Chào các bác OF, em đi...

nghienOTO

Xe tăng
Có chuyện gì thế nhỉ , sao lại tụt huyết nhanh thế nhỉ ?????????

Nhà Kar copy lại văn của Sơn Tê Tê : "Chào các bác em đi đây " chưa xin bản quyền à hay sau vụ VLV này bị em nào hớp hồn cho vô "tù" rồi mà luyến tiếc thế lạ thế :^):^):^):^)

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Ai muốn biết Kar đang ở đâu thì phải hỏi em chứ đoán mò như bác này thì còn lâu mới tìm thấy chàng lính già nhé :102:
Mợ cho e ít thông tin đi mợ :102::102::102:.
E vod mợ liền (l)(l)

kiacobra

Xe máy
Cụ đi mát mẻ, nhá. Tí em ra đập kính cái của nợ 4 bánh nhà cụ ở Hàng Chuối:))

Xi dau

Xe tải
cụ Kar ở ẩn luôn hay sao mà không trả lời trả vốn gì hết thế này???:102:

kiacobra

Xe máy
Thế thì ịt ốp e vậy, đang nào cũng chờ xem á óng

Alexandre Ciskob

Xe điện
Hải Ca: danh tiếng lẫy lừng OF (b)
Lần đầu em biết mặt khi đi xem VLV2009, hâm mộ phết tuy về bét :21: , nhưng có vẻ trình độ thì ai cũng biết, ko cần phải alo nhiều
Vậy mà nay quyết chí bỏ giang hồ ra đi, gần nhà em có cái ĐS đẹp phết, lên cái mà tu hú nhé :21:

Bác lại tự ái gì rồi... Thôi để mấy hôm nguôi ngoai đi rồi bác quay lại.

thichruoumanh

Xe buýt
Người đầu tiên trong OF mà em gọi điện thoại là cụ đới. Chắc cụ không nhớ đâu nhưng em vẫn nhớ cái buổi chiều hôm ấy. Cụ hẹn em hôm đấy gặp nhau 5h tại quán bia mà cụ 5h10' mới đến. Em với cụ HÙng OFF_Road ngồi chán chê mê mỏi mới thấy mặt. Dạo đây cụ bàn về VLV 2008 thấy tâm huyết và sôi nổi thế, mới hơn 1 năm với 2 giải thi đấu đã muốn buông xuôi rồi. RÕ CHÁN!

milicaanj

Xe buýt
Tưởng nhớ
Chào các bác, đọc hết topic này em thấy buồn quá, sao lại như vậy được, đang vui mà. Thôi em cũng đi đây (TV nhà em để dưới nhà, đến giờ đá bóng rồi :)):)):))
)

F-22

Xe máy
:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(

HuyTrinh

Xe tải
các bác lão thành trên kia cũng vẫn đang vui vẻ thế cơ mà... lo làm giề... mai ngày kia bác kar lại về thôi bác kar nhẩy ....

liqingxing

Xe tải
Em chả hiểu j cả :102::102::102:
@Chi Chi:Mua xe ngày: Oct 2008
Thường ở: Somewhere Only We Know...
Đoạn đường: 848

Đã chạy được 203400 km

------------------------------
Bác làm thía nào mà nửa năm đã nhiều thành công lực thế?:41:

safenoodles

Xe cút kít
Một quyết định thật khó khăn nhưng vẫn phải có: Em chả chơi đây nữa :'(

Các bác chơi đây có lẽ chỉ mới biết Hải Kar là một thằng chạy offroad điên cuồng với kinh nghiệm 17 năm lái xe dắt đít. Nhưng vẫn còn một Hải Kar khác mà có nhẽ không phải ai cũng biết.

Ừ, có gì lạ đâu "triệu người quen có mấy người thân?". Nhỉ?

Chuyện bắt đầu như đã với bao thằng giai tân đào hoa khác, gái mới quen sau những mộng mị, loá mắt trước hào quang (mà thế giới anh tẹc nét đã ban tặng cho gã giai sinh-ra-trong-rơm-trong-rạ là em), chợt lấy lại chút đời mà hỏi: "Hải, anh có gì? Một câu hỏi nghiêm túc".

"Anh à? Anh có mọi thứ. Chất đực. Chất điếm. Một thằng làm ra tiền, nhiều tiền - nhưng không bằng Sontt :P, nhưng anh đe'o giờ có tiền cả!"

"Cuộc sống anh rồi sẽ như nào khi anh suốt ngày 'ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng' thế?"

...

Một câu hỏi khiến em, thằng giai tân 36 tuổi, không khỏi phải suy nghĩ thật nghiêm túc.

Trở về một mình. Cơm bụi. Chút buồn. Lên Facebook viết một entry: "Cơm nhà"

Lâu toàn ăn cơm bụi. Hôm nay cũng thế.

Lại nhớ ngày xưa.

Nhà 5 anh chị em. Bữa cơm rau muống, mắm cáy, hôm nào sang có thêm tý bơ PAM - đồ viện trợ các bạn quốc tế những năm 80. Tất cả bày biện trên cái mâm gỗ vuông – nhà có mâm tròn bằng nhôm chỉ dùng khi có cỗ. Đồ ăn có vậy mà thằng Tý, là mình, vẫn “ăn như tát nước vào mồm”, anh trai bảo thế.

Nay lớn. Ngồi giữa một Hà Nội không lạ chẳng quen, ăn hẳn mấy con tôm tướng, “cơm bưng nước rót” bia riệu tuỳ thích; nhưng đôi lúc, như giờ, chẳng thấy ngon. Nhớ có lần bu mình bảo “Gớm, chán! Rồi đến lúc có của ngon lại chẳng ăn được. Nhai gì cũng như rạ cả”. Có nhẽ bu bảo ấy là khi người ta không còn khoẻ.

Cu Tý của bu giờ to đùng, khoẻ như trâu nhưng đã thấy của ngon như rạ. Hay bu lại nghĩ cả đến lúc Tý nó một mình?

Nhớ bu thế. Nhà xưa giờ lạnh lắm. Bu mất rồi…
Lại nhớ bữa cơm nhà…

Buồn thế…

Rau Gu gồ rõ chán! Chả thích mấy

Ồ nhưng quả thực đàn ông đ'eo nên có tâm trạng, chỉ nên có tiền. Nên thế!

Thế đấy. Đã đến lúc cần phải thay đổi. "Thiên hạ nhân, thiên hạ tài", vắng em, các bác vẫn có thể vui. Ít nhất, giờ các bác đã có GAZ - em hay đùa là đệ, đủ sức cáng đáng những việc lớn, những thú ăn chơi mà bọn bất tài thường lên giọng đạo đức "sao không để tiền làm từ thiện?"

Vậy thôi, rời bỏ OF hay thế giới mạng là quyết định khó khăn nhất của em. Nhưng em đã quyết. Em các bác không sợ sự thay đổi. Nếu thay đổi để tạo dựng một giá trị mới, em sẵn sàng; hơn nữa, một giá trị cho riêng mình, nên quá!

Chào các bác, em đi.

@GAZ: anh sẽ chẳng Diễn đàn, chẳng onl gì cả. Chú nên nhớ công sức anh em ta chạy vạy, lê la đánh đĩ, mua vui cho người ta thế nào mới được chức Mod mà kiếm cơm như nay. Giữ lấy cái mà làm, anh biến đây. Chuyện sau.
Bác ơi, em vào OF được 1 năm, chưa kịp biết bác thì bác đã quyết định dư lày sao? Thôi thì để qua sinh nhật OF đã nhé!......Cũng sắp đến rồi mà...(b)(b)

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Giới tính ông này ổn định rồi , mừng quá đi , tối đi ngủ khối ông đỡ phải phòng vệ :)):)):)):))