Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

tranhung619

Xe máy
- cụ vất vả rồi. thội,cu bớt giân. nhà em còn ít mắm tôm, mai em đi thay dầu xe em giữ lai cho hai thứ này trộn vào nhau. cụ cho địa chỉ em mang đến tặng nó kèm dòng chữ " ăn nói hai lời là không tốt nhé bé". ( tặng chứ chưa ném nhé). Hôm sau cụ ra nó biết giữ lời ngay.
Vãi cụ Hn03 thâm thế,các hỗn hợp ý thì ai chịu đc :))

Inox75

Xe tăng
Gấu nhà cụ máy thế,mà cụ cũng gan đấy ngồi xe như thế mà cũng chịu đc,nhà cháu mà vào tình huống ý thì xin đổi lái ko thì đi xe khách về luôn :))
Khí khái của thằng đàn ông chưa vợ có khác. Chú cứ lấy vợ vào sẽ biết ngay mờ

hn03

Xe điện
mà nói em mới nhớ chả hiểu sao e gạt mãi mà ko ra nước ,cái này e nhớ là đã có cụ nào hỏi rồi mà e dùng đt vào nên lười tìm quá,có cụ nào hướng dẫn nhanh hộ em nhé :)
hết nước. một chai nước rửa kính và 4 lít nước máy. lại thoải mái xịt.
@ nói đến gạt mưa em lại nhớ đến vụ này. gặp trẻ trâu đi cứ è è giữa đường với cái điện thoại. còi mãi mới cho mình lên. Điên quá em mới.... lát kể

tranhung619

Xe máy
Ấy ấy..trộm vía chuột ko thăm xe a nữa ;)) xe a là gạt mưa bị chuột cắn mất dây auto :D còn xe chú gạt ko ra nước là hết nước ;)) chú để e nó khô qá đấy :)) ra hàg phụ tùg xe làm 1 bình nc rửa 2.5lit giá 55k loại pha sẵn về đổ sau cho thêm nc lã vào cho max luôn đến nắp là oki ;)) ( kéo cần gạt về phía mình là rửa kính trc..đẩy ra là kính sau )
A chỉ đc cái chuẩn ,chiều em kiểm tra nước thấy sạch trơn em tống nốt chai LOC của Amway sắp hết hạn vào với can nước mưa,thấy nc nôi xịt tứ tung ,nhìn hay phết ạ :))

tranhung619

Xe máy
Thay mặt nhà TTH Chúng E xin cảm ơn tất cả nhà OLC các Cụ đã rất nhiệt tình giúp đỡ đồng hành cùng nhà TTH vận chuyển cháo an toàn hiệu quả đến điểm phát cháo trong thời gian qua !
Tặng hoa các cụ nhà OLC và mong được cùng các cụ đồng hành trong thời gian tới
@};-@};-@};-@};-@};- ....(b)(b)(b)
chúc các cụ mợ bên TTH có chuyến đi lạng sơn sắp tới may mắn và suôn sẻ ạ :)

Inox75

Xe tăng
Thớt tự nhiên biến mất tăm, em phải tìm ngược mới thấy. hehe.
@ có vụ gì mà các cụ gọi em đó? Nói thật là em đang không ở VN. hihi. Thứ 5 em về em gọi các cụ nhé
Hôm qua cụ K'Teiht gọi cho anh nhờ tư vấn lắp cam hành trình, anh và cụ ấy gọi cho chú nhưng chú đi vắng. Hôm nào về nhớ tư vấn giúp cụ ý nhé.

Chỉnh sửa cuối:

hong.viwaco

Xe container
Quân tử nhất ngôn là quân tử dại, quân tử nói lại là quân tử N-G-U. Cụ cứ bẩu nó thế. Hehe
- cụ vất vả rồi. thội,cu bớt giân. nhà em còn ít mắm tôm, mai em đi thay dầu xe em giữ lai cho hai thứ này trộn vào nhau. cụ cho địa chỉ em mang đến tặng nó kèm dòng chữ " ăn nói hai lời là không tốt nhé bé". ( tặng chứ chưa ném nhé). Hôm sau cụ ra nó biết giữ lời ngay.

tranhung619

Xe máy
hết nước. một chai nước rửa kính và 4 lít nước máy. lại thoải mái xịt.
@ nói đến gạt mưa em lại nhớ đến vụ này. gặp trẻ trâu đi cứ è è giữa đường với cái điện thoại. còi mãi mới cho mình lên. Điên quá em mới.... lát kể
chiều e còn cay hơn cụ,đường trường chinh đã bé lại đông h ca điểm ,xe oto đi 1 hàng đã mệt ,e gặp ngay thằng cha cưỡi e Zinger lao vào làm hàng 2 luôn .Thế chưa nói là zi,tiếp theo nó lao vào ks đường e(chắc nó thấy e biển mới nên nó đoán là lái mới luôn) cứ bấm còi inh ỏi đòi vào làn khổ nỗi làm ếu có chỗ nào cho nó vào thế là nó lao thẳng xe vào gương xe e => thành quả là gương xe e làm 1 phát vào tậm xuơng bằng hạt đậu còn xe nó thì 1 vệt xước từ gần đầu xe tới *** :(

Inox75

Xe tăng
Thay mặt nhà TTH Chúng E xin cảm ơn tất cả nhà OLC các Cụ đã rất nhiệt tình giúp đỡ đồng hành cùng nhà TTH vận chuyển cháo an toàn hiệu quả đến điểm phát cháo trong thời gian qua !
Tặng hoa các cụ nhà OLC và mong được cùng các cụ đồng hành trong thời gian tới
@};-@};-@};-@};-@};- ....(b)(b)(b)
Hy vọng sớm có dịp đc tiếp tục đồng hành cùng các cụ/mợ nhà TTH

hong.viwaco

Xe container
Xong rồi nó có nhe răng cười không? Mít nó có logo OF không?
chiều e cay hơn cụ,đường trường chinh đã bé lại đông h ca điểm ,xe oto đi 1 hàng đã mệt ,e gặp ngay thằng cha cưỡi e Zinger lao vào làm hàng 2 luôn .Thế chưa nói là zi,tiếp theo nó lao vào ks đường e(chắc nó thấy e biển mới nên nó đoán là lái mới luôn) cứ bấm còi inh ỏi đòi vào làn khổ nỗi làm ếu có chỗ nào cho nó vào thế là nó lao thẳng xe vào gương xe e => thành quả là gương xe e làm 1 phát vào tậm xuơng bằng hạt đậu còn xe nó thì 1 vệt xước từ gần đầu xe tới *** :(

hong.viwaco

Xe container
Khi về nhớ xách theo vài chai Mao Đài và dăm cây Đại Tiền Môn để tạ lỗi với cụ Chủ tịt và ae đới
Thớt tự nhiên biến mất tăm, em phải tìm ngược mới thấy. hehe.
@ có vụ gì mà các cụ gọi em đó? Nói thật là em đang không ở VN. hihi. Thứ 5 em về em gọi các cụ nhé

hong.viwaco

Xe container
Các cụ cứ chặt đuôi con mèo rồi phơi khô. Sau đó cho vào túi rồi treo trong khoang máy là chuột không dám bén mảng. Nhà cháu vừa đọc được trên trang chủ của OF News đấy. Nghe cũng Fun Fun
Hôm trước Ánh bị chuột cắn, không biết chú có bị như vậy không mà xin kinh nghiệm? Hiiii.
@inox75; Cụ đã in áo chưa? Sâu hàng điiiiiiiiiiiiiii!

hn03

Xe điện
Hôm qua cụ K'Teiht gọi cho anh nhờ tư vấn lắp cam hành trình, anh và cụ ấy gọi cho chú nhưng chú đi vắng. Hôm nào về nhớ tư vấn giúp cụ ý nhé.
- dạ vâng thưa chủ tịt.
chiều e còn cay hơn cụ,đường trường chinh đã bé lại đông h ca điểm ,xe oto đi 1 hàng đã mệt ,e gặp ngay thằng cha cưỡi e Zinger lao vào làm hàng 2 luôn .Thế chưa nói là zi,tiếp theo nó lao vào ks đường e(chắc nó thấy e biển mới nên nó đoán là lái mới luôn) cứ bấm còi inh ỏi đòi vào làn khổ nỗi làm ếu có chỗ nào cho nó vào thế là nó lao thẳng xe vào gương xe e => thành quả là gương xe e làm 1 phát vào tậm xuơng bằng hạt đậu còn xe nó thì 1 vệt xước từ gần đầu xe tới *** :(
hehe. mua bảo hiểm thân vỏ rồi, nhấn ga phát nữa thôi

TAD68

Xe đạp
Gấu nhà cụ đúng là gấu xịn òi. Gấu nhà cháu đổi bằng rồi mà chưa cầm lái lần nào
Gấu nhà cháu chạy xe ngon rồi, đường Hà Nội tắc lòi ra mà vẫn ô sờ kê! Có điều hôm qua em test bài thực hành khó quá nên gấu nhà cháu nó mới có buổi học đầu tiên đi xe đường trường ban đêm và lại mưa to nữa! Sau vụ này chắc gấu nhà cháu ruuts ra được khối kinh nghiệm cụ ạh!

Inox75

Xe tăng
Gấu nhà cháu chạy xe ngon rồi, đường Hà Nội tắc lòi ra mà vẫn ô sờ kê! Có điều hôm qua em test bài thực hành khó quá nên gấu nhà cháu nó mới có buổi học đầu tiên đi xe đường trường ban đêm và lại mưa to nữa! Sau vụ này chắc gấu nhà cháu ruuts ra được khối kinh nghiệm cụ ạh!
Cháu đang muốn học cụ Hồng đây. Anh Hồng ơi có cao kiến giề k chỉ cho ae với, chứ kiểu này có hôm say lòi mắt mà vẫn cứ phải cố