[Funland] Cháu có nên đi xét nghiệm ADN không ạ???

Website
www.facebook.com
Đúng thế ku chủ ah?
Kụ là người duy nhất biết đúng hay sai mà không cần xét nghiệm ADN làm gì?
Chưa chắc.

1. Nếu chưa có gì với hàng xóm: Chắc chắn ko phải.
2. Nếu tí táy tí mẻ rồi: Chưa chắc đã là SP của lão xmen.

Tiết mục 2 mới là ngại. 50/50.:P

Picanto-LĐ

Xe hơi
Em thấy vụ này có hơi hướm tiểu thuyết- cụ bạn cụ chủ làm gì mà lại ngây thơ thế- đến anh em ruột còn chẳng nhờ nhau như thế nữa...

avarta_2006

Xe hơi
Xét nghiệm ADN ko bít bn tiền một lần cụ nhỉ?

trangvuduc

Xe buýt
XN đi cụ, k phải của mình sao phải sợ.

Poisoner

Xe tăng
Tối qua đang ăn cơm thì osin tự nhiên nói "Bác Q bỏ đi một tuần rùi, không mang theo ĐT, thẻ ATM, quần áo...cả cái ôtô cũng để ở nhà. Nghe nói PA không phải con Bác ý" Hai vợ chồng E trợn tròn mắt cùng hỏi "Sao mày biết???". Sáng nay đi chợ cùng L (osin nhà bác Q) nghe nó bảo đã xét nghiệm ADN 2 lần rùi và cùng kết quả. Hai vợ chồng lặng đi, rồi tự nhiên Gấu quay sang Cháu nhìn với vẻ đầy nghi ngờ....
Hai vợ chồng Bác Q chuyển đến đây cùng đợt với gia đình nhà cháu (2006) nhưng đến 2008 thì mới có F1, Bác Q làm nhân viên của World Vision, vợ làm kế toán bên VNA. Bác ý hơn cháu 10 tuổi nhưng cái vụ bóng banh, nhậu nhẹt, ái iếc thì rất hợp nhau. Có đêm vừa xem C1 nhậu say quá Cháu vô tư ngủ luôn bên đó (trên tầng thượng), sáng hôm sau mới về. Mỗi lần đi công tác xa Bác ý toàn dặn VC cháu đêm đừng tắt đt... phòng có gì để Gấu Bác ý còn gọi cứu trợ (mà chưa thấy gọi lần nào), nhiều đêm Bác ý ở tận Quảng Ngãi gọi về nhờ cháu lên sân bay đón Gấu bác ý về... Tổng hợp tất cả các sự kiện thì chắc Gấu nhà đang nghi ngờ F1 của VC bác ý là của cháu chăng? mà hơn nữa nó cũng hao hao giống F1 nhà cháu thật. Cả đêm hôm qua Gấu nhà cứ vặn vẹo cháu đủ đường, điên lên cháu bảo T7 này đi xét nghiệm ADN lấy kết quả để chứng minh sự trong sạch của mình... nhưng liệu làm thể có ổn không???
Nếu cụ thực sự không tòm tem gì (hoặc kể cả có :P) với vợ bác Q thì quên khẩn trương ý định thỏa mãn gấu đi xét nghiệm ADN, cây ngay không sợ chết đứng, chuyện nhà hàng xóm mà gấu quàng cụ vào là đối tượng nghi vấn thì phải xử gấu trước vì cái tội không tin tưởng chồng, phải chơi bài "cả vú lấp miệng em" thôi :D. Cụ mà đi xét nghiệm đồng nghĩa với việc tự thú nhận cụ có vấn đề nên muốn chứng minh mình trong sạch.

ZynZyn

Xe lăn
Giờ đa phần chui qua đường bụng cụ ợ

chỉ có ng đàn bà mới chắc chắn là con của mình, cho dù họ ngủ với cả trăm ông, các cụ đọc toàn lướt hiểu sai tè le

con thằng nào thì nó cũng chui ra từ bim bím của mẹ,

Hoa Mận

Xe hơi
Chỉ sợ cụ chủ buồn buồn lại ( Ực ) rồi cũng nên. Chứ k có vấn đề gì thì sao fải giải thích với gấu.

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
của cụ thì cụ biết liền cần j phải xét nghiệm,chắc có tí j hay sao nên mới đang phân vân ka ka

boy_spott

Xe điện
Một phần tại cháu vô tư nên cũng không bao giờ đề phòng những tình huống thế này... Bây giờ mới thấm câu "Tình ngay - lý gian". Cũng chẳng biết mình đẻ vào giờ gì mà sao đời quá đen vậy..
Nhìn cụ chủ xmen nhờ , em thì có câu ,Làm trai cho đáng nên trai khom lưng chống gối cũng phải cho bao vào , hết a.

thichxeoto

Xe điện
Em đọc xong bắt đầu nghi cụ rồi đới, có gì cụ sổ luôn ra đê để anh em còn giúp đỡ vợ bác Q:)):)):))