Chất lượng honda việt???

0902181616

Xe tải
Có khi anh em làm cuộc đình công đòi thay đồ miễn phí nhẩy :)):)):))
em nghi bọn HDVN ngồi nhin anh em ta đình công rùi nó hút thuốc cười thầm lắm!bán xe xong rùi liên quan gì đến nó đâu!..sống chết mặc bay...:77:

BMW325Blackbery

Xe tải
Xe em gái em cũng thế, mua Click đi được hết 1 năm rồi thì đi nó cứ kêu lẹt xẹt, tưởng là dây curoa kéo bánh sau có vấn đề ai dè vào HEAD thì nó kêu chiếc này bệnh nặng rồi cần thay cái cục gì ở trong hộp xích ấy, mât ngay 250k, sau con em còn kêu bảo giờ cái tay phanh nó như bị mục ra ý, tay cầm phanh nó cứ loang lỗ làm bẩn cả tay, như kiểu tay phanh bị dính dầu vậy:77:. Cũng chán nên chẳng muốn kêu lắm, tự đi sửa với thay cho nhanh.

dragonballhh

Xe đạp
Đó là chuyện phai nói là bình thường .Vì khí hậu ở Việt Nam là tương đối xấu .Đi nhiều cát bụi bay vào ,không lau đi thì bị như thế thôi.

lover19

Xe hơi
Đó là chuyện phai nói là bình thường .Vì khí hậu ở Việt Nam là tương đối xấu .Đi nhiều cát bụi bay vào ,không lau đi thì bị như thế thôi.
Xe SYM cùi cùi (sanda boss) có 8,5tr thôi chưa đến 1/2 giá của Honda con chưa bị vậy. đừng tự bào chữa như vậy nữa - so sánh là so sánh với nhau chứ ko phải tôn sùng Honda rồi bào chữa. chấp nhận sự thật đi chất lượng Honda là như vậy

nganhabtgtu

Xe buýt
Giá cả của Honda ngày càng đi lên, chất lượng thì lại ngày càng đi xuống!
Kinh doanh giờ đạo đức ở đâu???

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Xe em gái em cũng thế, mua Click đi được hết 1 năm rồi thì đi nó cứ kêu lẹt xẹt, tưởng là dây curoa kéo bánh sau có vấn đề ai dè vào HEAD thì nó kêu chiếc này bệnh nặng rồi cần thay cái cục gì ở trong hộp xích ấy, mât ngay 250k, sau con em còn kêu bảo giờ cái tay phanh nó như bị mục ra ý, tay cầm phanh nó cứ loang lỗ làm bẩn cả tay, như kiểu tay phanh bị dính dầu vậy:77:. Cũng chán nên chẳng muốn kêu lắm, tự đi sửa với thay cho nhanh.
:21: Xe nào đi mà không chịu lau chùi bảo dưỡng thì cũng như thế hết kụ ah. Click là xe ga, e gái cụ đi xe có chịu thay dầu định kỳ không ah, chứ cứ chạy đến khi dầu nó đặc sệt lại thì xe giời cũng hỏng. Nhà mình có cái Spacy biển 29 - S* chạy giờ vẫn ngon lành, máy êm và vọt trong khi mình gặp nhiều cái Spacy cùng đời thì tã lắm rồi, lọc xọc như răng bà lão, mà tuyền là xe phụ nữ chạy cả đấy.

Chỉnh sửa cuối:

AnhNB

Xe buýt
Xe số tầm tầm tiền ngoài honda ra còn xe nào nữa đâu cụ :102:, SYM hình thức thì +o(, mấy anh Tung Của thì càng chán 8-), còn mỗi Yamaha thì lại tốn xăng :redface:
Con Wave mới của Honda ngót nghét cũng trên dưới 20 củ, các cụ làm con Taurus hay Sirius của Yamaha, vừa có xe ngon vừa dư tiền đổ xăng đi được vài năm. Nếu dư dả thì làm con Lexam mới của Yamaha luôn. Em ko chia tay với Honda vì em chả có con xe Honda nào cả, 2 đời xe của em đều là Yamaha thôi. Giờ em chỉ giữ con Exciter vì nó là con xe em ưng ý nhất cho đến bây giờ (em khoái Nouvo LX nhưng ko muốn bán Exciter mua Nouvo LX)

nganhabtgtu

Xe buýt
Con Wave mới của Honda ngót nghét cũng trên dưới 20 củ, các cụ làm con Taurus hay Sirius của Yamaha, vừa có xe ngon vừa dư tiền đổ xăng đi được vài năm. Nếu dư dả thì làm con Lexam mới của Yamaha luôn. Em ko chia tay với Honda vì em chả có con xe Honda nào cả, 2 đời xe của em đều là Yamaha thôi. Giờ em chỉ giữ con Exciter vì nó là con xe em ưng ý nhất cho đến bây giờ (em khoái Nouvo LX nhưng ko muốn bán Exciter mua Nouvo LX)
Ủng hộ bác!
Hàng Yamaha là loại thuộc ngon, bổ, rẻ, bền. Bác lại có Ex nữa thì tuyệt quá. Bác đóng góp cho hội xế Ex nhiều nhiều bác nhé! Chúc bác mạnh khoẻ!

pence

Xe tải
e thấy mình cứ chửi bọn honda, thực chất là bọn head làm láo cả thôi, mà head là dân vịt mình chứ ai???
mà head thì có dăm bảy loại. như trường hợp nhà e, mua cho gấu lead ở nguyễn văn cừ long biên, e mua rs ở trần quang khải. lúc bảo hành lần 1 thì bọn nhân viên head nguyễn văn cừ chả làm gì sất, chỉ phán là a thấy có gì ko chứ xe mới ko sao đâu, trong khi head trần quang khải vào kiểm tra khá kỹ, từ phanh, lốp, dầu,...
tóm lại a e cứ chọn thằng head nào uy tín mà mua thôi.

fightstinger

Xe tăng
:21: Xe nào đi mà không chịu lau chùi bảo dưỡng thì cũng như thế hết kụ ah. Click là xe ga, dẫn động = dây cuaroa ngâm dầu mà e gái cụ đi xe có chịu thay dầu định kỳ không ah, chứ cứ chạy đến khi dầu nó đặc sệt lại thì xe giời cũng hỏng. Nhà mình có cái Spacy biển 29 - S* chạy giờ vẫn ngon lành, máy êm và vọt trong khi mình gặp nhiều cái Spacy cùng đời thì tã lắm rồi, lọc xọc như răng bà lão, mà tuyền là xe phụ nữ chạy cả đấy.
:77::77::77:
Click gì mà chạy cu roa ngâm dầu vậy hở cụ?

nganhabtgtu

Xe buýt
:21: Xe nào đi mà không chịu lau chùi bảo dưỡng thì cũng như thế hết kụ ah. Click là xe ga, dẫn động = dây cuaroa ngâm dầu mà e gái cụ đi xe có chịu thay dầu định kỳ không ah, chứ cứ chạy đến khi dầu nó đặc sệt lại thì xe giời cũng hỏng. Nhà mình có cái Spacy biển 29 - S* chạy giờ vẫn ngon lành, máy êm và vọt trong khi mình gặp nhiều cái Spacy cùng đời thì tã lắm rồi, lọc xọc như răng bà lão, mà tuyền là xe phụ nữ chạy cả đấy.
Ý bác là dây cu roa ngâm dầu gió Trường Sơn hả!

Trader

Xe máy
Tẩy chay HDV đi các cụ. Mình làm giàu cho bọn nó mà bọn nó không coi mình ra gì!

series3

Xe tăng
Lậy cụ, chứng tỏ cụ đi xe mà chẳng quan tâm cấu tạo, hoạt động của nó thế nào, thấy người ta đổ dầu vào láp cụ phán ngay dây curoa ngâm dầu thì em cũng chịu :21:

_Black_Jack_

Xe buýt
*-):102::^):)):)):)).
đến chết với nhà bác này mất thôi.:21::21:

_Black_Jack_

Xe buýt
Tay phanh nào làm bằng nhôm khi bóp cũng bị đen tay vậy đấy bác ạ,ko phải đểu đâu.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Nó coi thương dân mình quá :mad: nhưng mà e cũng đang đi Honda :'(

datinh

Xe container
Lậy cụ, chứng tỏ cụ đi xe mà chẳng quan tâm cấu tạo, hoạt động của nó thế nào, thấy người ta đổ dầu vào láp cụ phán ngay dây curoa ngâm dầu thì em cũng chịu :21:
Em cũng tưởng công nghệ mới :P

nolforever2003

Xe tăng
em không đi Honda nhưng em thấy cụ chủ thớt chắc làm dính nước mắm vào xe rồi:)):)). mà em thấy cụ đòi bảo hành là hơi quá. ai bảo hành cho cụ mấy cái đấy.chẳng nhẽ lốp xe cụ đi bị rách trong vòng 1 năm cụ cũng đến đồi HD VN bảo hành à.:77::77::77:e cũng thấy nhiều cụ kêu về HD VN rồi, n không đồng ý với cụ về koản này

0902181616

Xe tải
em không đi Honda nhưng em thấy cụ chủ thớt chắc làm dính nước mắm vào xe rồi:)):)). mà em thấy cụ đòi bảo hành là hơi quá. ai bảo hành cho cụ mấy cái đấy.chẳng nhẽ lốp xe cụ đi bị rách trong vòng 1 năm cụ cũng đến đồi HD VN bảo hành à.:77::77::77:e cũng thấy nhiều cụ kêu về HD VN rồi, n không đồng ý với cụ về koản này
thế theo cụ..xe để trong nhà,2 tuần rửa 1 lần nếu không quá bẩn,không làm gì liên quan đến hóa chất hay môi trường độc hại mà bị rỉ thì lý do gì..cụ phải đọc kỹ những gì em viết chứ,cụ xem có xe nào bảo quản tốt mà vẫn hỏng không hay chỉ có HDVN..cụ còn ý kiến j nữa..em xin lắng nghe nhưng mong cụ nói gì cũng nên đọc kỹ và có dẫn chứng cụ thể

nganhabtgtu

Xe buýt
thế theo cụ..xe để trong nhà,2 tuần rửa 1 lần nếu không quá bẩn,không làm gì liên quan đến hóa chất hay môi trường độc hại mà bị rỉ thì lý do gì..cụ phải đọc kỹ những gì em viết chứ,cụ xem có xe nào bảo quản tốt mà vẫn hỏng không hay chỉ có HDVN..cụ còn ý kiến j nữa..em xin lắng nghe nhưng mong cụ nói gì cũng nên đọc kỹ và có dẫn chứng cụ thể
HondaVN kém thật đấy! Nhất là cái vành trước, chưa đầy 2 năm mà lấm tấm rỉ, tôi thuộc loại người chăm xe hơn chăm vợ, vậy mà còn rỉ, cuộn điện thì hơn năm cháy, chạy xe thì nhẹ, láng, chán!
Tôi trước đi Dream giờ chán chạy Ex rồi, quá phê luôn!