Cháu đi mua Xe đây! :| Các cụ giúp cháu mới! :|

bacsirua

Xe hơi
Lấy xe chưa cụ ơi, để cháu còn qua ké cốc cafe của cụ nào :))

Cụ yên tưm ự, cháu đã có số của cụ òy ;;), cháu hem sai lời đâu. :| cháu lấy được em ý về là alo cụ vứi các cụ khác qua chung vui với cháu ngay ạ :| ngay khi cưới vợ 2 về (không cần son phấn gì hết) cháu sẽ cho em ý mặc cọc xê không thôi để các cụ ngắm ự :">

Chỉnh sửa cuối:

LoveCerato

Xe hơi

Cụ yên tưm ự, cháu đã có số của cụ òy ;;), cháu hem sai lời đâu. :| cháu lấy được em ý về là alo cụ vứi các cụ khác qua chung vui với cháu ngay ạ :| ngay khi cưới vợ 2 về (không cần son phấn gì hết) cháu sẽ cho em ý mặc cọc xê không thôi để các cụ ngắm ự :">
Chúc cụ lấy được biển đẹp hehe \:D/

goldsunhn

Xe buýt
Chúc mừng cụ chủ thớt. Có vợ 2 cũng đừng quên anh em trên OF nha. Đừng mải cưỡi vợ mà quên ol.

toanthangcs

Xe điện
Chúc Cụ có xe đi, Getz đi hay phết đới!

BMW-29A9999

Xe hơi
Tình hình là ăn rè hà tiện mấy năm trời để giành được ít tiền, cháu tính làm 1 em Matiz cũ đi tết cho oách :|

Nhà cháu có 150 triệu rồi ạ,

Nhà cháu đã tham khảo ở 1 số dd bán xe rùi ạ, và ngắm dc mấy em rồi. Và quyết tâm múc xe trong chiều nay hoặc cùng lắm là ngay mai. >"< Nhưng thú thật với các cụ là nhà cháu không hề biết 1 tý gì về xem xe cũng như là các thủ tục để mua bán xe.... :((

NHà cháu cầu xin các cụ hiểu biết về xe, máy móc đi xem xe dùm cháu với, chứ cháu không biết gì thế này đi thì chết dở :((

Mua đc xe rồi nhất định sẽ không thể không rót rượu mời các cụ được >"<

Nhà cháu đội ơn các cụ

Phone của nhà cháu đây ạ: 093.2323.996
cố thêm 60 củ nữa làm con kia spectra 2004 đi cho sướng và oách bác ạ. em khuyên chân thành đấy

Game Over

Xe điện
@ BMW 29A-9999 : Lời khuyên chân thành tới muộn quá,cụ chủ thớt múc Getz roài.
@ bacsirua : Trong các kiểu sướng thì sướng âm ỉ là kiểu sướng nhất..lúc nào lên đỉnh thì hí lên 1 tiếng nhé.(lên đỉnh ở đây là lấy xe về nhé,đừng nghĩ bậy.Hí lên là chụp ảnh lên cho mọi người ném).

bacsirua

Xe hơi
@ BMW 29A-9999 : Lời khuyên chân thành tới muộn quá,cụ chủ thớt múc Getz roài.
@ bacsirua : Trong các kiểu sướng thì sướng âm ỉ là kiểu sướng nhất..lúc nào lên đỉnh thì hí lên 1 tiếng nhé.(lên đỉnh ở đây là lấy xe về nhé,đừng nghĩ bậy.Hí lên là chụp ảnh lên cho mọi người ném).
vâng cháu nhớ rồi ạ :x

Chỉnh sửa cuối:

LoveCerato

Xe hơi
Phọt ảnh lên đi cụ ơi, cho cháu ngắm vợ cụ tí :D

bacsirua

Xe hơi
Chúc mừng cụ chủ thớt. Có vợ 2 cũng đừng quên anh em trên OF nha. Đừng mải cưỡi vợ mà quên ol.

Báo cáo cụ, không phải cháu mải cưỡi vợ mà lười onl đâu ạ. Chả lả mấy hôm nay cổ họng cháu đau quá, ốm nóng ôm lạnh ... Vợ cả cháu cũng phải bỏ làm vất vả chắm cháu... Hic , trời lanh kéo dài thế này dễ đau họng lắm... các cụ nhớ hút ít thuốc, uống nước nóng và hạn chế bia rượu các cụ nhé... :-<. Chúc các cụ lái xe an toàn :x (Các cụ nhớ đừng quên 10h30 ngày 28/1/2011 đi nhậu chỗ cụ Lee nhé :x)

Chỉnh sửa cuối:

Game Over

Xe điện
Báo cáo cụ, không phải cháu mải cưỡi vợ mà lười onl đâu ạ. Chả lả mấy hôm nay cổ họng cháu đau quá, ốm nóng ôm lạnh ... Vợ cả cháu cũng phải bỏ làm vất vả chắm cháu... Hic , trời lanh kéo dài thế này dễ đau họng lắm... các cụ nhớ hút ít thuốc, uống nước nóng và hạn chế bia rượu các cụ nhé... :-<. Chúc các cụ lái xe an toàn :x (Các cụ nhớ đừng quên 10h30 ngày 28/2 đi nhậu chỗ cụ Lee nhé :x)
Em là Mr_Chun đây.em đổi nick.
vụ nhậu chỗ cụ LEE là dư lào đới.cho em biết địa điểm em đến hóng hớt ăn bùng ăn chạc phát...:))

bacsirua

Xe hơi
Em là Mr_Chun đây.em đổi nick.
vụ nhậu chỗ cụ LEE là dư lào đới.cho em biết địa điểm em đến hóng hớt ăn bùng ăn chạc phát...:))

eo, kụ chém em đấy ự?, em thấy tên cụ đứng đầu bảng trong danh sach đi ăn chó òy mừ ... =.= Cụ qua đây đọc nà : http://www.otofun.net/threads/203299-leeauto-mua-va-ban-cac-loai-o-to-nhap-khau-va-lien-doanh-moi-99-va-100/page26

hum đóa Cụ có anh em, thân bằng cố hữu, bạn bè gần xa, bà con khối phố.... thì cứ rụ hết đi nhé cụ ;)) nhớ đến thì phone cho cháu nữa.... tụi mình tình riêng tý ;)) :"> :"> :">

hieu_giant

Xe hơi
Nhà cháu cảm ơn các cụ ạ, Cháu đang máu kinh khủng... Cháu sợ đang máu thế này... thì lên não ko kip mất.... Cháu nhắm mắt mua tù mù ... rùi ân hận ngàn thu mất.... :((

Các cụ giúp cháu với... kể cả chịu phí dịch vụ cháu cũng đồng ý mà..... :((
Lấy vợ hai mà bác làm cứ như mua mớ rau ấy nhỉ... người ta mua xe mới 100% mà còn phải xem xét tính toán kỹ lưỡng...đằng này..xe cũ mà bác cứ.... Không nên thế bác ợ. Theo em dự thì tầm tiền của bác mua xe phải xem kỹ đó, không vớ phải em đâm đụng hay Taxi thải hồi thì coi như đời bác xong...vì phải nuôi thêm 1 bố già chứ không phải vợ yêu đâu đấy.

bacsirua

Xe hơi
Lấy vợ hai mà bác làm cứ như mua mớ rau ấy nhỉ... người ta mua xe mới 100% mà còn phải xem xét tính toán kỹ lưỡng...đằng này..xe cũ mà bác cứ.... Không nên thế bác ợ. Theo em dự thì tầm tiền của bác mua xe phải xem kỹ đó, không vớ phải em đâm đụng hay Taxi thải hồi thì coi như đời bác xong...vì phải nuôi thêm 1 bố già chứ không phải vợ yêu đâu đấy.

vưng, bẩm cụ dạy phải ự :"> Thía nên cháu qua chỗ cụ Lee nhấy nhun 1 iem Getz mứi cho chắc rùi cụ ự. đội ơn cụ ự :">

adng

Xe điện
Cho xem tí hình dáng xe đi bác

cttt

Xe hơi
Ủa, thớt này vẫn còn sống à. Tưởng nó close từ trước tết rùi chứ nhỉ :-?

binbin0909

Xe máy
Cháu chào các cụ , xin phép cụ chủ thớt cho cháu ghé cái Pic với !
Cháu trẻ ngưòi non dạ , lại mắc phải cái bệnh giống cụ chủ thớt là máu xe . Cháu chưa có vợ cả , nhưng lại muốn tậu vợ 2 trước , cháu có tầm 300 ( vay mượn cố lắm thì lên 350 ) các cụ dậy cho là phải như nào , như nào . Cháu xin kính cẩn lắng nghe các cụ dậy bảo .
Giờ cháu còn chưa học lái xe luôn , mới có tập toẹ lái vài lần . Giờ cháu cũng đang rất máu nhưng đang cố kìm chế cái máu để đọc, học hỏi , cố học lấy tinh hoa của các cụ trước khi kết hôn với em nào đó .
Vậy mong các cụ nhón tay làm phước , dạy cho nhà cháu một chút để nhà cháu mở cái mắt ra , hic , tránh sau này làm gà ,làm lợn sữa để bị thịt một cách đau thương .
Kính các cụ ạ !

zozo2006

Xe đạp
Chúc cả nhà năm mới làm ăn phát tài ai chưa cưới vợ 2 năm nay sẽ có
ai có rồi năm nay lên đời vợ hai xinh đẹp..

haunv1977

Xe hơi
Kụ này máu giống cháu quá, đầu năm cháu cũng định mua xe cũ máu như kụ này luôn xong rồi mọi người cứ nói ra nói vào với lại mất đến 2 tuần đi xem vài cái xe cuối cùng cháu quyết định mua xe mới vay mượn chút ít. Nếu kụ cố và xác định đi lâu lâu khoảng 5 năm trở về :P thì làm cái xe mới tên mình cho nó lành kụ ạ. Chúc kụ mau cưới dc vợ 2 như ý.