h sáng mai sẽ đưa em Ốc nhà cháu lên GM Thăng long để trình bày vấn đề xe không tự trả lái. Nếu cụ nào có time thì đi cùng với chúng cháu. Thanks!
Vâng, em cũng sẽ bố trí tham gia cùng cụ. Em lên thẳng GM Thăng Long cụ nhé. Mấy giờ cụ có mặt ở đó? 10:00 à?

Inox75

Xe tăng

hong.viwaco

Xe container
Hàng của các cụ đã về rồi nhóe:)

bqtrong

Xe hơi
May nhờ có xe của cụ Trọng làm chuẩn nên GM TL tâm phục khẩu phục rồi ợ. Thanks cụ Trọng và cụ Tuấn đã kg quản mưa gió đến support cho nhà cháu!
Vâng, nhưng xe đã chuẩn chưa cụ? Có phải để em nó ở lại ko?
Xin lỗi cụ em bận chút việc phải về không thì cũng ở đến tận phút chót với cụ.

hong.viwaco

Xe container
Phải đánh xe về nơi sx cụ ợ. Lại phải nhờ chú Tuấn buổi chiều nữa. Đời quá đen cho thằng bán kem các cụ ơi:((
Vâng, nhưng xe đã chuẩn chưa cụ? Có phải để em nó ở lại ko?
Xin lỗi cụ em bận chút việc phải về không thì cũng ở đến tận phút chót với cụ.

bqtrong

Xe hơi
Phải đánh xe về nơi sx cụ ợ. Lại phải nhờ chú Tuấn buổi chiều nữa. Đời quá đen cho thằng bán kem các cụ ơi:((
Thôi cụ ạ. Vất vả thế cho nó có nhiều kỷ niệm.
Sau đợt này cụ phải mạnh dạn tập lái vợ 2 đi thôi, biết có mỗi bà cả thì chán chết. Heeee

hong.viwaco

Xe container
Báo cáo các cụ là xe nhà cháu đã được ra viện rồi ạ: Vào bệnh viện GM Ngọc Hồi thì mới đầu cũng bảo Nâu Bóp nhầm ( No problem), cự cãi 1 hồi thì các y tá ở đó cũng mang thước ra đo rồi căn chỉnh tí ti. Nhưng cũng chưa ổn. Lại lấy tiếp 1 chú Ốc có sẵn ở đó để đối chứng rồi chỉnh lại. Cũng chưa ăn thua. may nhờ cụ hn03 quen trưởng khoa cấp cứu KCS nên được đưa vào chỉnh độ chụm bằng máy. Cuối cùng thì cũng đã tạm ổn. Theo cụ hn03 thì đạt khoảng 80% so với xe cụ ấy. Nói chung là có tiến bộ hơn trước nhiều rồi.
Thay mặt chính chủ, nhà cháu xin cảm ơn các cụ đã quan tâm, thăm hỏi và đặc biệt cảm ơn cụ hn03 và cụ bqtrong đã nhiệt tình bỏ cả công việc chất cao như núi để giúp đỡ nhà cháu trong cơn bĩ cực này.

bqtrong

Xe hơi
Báo cáo các cụ là xe nhà cháu đã được ra viện rồi ạ: Vào bệnh viện GM Ngọc Hồi thì mới đầu cũng bảo Nâu Bóp nhầm ( No problem), cự cãi 1 hồi thì các y tá ở đó cũng mang thước ra đo rồi căn chỉnh tí ti. Nhưng cũng chưa ổn. Lại lấy tiếp 1 chú Ốc có sẵn ở đó để đối chứng rồi chỉnh lại. Cũng chưa ăn thua. may nhờ cụ hn03 quen trưởng khoa cấp cứu KCS nên được đưa vào chỉnh độ chụm bằng máy. Cuối cùng thì cũng đã tạm ổn. Theo cụ hn03 thì đạt khoảng 80% so với xe cụ ấy. Nói chung là có tiến bộ hơn trước nhiều rồi.
Thay mặt chính chủ, nhà cháu xin cảm ơn các cụ đã quan tâm, thăm hỏi và đặc biệt cảm ơn cụ hn03 và cụ bqtrong đã nhiệt tình bỏ cả công việc chất cao như núi để giúp đỡ nhà cháu trong cơn bĩ cực này.
Chúc mừng cụ! Đây cơ bản là chiến thắng của tình đoàn kết và hợp đồng tác chiến, có thể đưa vào sách giáo khoa của hội OLC. Heee. Em nâng cao quan điểm chút.

Katori Vũ

Xe tải
Cụ lại vất vả zồi :)