[Funland] Cháu đã bỏ đi dép sục sau nhiều năm vì 3 lý do...

temuchin

Xe tải
Nói như cụ chủ thì đội đi chân đất chân phải to đùng đoàng nhỉ
Cụ nói chuẩn. E về nhà mùa hè toàn đi chân đất. Mùa đông không đi xục thì đi mỗi tất không. Chân bé tý nên đi giày toàn 40, 41. Đàn ông cao 1m68 ah.

nguyen.dat.752

Xe hơi
Sục vẫn chân ái mà, nhanh gọn nhẹ
Quan trọng là thoải mái. T đi dòng literide ko muốn đổi loại khác. Chỉ là chọn cho vừa cỡ chân.

rasi1

Xe tải
Không hiểu sao em đi đôi sục crocs rất hay bị rách phần phía trên của mu bàn chân, 2 đôi rồi đều rách đúng chỗ đó

chenyouxing

Xe tải
E thấy bác sĩ dùng sục nhiều.
Việc bác sĩ hay đi sục nhiều thì ta chỉ xác nhận được 1 điều là các bác sĩ hay đi sục thôi, không chắc là tốt hay là xấu :)) Các bác sĩ cũng rất hay bị bệnh về dạ dày, do tính chất công việc ăn uống thất thường, không đúng bữa, ăn xong không được nghỉ ngơi mà làm ngay, họ thừa biết như thế là có hại nhưng vẫn phải làm việc, không thể bỏ bệnh nhân đấy mà nghỉ ngơi được :D

Hổ Con

Xe tăng
Gọi là dép ngốc thì hợp hơn là dép sục
Không khác gì mặc pijama ra đường
Nó rất hợp lý trong 1 số trường hợp cụ sành điệu ạ. E thấy trong bệnh viện, đặc biệt khu vực các y, bs phải di chuyển nhiều họ hay đi sục. Cụ thử sài crocs xem có hợp với vẻ sành điệu của cụ không ?

hauyenhd

Xe container
Việc bác sĩ hay đi sục nhiều thì ta chỉ xác nhận được 1 điều là các bác sĩ hay đi sục thôi, không chắc là tốt hay là xấu :)) Các bác sĩ cũng rất hay bị bệnh về dạ dày, do tính chất công việc ăn uống thất thường, không đúng bữa, ăn xong không được nghỉ ngơi mà làm ngay, họ thừa biết như thế là có hại nhưng vẫn phải làm việc, không thể bỏ bệnh nhân đấy mà nghỉ ngơi được :D
Cụ Dr Thanh Bùi là bác sĩ thì nhân tiện e nói cái e nhìn thấy thôi chứ e có dòng nào là dựa vào việc bác sĩ đi nhiều mà đánh giá nó tốt hay xấu đâu cụ. Cá nhân e thích và thấy hợp là e đi thôi.
1. Tiện mang vào, tháo ra hơn nhiều so với giày tây.
2. Thường chịu được nước, dễ vệ sinh.
3. So với dép xỏ ngón, tông... thì an toàn hơn.
E thấy kết hợp là ổn hơn việc đút chân vào đôi giày tây cả ngày.

Đừng sợ

Xe hơi
E thì là fan cứng của tổ ong thần thánh, giờ vật liệu nhẹ, 35k đôi, cứ gọi là chân ái, hợp thời trang, chỉ tội màu trắng nên thỉnh thoảng phải oánh rửa

Hoàng Trang

Xe ngựa
Người nhà em trước bị gai gót chân (nôm na là gai mọc ra từ xương gót), bác sĩ khuyên đi dép dạng cr cho êm đó cụ.

Húp sụp sụp

Xe điện
Nó rất hợp lý trong 1 số trường hợp cụ sành điệu ạ. E thấy trong bệnh viện, đặc biệt khu vực các y, bs phải di chuyển nhiều họ hay đi sục. Cụ thử sài crocs xem có hợp với vẻ sành điệu của cụ không ?
Cụ có vẻ cay cú nhỉ! Chắc đi thường xuyên :))
Cái áo blouse lại rất hợp với dép ngốc vì cả bộ nó tiện lợi cho việc điều trị bệnh, nếu bs họ thấy mặc quần đùi may ô còn phù hợp hơn nữa em cũng không quan tâm nhé

belo

Xe điện
Sục tốt phết. Em từng chạy bằng sục 3 mấy km pace 6. Không đau chân.
Bất tiện với em là khó làm vệ sinh phần mũi hơn dép kiểu khác.

kiensurveyor

Xe tăng
Sục tốt phết. Em từng chạy bằng sục 3 mấy km pace 6. Không đau chân.
Bất tiện với em là khó làm vệ sinh phần mũi hơn dép kiểu khác.
Bác liều quá, em toàn chạy oofos đây
Chân em narrow, không dùng ysandal được