[VOC] chém gió tiền VOC

hienty

Xe tăng
Bỉm e mua sẵn rồi giờ vào đây thấy cần mua thêm khăn choàng và áo rét. Gió bay phần phật, e vote cho Hải Âu ở hạng này chứ e ứ cho Kar

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Mợ Thông, Mợ Nô, Bạn xô, bạn Gay nói ít thôi nhé, :))

Hải Kar Vô địch.. địch địch địch.......... ( có cần phông chữ to hơn không nhỉ???)
)

Drifter

Xe buýt
Stock
KAR Triton
huynhC240 Escape
cachoi Escape
giangtroc Escape
Thich_La_Bup Santa Fe Gold
Evolution Vitara
truonganh2003 UAZ
saigonvw Jeep A2
bes Musso
fatboy Musso
HaiAu Vitara
BD Pajero
Nguyen Tri Chung ???
pingpoong
Motul Triton
B_e Pajero
Vulcan: Toyota BJ70
Mer-XV: xe Mercedes GLK
XV Photo xe Mercedes GLK
Bald OF: Dm

Anh Kar ạ, anh cứ tiếp tục gáy thật to để tự động viên mình. Sau cả một năm vừa qua im lặng thẹn thùng, em nghĩ đến lúc này mọi người cũng hiểu và thông cảm cho anh. Anh hãy cứ hát to lên, em tin tưởng anh vì năm nay khi anh đăng ký hạng sờ tốc em biết rằng anh đã cảm thấy sức nặng của tuổi tác đang đè nặng trên vai. Và việc tham gia hạng này là việc làm đúng đắn của anh, nhằm cố gắng vớt vát lại chút danh tiếng của thời vàng son đã qua từ lâu trước khi chính thức về hưu. Cố gắng lên anh nhé. Thương anh! =D>
Tái bút, em hy vọng anh vượt qua vòng bảng. Nhớ lưu ý mấy đội sài ghềnh.

Chỉnh sửa cuối:

Vu Son

Xe tăng
@KAR:
BD chưa thi về đích luôn bằng cách ... bỏ cuộc.
Anh vẫn hy vọng em sẽ tỏa sáng KAR ạ.
Tuy nhiên tình trường éo le ,khả năng tỏa...khói vì cháy xe cũng không thấp.Câu '' nhục vừa vừa'' vào trường hợp này sửa thành '' nhục quen rồi'' cũng chẳng sao nhỉ.
Quan điểm của em ủng hộ bác Nakio tham gia.Mấy chú ngồi im như em năm ngoái chém mệt nghỉ...xong lại tiếc:))
Chuyện kể rằng có một cậu bé bị bạn bè mắng " Nhục chưa mày" liền chạy về hỏi bố: Bố ơi thế nào là nhục, nghe xong ông bố liền trả lời: Hồi bố còn nhỏ bố cũng có nghe nói đến từ này vài lần nhưng lâu ngày quên rồi con ạ, từ này con nên hỏi ông nội có thể ông nội còn nhớ đấy. Dù sao thì vẫn hy vọng hải kar năm nay thể hiện được bản lĩnh và bản năng gốc, còn nhà Gay từ hôm rửa xe đem vào kho niêm phong đề phòng bị bọn xấu phá hoại thì bỗng trở nên trái tính trái nết, liệu anh còn tỉnh táo đến hôm thi. Blacklac thì bận độ xe bỏ cả ăn uống hôm qua xuống xưởng em chứng kiến nhà này uống cốc nước cam mà hóc tép cam tý nữa phải đưa đi viện, liệu anh còn đủ sức cầm vô lăng vào ngày trọng đại.

saigonvw

Xe tăng
Thật ra cái gọi là "hạng khủng " lại là nơi tập trung những tay lái mong manh, dễ vỡ nhất - Mình rất thông cảm với các bạn tham gia ở hạng này nên không lạm bàn kẻo như bạn htdung lại tự ái không tham gia nữa thì cuộc thi mất hết ý nghĩa vì chẳng lẽ có 3 bạn thi ở hạng này thì ra quán rút tăm phân hạng cao, thấp cho nó công bằng
Hạng nửa vời thì thôi bàn làm gì . Những bạn này đã chót độ xe rồi ( nhưng độ không tới ) lại sợ không dám thi ở hạng khủng , qua đó đủ thấy quyết tâm của các bạn thuộc hạng này cũng giống như tên gọi của hang : Nửa vời - chán vãi
Hạng stock mới là điều đáng bàn - Xe thì gần như ngang nhau , ăn thua là ở nguời lái thôi . Riêng hạng này mình rất tự tin là mình sẽ về nhất, các bạn không phải lăn tăn gì nữa vì mình tự tin tới mức dùng một chiếc xe công nghệ cũ, đã có 40 năm tuổi, dung tích thấp, công suất yếu,không cần cả số chậm. Còn giống thì U60, chã thì U50 . Tóm lại Xe và nguời thì mình đều thua các bạn về sức. Nhưng không sao mình lái xe bằng đầu cơ mà

kar

Xe điện
Hạng Stock mới là nơi để các tay lái thể hiện khả năng lái xe bằng đầu. Tuy nhiên, đường dài mới biết ngựa hay; nếu đường năm nay đủ độ khó, đa dạng và dài hơn năm ngoái thì tất cả các bạn tham gia topic này đều là chém gió, mỗi mình chém thật :-"

Do vậy mình cứ là ủng hộ BTC làm đường chạy dài và cực khó.

chauchau

Xe điện
nghe Tây nó đồn là chiều nay sẽ "cơ cấu" xong nhân sự của giải năm nay.

các bác cứ thoải mái chém cho xôm nhá...

à, thời gian vẫn còn, các bác biết rồi đấy...$-)

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Mợ Thông, Mợ Nô, Bạn xô, bạn Gay nói ít thôi nhé, :))

Hải Kar Vô địch.. địch địch địch.......... ( có cần phông chữ to hơn không nhỉ???)
)
Hô nhầm đối tượng , Hải Kar có địch , địch, địch được đâu mà vô :)):)):))

kar

Xe điện
À, hay em alo anh ChauChau cái nhỉ. Ý em là em không có ham giải nhưng em muốn giết hết bọn còn lại, anh cho chỉ đạo nhé :-c

B.DTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
BD ở phân hạng này không tỏ rõ ưu thế về tay lái nhưng với kinh nghiệm chạy offroad vừa vừa cộng với khả năng linh động tuyệt vời của Pajero sẽ biến anh trở thành một đối thủ nguy hiểm. Khả năng về bét của anh là rất cao trong các trường hợp vì anh quá húng mà xơi một loạt lỗi ngớ ngần (ăn phát 10 cọc chẳng hạn).
Nhà kar nói thế này là em đâm đơn chính thức kiện BTC ..............năm ngoái nhé. ***, mình chạy nét thế ko có cọc nào thế mà về trong sổ ghi có 2 cái cọc, may mà em kịp giật giải ấn tượng nên thôi bỏ quá. Giờ chú K+ nhắc lại mới nhớ

B.DTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Hạng stock mới là điều đáng bàn - Xe thì gần như ngang nhau , ăn thua là ở nguời lái thôi . Riêng hạng này mình rất tự tin là mình sẽ về nhất, các bạn không phải lăn tăn gì nữa vì mình tự tin tới mức dùng một chiếc xe công nghệ cũ, đã có 40 năm tuổi, dung tích thấp, công suất yếu,không cần cả số chậm. Còn giống thì U60, chã thì U50 . Tóm lại Xe và nguời thì mình đều thua các bạn về sức. Nhưng không sao mình lái xe bằng đầu cơ mà
Thế a Diên với xe ai gọi ai là CỤ thế?

Anh làm em phải đọc lại truyện " Người ngựa, ngựa người" thôi. Đen thế!

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Danh sách thi đấu chưa được cập nhật, em năm nay tham gia hạng stock. Trình độ em có hạn, xe thì còi, nhưng thường trong các cuộc đua từ trước tới giờ với hội OF em toàn về nhất.

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Danh sách thi đấu chưa được cập nhật, em năm nay tham gia hạng stock. Trình độ em có hạn, xe thì còi, nhưng thường trong các cuộc đua từ trước tới giờ với hội OF em toàn về nhất.
Mợ này chém gió thôi. Hồ sơ của mợ này em nhỡ tay xé mất rồi. các cụ cứ yên tâm

Drifter

Xe buýt
Thật ra cái gọi là "hạng khủng " lại là nơi tập trung những tay lái mong manh, dễ vỡ nhất - Mình rất thông cảm với các bạn tham gia ở hạng này nên không lạm bàn kẻo như bạn htdung lại tự ái không tham gia nữa thì cuộc thi mất hết ý nghĩa vì chẳng lẽ có 3 bạn thi ở hạng này thì ra quán rút tăm phân hạng cao, thấp cho nó công bằng
Hạng nửa vời thì thôi bàn làm gì . Những bạn này đã chót độ xe rồi ( nhưng độ không tới ) lại sợ không dám thi ở hạng khủng , qua đó đủ thấy quyết tâm của các bạn thuộc hạng này cũng giống như tên gọi của hang : Nửa vời - chán vãi
Lại một cái cớ được chuẩn bị trước để biện minh cho lý do vì sao không đoạt giải.

Hạng Stock mới là nơi để các tay lái thể hiện khả năng lái xe bằng đầu. Tuy nhiên, đường dài mới biết ngựa hay; nếu đường năm nay đủ độ khó, đa dạng và dài hơn năm ngoái thì tất cả các bạn tham gia topic này đều là chém gió, mỗi mình chém thật :-"

Do vậy mình cứ là ủng hộ BTC làm đường chạy dài và cực khó.
Nhưng mà hạng sờ tốc đường lại dễ đi nhất.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Ặc, thớt này toàn Min với Mod chém gió vãi hồn.

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Hay em lấy Rexton Hùng cò chạy cho thằng Kar nó nhục nhỉ :)
Mượn luôn chã Fatboy+M72 chỉ để uống beer cùng trong lúc thi cho đỡ buồn :D

Chỉnh sửa cuối:

kar

Xe điện
À, cu Trọc tưởng bị vợ cấm onl rồi. Chú chém thế chưa đủ đô, phải là Rexton về nhất Open mới là oách nhé.

Rallyfan

Xe đạp
May mắn cho các cụ. cách đây 1 tháng em có nghía con Niva trên ứng Hoà, định mang về đi dự giải này. Ngày lên lấy xe thì lão chủ lại đổi giọng thế là em ghét em bỏ về.
Nếu mà em có xe thì em cứ lẳng lặng bê cái giải nhất Stock về, cho các cụ đứng đó mà chém gió nhau.