Chém cả Interpol

AquariusW

Xe buýt
Làm bài test này biết ngay trình của interpol.
Quán Ngon cũ chuyển sang THĐ, địa chỉ cũ ở PBC mọc lênquán này là hàng fake, lấy nhái tên Ngon, gọi là Quán ăn Ngon ạ.

Chỉnh sửa cuối:

fashion

Xe tăng
cái bọn taxi đa phần rất tởm.bà chị em 2 lần quên đt trên xe toàn mất.có thằng em cũng chạy taxi kể khách quên đồ trên xe nhiều lắm.chúng nó toàn thịt luôn.toàn laptop và điện thoại xịn khách quên chúng nó dùng...vãi

mondeo1186

Xe tăng
Sau khi ăn xong, 2 người bắt taxi hãng Phú Gia, BKS 30K-6476, về Trung tâm Hội nghị Quốc gia (Mỹ Đình, huyện Từ Liêm), nơi diễn ra hội nghị Đại hội đồng Interpol.
......Lực lượng công an cho biết đang xác định đối tượng để truy bắt.
Cái này chỉ 2 phút là xác định được đối tượng còn gì

tuan1979

Xe tăng
Website
luyenchudep.net.vn
Chính e cũng bị mất laptop khi đi ML ở SG nè
cái bọn taxi đa phần rất tởm.bà chị em 2 lần quên đt trên xe toàn mất.có thằng em cũng chạy taxi kể khách quên đồ trên xe nhiều lắm.chúng nó toàn thịt luôn.toàn laptop và điện thoại xịn khách quên chúng nó dùng...vãi

NGOCLAN79

Xe hơi
E cũng mất điện thoại 1 lần trên taxi, nhiều khi nghi cũng thấy chán cái cung cách phục vụ nhà mình.

Be Grace

Xe điện
các cụ mất đồ trên taxi thì trước tiên là nên trách mình ko cẩn thận ..rồi hãy trách taxi ko thật thà ah

NGOCLAN79

Xe hơi
các cụ mất đồ trên taxi thì trước tiên là nên trách mình ko cẩn thận ..rồi hãy trách taxi ko thật thà ah
E cũng trách mình trước rồi đến bây giờ mới dám trách taxi đấy chứ mợ... E có dám trách anh ý trước đâu:P

Be Grace

Xe điện
Mợ đêm nào cũng chịu khó lang thang nhỉ, mới vào OF mà đã gần 1500 bài, có kinh nghiệm gì chỉ e với .
em thấy tốc độ mợ chém như thế thì chả mấy chốc ..........chém thì cần giề kinh nghiệm ..mợ cứ chém ..1 phút 1 bài .....chém được đến đâu thì chém .... 1 năm em mới được ngần ấy bài ..huhuhu ..em chém phình phường

NGOCLAN79

Xe hơi
em thấy tốc độ mợ chém như thế thì chả mấy chốc ..........chém thì cần giề kinh nghiệm ..mợ cứ chém ..1 phút 1 bài .....chém được đến đâu thì chém .... 1 năm em mới được ngần ấy bài ..huhuhu ..em chém phình phường
Ờ ờ... E nhầm mợ với một mợ khác vì hôm trứoc mợ tuyển chồng ấn tượng quá nên e nhớ nhầm... SG vẫn nắng đẹp phải ko mợ ???

dativu

Xe điện
Năm 2010 có 1 đòan tàu xuyên quốc gia đi qua tất cả các nước trên thế giới.Trên tàu có 1 ông giáo sư bảo rằng cứ đi qua đất nước nào ông ta ko cần nhìn cũng biết.Mọi người ko tin bèn bảo ông ta làm thử. Ông ta thò tay ra ngòai cửa sổ đòan tàu: -Ở đây nóng quá ! Chắc là California Mỹ rồi. Một lúc sau ông ta lại thò tay ra ngòai và bảo: -Chà! Lạnh thật! Đến Matxcova rồi !! Đúng 2h sau ông ta thò tay ra cửa sổ rồi rụt vào nói: -Em mất cái đồng hồ đeo tay.Đúng đây là Việt Nam rồi !
;));));))
Em tiếp cụ: Ông bạn cùng toa thấy thế thò tay ra cửa sổ rồi rụt tay vào nói : Em mất luôn bàn tay có đeo cái nhẫn vàng. Đúng là tới ga SG rồi.;));));))

thaiquangtung

Xe buýt
Xấu hổ quá, nhục nhã quá. Còn đâu tự hào: Dẫu không thanh lịch cung người tràng an.

bocume

Xe tăng
Website
yogabau.vn

Thịnh An

Xe tải
He he he đi họp Interpol mà ngu thía không biết - chắc mấy bố bàn giấy tranh thủ sang VN du lịch, ăn "Ngon" ke ke ke
Kể cả là đối với khách đi du lịch thì làm như thế cũng là lừa đảo, họ ngu vì tưởng câu PR " con người VN thân thiện " là thật =))

betraihn

Xe buýt
Ụ mệ, vừa mới phát biểu chém gió trong bài diễn văn mở màn hội nghị hôm qua, hôm nay có thèng técxi nó phá ;))

Ngua

Xe buýt
Bắt ngay mà :P

Phó giám đốc Công an Hà Nội Nguyễn Đức Chung cho biết tài xế taxi bắt khách của Interpol trả gần 6 triệu đồng cho quãng đường đi hơn 10km đã bị phát hiện tung tích khi lẩn trốn tại tỉnh Lâm Đồng.

http://vnexpress.net/gl/phap-luat/2011/11/tai-xe-taxi-bat-chet-khach-cua-interpol-bi-bat/
Zời, bắt thằng này thì mọc thằng khác. VN thiếu gì!

Các cụ cá xem thằng bị bắt sẽ xử theo tội danh nào?

- Lừa, đảo chiếm đoạt tài sản?
- Vi phạm quy chế sử dụng ngoại tệ?
- Làm lộ bí mật Quốc gia?

qkace

Xe điện
Vụ này chắc các bác BCA cay mũi vì hội nghị Interpol lại bị thằng taxi ném đá nên mới kiên quyết đấu tranh, truy bắt tội phạm. Chứ hàng ngày nên Nội Bài hàng chục ông taxi dù vẫn lượn lờ bắt khách, người bị hại không trình báo thôi chứ có khi chúng nó cũng lừa khối người. Mà cái thằng taxi cũng ngu, nghe thấy báo đài nói thì ra đầu thú trả lại tài sản ngay, có khi chỉ bị phạt hành chính. Lại còn đầu tư tiền mua vé vào Dak Nông, giờ được bay miễn phí ra HN nhưng phải nôn ra bằng hết lại thêm mấy quyển lịch.

Mà nhiều bác cứ nâng cao quan điểm thể diện quốc gia với lại nhục nhã này nọ. Theo em các bác cứ bình tâm mà tập trung vào sản xuất kinh doanh, chẳng phải lo gì cho thể diện quốc gia đâu. Chuyện lừa đảo kiểu này nó diễn ra hàng ngày khắp nơi trên thế giới ý mà. Em kể các bác nghe chuyện của em: năm 2005 em sang Bắc Kinh, xuống sân bay lên tót taxi về đến khách sạn thì thằng taxi in ra cho em cái bill giá 680 tệ, trong lúc đó khoảng 800 tệ / 100usd. Do nó chỉ nói tiếng Tàu mà em không biết gì nên em lắc đầu quầy quậy. Nó lúi húi in cho cái bill khác 350 tệ. Em vẫn lắc đầu và đưa nó 100 tệ. Thấy 100 tệ thì đến lượt nó lắc đầu. Em kiên quyết nhưng thấy nó mè nheo quá nên đưa thêm 20 tệ, thế là nó "nỉ hảo" lấy hành lý cho em rồi cút. Mấu chốt là ở chỗ trước khi đi thì bọn bên đó đã dặn em là taxi chỉ có 80 - 100 tệ từ sân bay về đến khách sạn thôi. Nên em mới quyết liệt, chứ không đã trả đủ nó 680 tệ ngay từ nốt nhạc đầu tiên rồi. Bây giờ mới chớ trêu, em quên không lấy bill 120 tệ~X( Thôi đành thanh toán với công ty cái bill 350 tệ vậy, công ty thanh toán luôn#:-s Em ăn ra 230 tệ, được gần nửa cái:o). Lúc đó em mới thấy mình ngu là còn giữ cái bill 680 tệ mà không mang ra dùng, có phải là được nguyên 1 cái không[-X